แจกตะกรุดหนังเสือ รุ่น จ้าวพยัคฆ์อริยะทรัพย์ สวย ขลังมากๆ แจกเรื่อยๆครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ปลายอัมพวา, 29 เมษายน 2012.

1. steelpony

steelpony Active Member

19 พฤษภาคม 2012
    ขอบพระคุณมากครับ ได้รับแล้ววันนี้ครับผม
    ผมโอนเงินไปให้แค่หลวงปู่หงษ์แต่ทำไมส่งมาให้หมดเลยล่ะครับ แต่ก็ดีครับเห็นแล้วถูกใจครับผม
    1. พระสมเด็จหลวงปู่หงษ์
    2. พระสมเด็จกดมือโบราณหลวงปู่เจ๊าะ
    3. ตะกรุดหนังวัวฟ้าผ่า
    4. ตะกรุดหนังเสือ
    5. พระขุนแผนยอดขุนพล (อันนี้ผมมาไงอะครับผมไม่เคยจองไว้นี่ครับ เอ๊ะหรือว่าของแถม)

ยังไงก็ขอขอบคุณมากนะครับ ผมได้อ่านคำอธิบายถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่แนบมาให้ก็เข้าใจดีครับ
    ผมเชื่อว่าของทุกชิ้นมีอยู่จริง แต่ที่ติงนิดนึงคือเรื่องการติดต่อ และการตอบกลับน่ะครับ ตอนนี้เคลียร์แล้วครับ

ยังไงช่วยสรุปให้หน่อยครับ ว่าผมต้องโอนเงินให้คุณอีกเท่าไร และรายการที่5 นั้นจะให้ผมส่งคืนให้ไหมครับผม

2. nexgen

nexgen สมาชิก

14 สิงหาคม 2005
    ขอจอง 1 ดอก ครับ โอนแล้วจะแจ้งทาง Pm ไป

ไม่มีหมายเลขบัญชี กติการการจอง รับของ ทำยังไงครับ
    ขอหมายเลขบัญชีด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กรกฎาคม 2012
  3. tayphone

tayphone เป็นที่รู้จักกันดี

ระวังครับ อย่าโอนเงินให้เจ้าของกระทู้นี้ มันโกงเงินไปหลายคนแล้ว มันสร้างเครดิตมาดี แต่แล้วมันก็ทำลายด้วยตัวมันเอง

ผมโทรฯ ตามทวงเงินคืนยังไม่ได้เลย มันบอกจะโอนคืนให้วันนี้ค่ำ ๆ จนป่านนี้แล้วยังไม่โอนเลย โทรฯ ไปมือถือก็ปิด

สารเลวมาก ๆ

4. siriroj

siriroj เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2012
    คิดว่าทำบุญละกันนะ

เวรกรรมมีจริงโกงเขากินไม่เจริญ หรอก

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 สิงหาคม 2012
  5. tayphone

tayphone เป็นที่รู้จักกันดี

ไอ้ปลายอัมพวาสารเลว ผมโทรฯ ไปตอนนี้มือถือมันก็ปิด ปิดมือถือหนีแล้ว

6. ชัยภัสสร

ชัยภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2011
    แรกๆก็ส่งของให้ดีครับ
    แต่พอผมไว้ใจสั่งไปหลายบาทก็เลยไม่ส่งของให้