แจกไหลน้ำพี้และพระหลวงปู่ทวดเหล็กน้ำพี้กับหัวใจเหล็กน้ำพี้ครับ...แจกแบบไม่มีกำหนดครับ...แจกเรื่อยๆ ^^

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย satan, 8 กันยายน 2007.

1. com16

com16 เป็นที่รู้จักกันดี

OK เข้าไปอ่านข้อมูลจากอินเตอร์เน็ทแล้วนะ พ่อมดโลจิใจดีมากเอาของมีค่ามาแจกสมาชิกในเว็บ ขอให้จำเริญๆ เถิดพ่อคุณ (พูดเสียแก่เลย)

วัตถุมงคลที่ผมอยากนำมาบูชาได้แก่พระธาตุของพระอริยสงฆ์ ขอเม็ดเล็กๆ สักหนึ่งเม็ด ขนาดเท่าเม็ดทรายก็พอ พอเป็นสัญลักษณ์ให้ระลึกถึง พ่อมดโลจิพอมีแบ่งให้ผมได้หรือเปล่า

2. ้thaitheodore

้thaitheodore Active Member

17 กันยายน 2007
    ไหลน้ำพี้คืออะไรครับ

3. weirchai

weirchai เป็นที่รู้จักกันดี

ว้า ... คนรอต่อคิวกันเยอะเลย แล้วเราจะมีสิทธิ์ไหมเนี้ย ( ..อ้ะ ล้อเล่น.. )
    หวัดดีนะ พ่อมด ไม่เจอชะนาน ดังใหญ่ชะแล้วนะ

4. จิตต์ปภัสสร

จิตต์ปภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

รออยู่ค่ะในขณะเดียวกันของดีก็ต้องรอนานหน่อย และกำลังคิดว่าจะแวะไปบ้านเพื่อนที่ลำปาง อาจจะแวะไปหาคุณพ่อมดโลจิ วัตถุมงคลที่ตั้งใจจะมอบให้ก็รอจะให้อยู่ค่ะ เดินทางบ่อย ๆ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ เป็นห่วง(ยาง)ค่ะ

(b-smile)

5. satan

satan เป็นที่รู้จักกันดี

ครับผม...พระธาตุของหลวงปู่แหวน ผมมีอยู่นิดหน่อยเดี๋ยวผมมอบให้ละกันนะครับผม ให้ไหลน้ำพี้ไปด้วยละกัน อิอิอิ ^O^

6. satan

เพชรน้ำพี้ธาตุกายสิทธิ์

ไหลน้ำพี้ (เพชรน้ำพี้)

7. satan

นมัสการขอรับหลวงพี่...เดี๋ยวจัดส่งให้ขอรับกระผม ^O^ [b-wai]

8. satan

ครับผม...ขอบคุณเช่นกันขอรับกระผม....ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับพี่ (b-smile) (b-smile) (b-smile)

9. weirchai

weirchai เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบจัยจ้า ขอเจริญพร ...

10. ยาล้างตา

ยาล้างตา เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2007
    ผม post อยู่หน้า 15 กระทู้ที่ 296 ไม่ทราบถึง คิว หรือยังครับ ขอ 3 ชุดครับ และถ้าเป็นไปได้ขอพระธาตุสัก องค์เล็กๆ ก็จะเป็นการรบกวนมากไปหรือเปล่า แต่อยากมีไว้บูชาที่บ้าน บ้างนะครับอยากได้มานานแล้ว ส่วนที่อยู่ผม PMไปให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

(b-smile)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 พฤศจิกายน 2007
  11. com16

com16 เป็นที่รู้จักกันดี

ไล่อ่านกระทู้นี้ไปได้สิบหน้าเท่านั้นเอง เหนื่อยเลย อยากบอกทุกคนว่า ในกระทู้นี้ได้อธิบายที่มาที่ไปของไหลน้ำพี้ที่พ่อมดโลจิได้มา คุณลักษณะ และวิธีบูชาต่างๆ ไว้แล้ว ถ้าใครสงสัยก็สามารถไปตรวจสอบหาอ่านดูได้ในหน้าแรกนะครับ

12. ninjabadboy

ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

จัดส่งให้ผมหรือยังขอรับ คุณพ่อมดโลจิ พอดีเห็นนานแล้วยังไม่ได้ หรือว่าลืมขอรับ
    อนุโมทนาด้วยคนขอรับ

13. satan

หวัดดีครับผม...ตอนนี้ผมส่งถึงแค่หน้า 9 เองครับ...ยังไม่ถึงหน้า 15 ครับ...พอดีเจอปัญหาของหายระหว่างทางครับ...กำลังหาวิธีแก้ไขอยู่ครับ ส่วนพระธาตุหลวงปู่แหวน มอบให้ได้ ครับผม ^O^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2007
  14. satan

ของคุณ นินจากแบดบอย ผมจัดส่งให้เมื่ออาทิตย์ก่อนครับ...ไม่รุ้ว่าถึงหรือยังเพราะจัดส่งแบบธรรมดาครับ...แต่ถ้าอีก 3 วันยังไม่ถึงก็แจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ...

15. satan

ช่วงนี้ผมขอยุติการจัดส่งของชั่วคราวนะครับ...ขอเวลาแก้ไขการส่งของแล้วของสูญหายระหว่างทางก่อนนะครับ...เพราะบางท่านผมส่งให้ไปชุดแรกเลยเลยแต่ยังไม่ได้รับก็มี...ซึ่งตรงนี้ทั้งคนจัดส่งและคนที่รอรับก็คงเสียกำลังใจไปเยอะเลยครับ...พรุ่งนี้ผมจะโทรไปร้องเรียนกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องกับไปรษณีย์ดูครับ...และ จม ฉบับต่อๆไปที่ส่งของ ก็อาจจะมีข้อความที่ปริ๊นมาติดเพื่อให้คนคัด จม ของไปรษณีย์ทุกจุดมีจิตสำนึกที่ดีอ่ะครับ...และส่วนมากผมจะส่งเม็ดใหญ่ๆให้ไปซึ่งมันก็อาจจะทำให้เขาอยากรุ้อยากเห็น..ดังนั้นอาจจะส่งเม็ดที่เล็กลงเพื่อไม่เป็นที่สะดุดตากับคนคัด จม ของไปรษณีย์ครับ...

16. ศิษย์เอก

ศิษย์เอก สมาชิก

28 กันยายน 2007
    คุณพ่อมดโลจิครับ
    ถ้าเริ่มแจกอีกเมื่อไรผมขอด้วยสัก 4 องค์ได้ไหมครับเพราะจะเอาไปให้ครอบครัวนะครับเผอญที่บ้านมีทั้ง คุณพ่อ คุณแม่ พี่สาว และน้องสาว รวมแล้ว 4 คนพอดีเลย ก็เลยอยากนำไปให้ครอบครัวนะครับ เพื่อครอบครัวจะได้มีที่ยึดเหนี่ยวจิตใจ และพอดีผมเป็นคนชอบเรื่องธาตุกายสิทธิ์และเรื่องพระธาตุอยู่แล้วเลยใคร่ควรขอสัก 4 องค์
    คุณศุภกร มุขมา
    149 ซอยสายไหม79 หมู่บ้านอัมรินทร์นิเวศน์3ผัง2 ถนนสายไหม
    เขตสายไหม แขวงสายไหม กรุงเทพ 10220

.....................................ขอบพระคุณครับ..........................................

17. satan

ครับผมยินดีครับ อิอิอิ...ตอนนี้ผมกำลังติดต่อประสานงานกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องอยู่ครับ...ก็กำลังส่งรายละเอียดไปให้กับทางหน่วยงานเขาครับ...

เรื่องร้องเรียน และ บริการ เกี่ยวกับไปรษณีย์ไทย
    โทรศัพท์ : 02-831-3600 หรือ 1545 ต่อ 3
    E-mail: postalcare@thailandpost.co.th

18. sorapong_raluk

sorapong_raluk เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2007
    ได้รับแล้วครับ พ่อมดโลจิ คราวก่อนเข้ามาอ้าวกระทู้หายซะแระ วันนี้เข้ามาเจอขอบคุณและขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ แรงจริงขอบอก

19. ทานะบารมี

ทานะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งถึงหน้า 9 แล้วเหรอค่ะ พอดีขอก่อนหน้า 7 ของคงตกหล่นนะค่ะ จึงยังไม่ได้รับ พอดีไปถามเพื่อนนะค่ะเขาขอหน้า 7 ได้รับแล้ว เขาขอขอบคุณมาด้วยค่ะ

20. Taikobou

Taikobou เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2005
    ขอด้วยครับ

ภาสกร ชวพงศกร

ที่อยู่ 69/269 ซอย 22/3 ถ.รามคำแหง164 มีนบุรี มีนบุรี กรุงเทพฯ 10510