แจกฟรี พระเกศา ครูบาอาจารย์ 40 ชุด ส่งซองก่อน 20/01/2012

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เฮียเครียด, 26 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. chakapong

chakapong เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2008
    ขอบคุณเฮียมากนะครับที่กรุณา ไม่เป้นไรดีกว่าครับ วันหลังจะไปเลือกเองถึงที่บ้านดีไหมครับ อิอิ เอาไว้แจกคนที่กำลังสร้างบารมีเถอะครับผม:cool:

2. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    ว้าๆๆ!......พี่ๆมีวาสนาทางด้านนี้กันจังเลยนะครับ เมื่อไหร่น้อครูบาอาจารย์จะเมตตาเรา เหมือนกันกับพี่ๆทั้งหลายบ้างน้อ? เด็กวาสนาน้อย พูดแล้วเศร้าใจ........:'(pig_cryy

3. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

ได้เลยครับพี่ ถ้าพี่มาจะได้พาเที่ยวกรุงเทพฯ :z8และต่อที่ห้องผมเลือกได้เลยครับว่า อยากนิมนต์หลวงปู่ หลวงพ่อองค์ไหนได้เลยครับ อิอิอิ จริงๆน่ะครับจะบอกให้ (deejai)

4. เฮียเครียด

นั้นแน่? มีแจกใต้ดินกันอีกแล้ว แจกให้น้องบ้างสิครับ บุญน้อย บารมีไม่เยอะครับ

5. ภัทรศีล

ภัทรศีล เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2008

มีอำๆๆๆๆ ให้เกศาหลวงพ่อฤาษีลิงดำไปแล้ว มิใช่รึ จำได้นะ น้องเจตน์

6. chakapong

ได้สิครับ ว่าแต่จะนิมนต์องค์ไหนไปฝากดีครับผม อิอิ

7. กิมเฮง

กิมเฮง Active Member

23 กันยายน 2011
    เอ้าๆพี่ๆเหลือให้ผมบ้างนะครับ...ของดีทั้งนั้น

8. เฮียเครียด

ผู้รับมิกล้าเรียกร้องขอครับ ขอแค่มีใจมาก็ปลื้มแล้วครับอิอิอิ
    จะต้อนรับปูเสื่ออย่างดีเลยครับ จริงๆๆๆๆๆน่ะ

9. เฮียเครียด

มีพระเกศา หลวงพ่อฤาษีลิงดำด้วยรึครับพี่ อนุโมทนาสาธุๆครับ.

10. เฮียเครียด

1. คุณ ชญานนท์ ฟักสิทธิ์ ID Chayanon Fuksit
    2. คุณ ธัญวา ฉิมประจง ID ธัญวา<O:p</O:p
    3. คุณ ภัทรชัย สำราญบำรุง ID kanamukrop 69<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->4. คุณ ศิริศักดิ์ เพชรดาวงศ์ ID กิมเฮง เลือกมาเองครับ<O:p</O:p
    5. คุณ จิตรกร อินทร์จันทร์ ID jaetechno ส่งให้แล้วครับ EI 7567 2132 5 TH<O:p</O:p
    6. คุณ ขวัญพัฒน์ อาณัติพงษ์ชัย ID KWANPAT<O:p</O:p
    7. คุณ สุพิชัย จันดี ID fon-dekwat เดี๋ยวจัดส่งให้เป็นพิเศษครับ<O:p</O:p<O:p</O:p
    8. คุณ ภานุวัฒน์ สิงห์สลุด ID WAT2553<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->9. คุณ พระณพัฐกานต์ จันทะวังโส ID ICDS<O:p</O:p
    10. คุณ ศรวุฒิ บุญสม ID แหม่มจ้า<O:p</O:p
    11. คุณ ชัยวัฒน์ เดชตระกูลวงศ์ ID kkung1234<O:p</O:p
    12. คุณ สุดาวรรณ มหาผล ID ปีหนู<O:p</O:p
    13. คุณ วัชระ เถื่อนถ้ำ ID keroky<O:p</O:p
    14. คุณ สัญชาติ เชียงการ ID พ่อน้องหนุน<O:p</O:p
    15. คุณ ชัชพิมุข คล้ายคลึง ID Doksil<O:p</O:p
    16. คุณ ปพน โคตะอินทร์ ID ดม<O:p</O:p
    17. คุณ กิตติคุณ บุญชู ID jowpoy<O:p</O:p
    18. คุณ นันทวัฒน์ อินทรวิลัย ID aumking<O:p</O:p
    19. คุณ นิภา ชุณหภิญโญกุล ID ชาวนาคา<O:p</O:p
    20. คุณ ภัทรศีล ID ภัทรศีล เลือกมารับเองครับ วันที่ 29/12/2011 <O:p</O:p
    21. คุณ อ้อมน้อย ID อ้อมน้อย<O:p</O:p
    22. คุณ พิเชษฐ บุษบง ID ช้างป่า<O:p</O:p
    23. คุณ แพรวพิลาศ สุขุมาลชาติสกุล ID nantatee<O:p</O:p
    24. คุณ อคนาท ศรีสุข ID AKANAK<O:p</O:p
    25. คุณ วุฒิชัย ศรีสนิท ID Nickw ได้รับซองแล้วครับ<O:p</O:p
    26. คุณ ธนัฐรักษ์ พูนวงศ์ประเสริฐ ID gewgaw33<O:p</O:p
    27. คุณ พิชญ์ วรรณทวี ID jpw<O:p</O:p
    28. คุณ สุรชัย ศรีอรุณลักษณ์<!-- google_ad_section_end --> ID ก ฯลฯ ฮ<O:p</O:p
    29. คุณ มฆวัน ศรีจันทร์ ID น้องปาล์ม<O:p</O:p
    30. คุณ รจนา พุ่มจันทร์ ID ติงติง<O:p</O:p
    31. คุณ ฉัตรชัย ชาญชัยเลิศสกุล ID ch.chan ได้รับซองแล้วครับ<O:p</O:p
    32. คุณ ประยูร ปิยะแสง ID ยะรู<O:p</O:p
    33. คุณ อนันตร์ภัทร นาควงษ์วาน ID anan2099<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->34.คุณ ระพีพันธ์ มั่นเหมาะ ID Tle_nakhon<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->35. คุณ นิรันดร์ วราศรี ID oat21<O:p</O:p
    36. คุณ วิชัย เพชรอ้อน ID magic9999<O:p</O:p
    37. คุณ โชคชัย นาแรมงาม ID redstrom<O:p</O:p
    38. คุณ มงคล วทนะศิลป์ ID dinso<O:p</O:p
    39. คุณ วิทูร อุดมสารกิตติกุล ID nakrob13<O:p</O:p
    40. คุณ พีรศิษฏ์ เกรียงศักดิ์เจริญ ID peerasitg

ครบ 40 ชุด พอดีไม่มีขาดน่ะครับ...............
    ทุกสิ่งนี้จะไม่เกิดขึ้นถ้าไม่ได้ พี่แก๊ส พี่เจตต์ และน้องฝน ผมต้องขออนุโมทนาสาธุพี่ๆ และ น้องๆ ที่ได้เมตตาแบ่งปั่นสิ่งที่เป็นมงคลมาให้ผมได้บูชา และ ผมเลยถือโอกาสใกล้ขึ้นปีใหม่ร่วมแจกครั้งนี้ครับ ...........
    ส่วนที่ส่งซองมาแล้วผมจะขอรวมส่งให้หลังปีใหม่น่ะครับ
    รอซองเหลืออีก 35 ท่าน ได้รับซองแล้ว 2 ท่าน ส่งให้แล้ว 1 ท่าน รอจัดส่งเหลืออีก 2 ท่าน ครบ 40 คนพอดีครับ

ลองเข้าเช็คดูครับ...........

11. เฮียเครียด

ผมได้รับซองของคุณ nickw แล้วน่ะครับ และ ได้รับ พระธาตุเสด็จหลวงปู่มั่นและ พระธาตุชาญหมากหลวงพ่อฤาษีลิงดำ แล้วน่ะครับ ต้องขอบคุณพี่มากๆเลยครับ ลำบากพี่เปล่าๆครับ แต่ผมขออนุญาตินะครับ ว่าถ้าผมมีโอกาสผมคงจะนำไปถวายวัดหรือพิพิธภัณฑ์น่ะครับคงจะไม่ว่ากันน่ะครับ
    อนุโมทนาสาธุด้วยครับ............

12. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าพี่ไปจะได้บ้างไหมครับ...เมตตาด้วยคนไม่ค่อยมีบุญครับ
    ในนี้...พี่บุญน้อยที่สุดแระครับท่านไม่ค่อยโปรดสู้พี่หนุ่ม พี่ตั้ม น้องเอก น้องฝนมิได้นับถือๆ[​IMG]

นิมนต์มาทางหัวหินบ้างนะครับ ......[​IMG]

13. chakapong

ถึงกับปูเสื่อเชียวรึ:cool:

14. เฮียเครียด

ต้องสิครับพี่ พี่เป็นถึงอาจารย์ครับ
    ขอโทษครับพี่ ที่พี่ๆเขาเรียกกันว่าอาจารย์หนุ่มนี้ เพราะพี่เป็นอาจารย์หรือครับพี่ ขอโทษจริงน่ะครับ ไม่ทราบจริงๆครับ

15. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ผมหมายถึงชานหมากต่างหากที่ยังไม่ได้พี่สาว

16. จิตพุทธ

จิตพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนพี่เฮียเครียด
    คนไหนไม่ส่งซองมารับ ถ้าเกินกำหนดเวลาขอจองคิวต่อนะครับ...

17. chakapong

อาจารย์จริงๆ มิใช่อาจารย์วัด หรืออาจารย์ มวย 555

18. เฮียเครียด

ได้ครับเดี๋ยวถ้าเกินกำหนดผมจะแจ้งให้ทราบ ทาง PM เลยครับ........

19. เฮียเครียด

ถ้างั้นผมขอเรียกพี่ว่าอาจารย์ดีกว่าครับ[​IMG] ต้องขอโทษด้วยครับ [​IMG]ถ้าพูดอะไรล่วงเกินไป พูดไปมิได้เจตนาไม่ดีไม่มีครับ

20. chakapong

อาจารย์ก็คนมีกิเลสตัณหาอยู่นี่แหละ 555 ทุกคนเท่าเทียมกันหมดไม่มียศมีศักดิ์ อิอิ วัดกันที่ความดี ดีกว่านะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2011
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้