แบบทดสอบพลังจิตของคุณ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Jasmin99999, 16 มีนาคม 2013.

1. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ผมได้ คำทำนาย c

2. Vking

Vking เป็นที่รู้จักกันดี

ดีจัง... ทำให้เข้าใจตัวเองในอีกรูปแบบ... :)

3. somkun62

somkun62 เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2010
    ผมเลือกข้อนี้ครับ

คำทำนาย E

คุณมีพลังจิตประเภทอื่นๆสูงกว่าปกติทั่วไป คุณมีนิสัยชอบเอาชนะ ถ้าคนทั่วไปว่าเป็นสิ่งนี้คุณก็มักจัเห็นเป็นสิ่งอื่นที่แตกต่างออกไป เป็นคนใจน้อย เจ้าน้ำตามีจิตใจดี คุณสามารถสื่อสารกับสัตว์ได้ เป็นคุณสมบัติที่พิเศษกว่าปกติ และยังมีพลังการรับส่งโทรจิตที่มากมายไปจากผู้อื่น

คุณมีพลังจิตประเภทอื่นๆสูงกว่าปกติทั่วไป......อัีนนี้ไม่รู้ ตั้งแต่ฝึกกรรมฐานมายังไม่เคยพบประสพการณ์ทางจิตที่ตื่นเต้นเลย เช่น นิมิตต่างๆ เป็นต้น

คุณมีนิสัยชอบเอาชนะ............ไม่นะ ถ้าผมเป็นคนสู้คน ป่านนี้ผมตายไปนานแล้ว

ถ้าคนทั่วไปว่าเป็นสิ่งนี้คุณก็มักจักเห็นเป็นสิ่งอื่นที่แตกต่างออกไป.......ก็อาจจะมีบ้าง แต่ส่วนมากจักเออ ออ ตามเขาไป

เป็นคนใจน้อย....... ทำไงได้ล่ะ ก็กิเลสยังเต็มหัวใจอยู่นิ

เจ้าน้ำตา.........แฮ่ะๆๆ ไม่รู้สิ ก็แค่นั่งดูพรพรหมฯ แล้วน้ำตามันคลอไปกับแม่หนูอันดาเท่านั้นเอง

มีจิตใจดี......อันนี้แม่นยังกะตาเห็น

คุณสามารถสื่อสารกับสัตว์ได้ เป็นคุณสมบัติที่พิเศษกว่าปกติ........จริงอ่ะ มิน่าล่ะ เมื่อก่อนเคยเอาอาหารไปให้กะรอกกิน โดนมันกัดนิ้วเลือดสาด ฉีดยาไปสิบกว่าเข็ม ทั้งกันบาดทะยัก และพิษสุนัขบ้า

ยังมีพลังการรับส่งโทรจิตที่มากมายไปจากผู้อื่น........อันนี้มึนตึบ อิอิ