แจกฟรี.!!! สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดย "หลวงปู่จันทา ถาวโร" วัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร.

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 21 พฤษภาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ชัยพร เถาว์อั้น

ชัยพร เถาว์อั้น เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    ผมได้รับสร้อยประคำพร้อมรูปสมเด็จโต แถมยังได้คาถาสมเด็จโตมาท่องจนขึ้นใจแล้วครับ ขออนุโมทนาในบุญกุศลครั้งนี้ครับ

2. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ไม่ทราบว่าคุณ Thaiput ยังมีกุมารของหลวงปู่ชื่น ให้บูชาอยู่บ้างไหมครับ

3. amornkul

amornkul เป็นที่รู้จักกันดี

6 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับประคำ และรูปสมเด็จแล้วครับ

และขออนุโมทนาครับ
    <!-- / message -->

4. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    *-* สวัสดีครับ สำหรับกุมารทองดูดรก (พรายขอดทรัพย์) และเจ้านู๋กุมารทอง 9 โกฐิ นั้นหมดนานแล้วและได้ทำการปิดกระทู้ลงนานแล้วครับ ถ้ามีอะไรกรุณาช่วยเข้าไปถามที่กระทู้ประวัติและวัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นได้ครับ ขอบคุณครับ *-* thaiput007@hotmail.com

5. thaiput

*-* ขอบพระคุณสำหรับคำอวยพรจากเพื่อนๆทุกท่านที่มีให้กระผมครับ และบางท่านได้มีน้ำใจส่งวัตถุมงคลและคำอวยพรมาให้ด้วย ผมขอขอบพระคุณน้ำใจไมตรีจิตมีให้แก่กันเสมอมาครับ และสำหรับท่านใดที่ลงชื่อขอรับสร้อยประคำ ๑๐๘ ไว้แล้วก็ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามารับสร้อยประคำได้เลยครับ ขอบพระคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com

6. pucca2101

pucca2101 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ
    ขอโทษนะคะ ลำดับที่ 49 ยังไม่ได้รับสร้อยประคำเลยค่ะไม่ทราบว่าได้รับจดหมายหรือเปล่าคะ ถ้าไม่ได้จะจัดส่งไปให้ใหม่คะ

7. thaiput

*-* เพื่อนกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามาขอรับ สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดยหลวงปู่จันทา ถาวโร แห่งวัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร ที่กระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้ว ดังนี้.. คือ คุณ นิวัติ น่วมสกลธ์ จ.อุบลราชธานี, คุณ ประเทือง เป็งแก้ว จ.อุตรดิตถ์, คุณ ณัชพล อนุสรณ์สกุล จ.กรุงเทพ, คุณ ชาญสิทธิ์ ขจายศรสิทธิ์ จ.กรุงเทพ, คุณ เรอุมา หนูทิม จ.กรุงเทพ, รายชื่อทั้งหมดนี้กระผมได้ทำการจัดส่งสร้อยประคำไปให้แล้ว ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรม คิดทำสิ่งใดให้สมความปรารถนาทุกประการ *-* thaiput007@hotmail.com

8. วารินทร์ นานา

วารินทร์ นานา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากฯ ได้รับเเล้วครับ....ใหญ่กว่าที่คิด...ขอให้โชคดีตลอดไป

สมหวังทุกอย่าง ที่อยากได้...โมทนา

9. thaiput

*-* เพื่อนกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามาขอรับ สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดยหลวงปู่จันทา ถาวโร แห่งวัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร ที่กระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้ว ดังนี้.. คือ คุณ คม วิเศษดอนหวาย จ.ลพบุรี, คุณ สินสวัสดิ์ แหลมเพ็ชร์ จ.กรุงเทพ, คุณ เตือนตา นาคสุขสนธิ์ จ.กรุงเทพ, คุณ วุฒิชธร ปิงพยอม จ.ชลบุรี, รายชื่อทั้งหมดนี้กระผมได้ทำการจัดส่งสร้อยประคำไปให้แล้ว ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรม คิดทำสิ่งใดให้สมความปรารถนาทุกประการ *-* thaiput007@hotmail.com

10. newcomer

newcomer เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน ท่าน thaiput
    ได้รับสร้อยประคำ ผ้ายันต์ และรูปสมเด็จแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    โมทนาบุญครับ

11. ลุงชาลี

ลุงชาลี เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุครับ เห็นราชื่ออยู่ในชุดนี้แล้ว
    สาธุ สาธุ สาธุ รออยู่เลยครับ

12. jairlinethai

jairlinethai เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    วันนี้ได้รับ สร้อยประคำพร้อมผ้ายันต์แล้วนะครับ

ขออนุโมทนาบุญทั้งหมดทั้งมวลกับพี่ออยล์ด้วยครับ สาธุ..

13. thaiput

*-* เพื่อนกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามาขอรับ สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดยหลวงปู่จันทา ถาวโร แห่งวัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร ที่กระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้ว ดังนี้.. คือ คุณ ทวิทย์ สิทธิ์ทนง จ.กำแพงเพชร, รายชื่อทั้งหมดนี้กระผมได้ทำการจัดส่งสร้อยประคำไปให้แล้ว ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรม คิดทำสิ่งใดให้สมความปรารถนาทุกประการ *-* thaiput007@hotmail.com

14. ตรีนิสิงเห

ตรีนิสิงเห เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับสร้อยประคำเรียบร้อยแล้วครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับผม

15. superhonet_2

superhonet_2 เป็นที่รู้จักกันดี

ยังมีเหลือมั้ยครับ

16. thaiput

*-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใดที่มีความประสงค์ที่ลงชื่อจองสร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดยองค์หลวงปู่จันทา ถาวโร แห่งวัดป่าเขาน้อยแล้วยังไม่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับให้ทำการจัดส่งมาภายในวันศุกร์นี้นะครับ ถ้าเลยอาทิตย์นี้ไปแล้วผมถือว่าสละสิทธิ์นะครับ เพราะสร้อยประคำ ๑๐๘ นี้มีผู้ที่ส่งจดหมายมาขอรับกันมากพอสมควรและใกล้จะหมดแล้วครับ ถ้าใครได้แล้วก็ขออนุโมทนากับทุกๆท่านด้วยที่ได้ของดีไปไว้เป็นพุทธานุสติ เป็นเครื่องช่วยเตือนใจและไว้สำหรับปฏิบัติครับ ขอบคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com

17. kingjane

kingjane เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2007
    หลวงปู่จันทรา ท่านหน้าเลื่อมใสมากเลยน่ะค่ะ

เห็นแล้วอยากไปกราบท่านจัง แต่ยังไม่มีโอกาส

ขอกราบสาธุ อนุโมทนากับพี่ออยด้วยน่ะค่ะที่นำแต่สิ่งดีๆ หรือข่าวสารดีๆ มาให้รับรู้กัน

ขอบคุณมากเลยพี่ออย

18. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    อนุโมทนากับพี่ออย ใจบุญแล้วก็ใจดีอีกด้วย
    แจกเรื่อยๆสงสัยถือหลัก "ยิ่งให้ยิ่งมา ให้มากก็มามาก" ใช่มั้ยเอ่ย
    อย่างงี้ก็ขอให้กิจการที่ทำยิ่งเจริญมากๆขึ้นไปนะคะ
    (เห็นรูปลูกสาวพี่ออยแล้ว น่ารักมากค่ะ)

19. thaiput

*-* เพื่อนกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามาขอรับ สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดยหลวงปู่จันทา ถาวโร แห่งวัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร ที่กระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้ว ดังนี้.. คือ คุณ ชัยรัชต์ ภูวาปี จ.ชลบุรี, รายชื่อทั้งหมดนี้กระผมได้ทำการจัดส่งสร้อยประคำไปให้แล้ว ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรม คิดทำสิ่งใดให้สมความปรารถนาทุกประการ *-* thaiput007@hotmail.com

20. thaiput

ขอปิดกระทู้ "แจกฟรี.!!! สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดย "หลวงปู่จันทา ถาวโร"

*-* ขอปิดกระทู้ "แจกฟรี.!!! สร้อยประคำ ๑๐๘ อธิษฐานจิตโดย "หลวงปู่จันทา ถาวโร" วัดป่าเขาน้อย จ.พิจิตร." ครับและสำหรับเพื่อนกัลยาณมิตรธรรมที่พลาดโอกาสในการรับแจกฟรีสร้อยประคำ ๑๐๘ ในครั้งนี้ให้รอโอกาสต่อไปผมจะนำสร้อยประคำมาแจกอีกครั้งครับ ขอบารมีพ่อแม่ครูบาอาจารย์ พระอรหันต์เจ้า พระอริยสงฆ์เจ้า เทพพรหมเทวดา จงปกปักรักษาคุ้มครองผู้ปฏิบัติธรรมทุกท่านเทอญ *-* thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้