เมตตา มหาลาภ ขุนแผนนางเคียง พญาเทครัว ลป สรวง มาใหม่ สรุปของเสน่ห์ แรงๆ น.20

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย wewaraya, 20 กรกฎาคม 2012.

1. wewaraya

wewaraya เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    ลงทั้ง สองบอร์ด มึนหมดแหละ เริ่มแยกไม่ออก จะลงบอร์ดไหน T T

2. wewaraya

ขุนแผนหลวงปู่น่วม ผงปถมัง อาจารย์คง ผสมเนื้อขุนแผนบ้านกร่าง(องค์ครู)

สุดยอดพระเกจิอาคมขลังโชคลาภร่ำรวย ความสำเร็จ หลวงปู่น่วมสุด ยอดพระเกจิอาคมขลังแห่งเมืองสุพรรณท่านได้อัดพลังด้านโชคลาภร่ำรวย ความสำเร็จ แห่งเมืองขุนแผน พระขุนแผนบ้านกร่างเนื้อผงกรุเก่าบ้านกร่าง ด้านหลัง ฝัง ตะกรุดคู่ ปลากัด และ เหรียญรูปเหมือนจิ๋ว เสกเดี่ยว ๕ เดือนเต็ม สุดยอดพระเกจิอาคมขลังโชคลาภร่ำรวย ความสำเร็จ
    พระขุนแผนบ้านกร่างเนื้อผงกรุเก่าบ้านกร่าง ด้านหลัง ฝัง ตะกรุดคู่ ปลากัด โกเมนแดง และ เหรียญรูปเหมือนจิ๋ว องค์นี้เป็นเนื้อพิเศษลงรักปิดทองด้านหน้างดงาม
    ปิดรายการรรร

คาถาพระขุนแผน
    (นะโม 3 จบ) นะติชาลีนะ สุสิมุริ สุนะโมโล อะวิสะมะ สะสิมะมะ
    ปุปะสัมปะ เมตตาจิตพุทโธ

ลูกศิษย์ที่รับไปบูชาหลายท่านกล่าวว่ามีพลังแรงมากๆ เรื่องเสน่ห์เมตตากับเพศตรงข้าม เรื่องแคล้วคลาดคงกระพัน และที่ขาดไม่ได้คือเรื่องของโชคลาภ การค้าการขาย การเจรจาต่างๆ ก็อยากจะบอกว่ามหาเสน่ห์สุดๆ ประสบการณ์ปากต่อปาก แถมล่าสุด มีคนถูกหวย 6 งวดติด
    ปิดรายการจ้าาาาา

For : option จัดเต็ม
    Against : เนื้อธรรมดา บางที่ 1500 แล้ว
    Sum up:ศักดิ์ศรีขุนแผน เมืองสุพรรณ ไม่ควรพลาด

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      5.8 MB
      เปิดดู:
      129
      ขนาดไฟล์:
      5.5 MB
      เปิดดู:
      139
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 ตุลาคม 2012
  3. wewaraya

สอบถามได้จ้า

4. wewaraya

รวม ประสบการณ์ แบบ ชิวๆครับ
    ได้มาจากการทุบกำแพง วัดที่เขมร แล้วนำออกมาปลุกเสกเพื่อแจกชาวบ้านที่มาทำบุญ ทำพิธีปลุกเสกยาวนานตั้งแต่ปี 19 ผ่านเกจิทั่วสารทิศกว่าหมื่นรูป
    หลวงปู่สรวง เก็บไว้ในย่ามเพื่อแจกชาวบ้าน แล้วนำมาลงกรุ เพื่อปลุกเสกที่วัดสุทัศน์ ณ เวลานี้จึงได้นำมาเพื่อเผยแพร่ให้ทุกคนที่ศรัทธา ได้ครอบครองและบูชาครับ
    ทุกองค์คลุกด้วยน้ำมันเสน่ห์ช้างตกมัน แบบเน้นๆ หัวเชื้อเลยครับ ของหลวงปู่สรวง กลิ่นหอมมากๆ ชวนพิศวงมาก ลูกค้าหลายท่านที่ได้ไปก้อเล่ากันปากต่อปาก ก้อขอขอบคุณด้วยครับ
    เสน่ห์เน้นๆ เด่นโชคลาภ ค้ำจุน ดวงชะตา พาพ้นภัย หลวงปู่อยู่กับลูกหลานทุกคนครับ
    องค์ละ 2000 บาท

ประสบการณ์ที่ผ่านมา
    ขออนุญาติเล่าตามคำพูด ขอคัดแค่บางข้อนะครับ
    1.ดิฉันได้งั่งและแม่เป๋อ ของหลวงปู่สรวง พร้อมจารมาด้วย สวยมาก คืนนั้นก้อลองอธิษฐานดู ขอให้รุ่นพี่ที่ตัวเองชอบกลับมาคุยกันเหมือนเดิมเพราะ อยู่ดีๆพี่เค้าก้อหายไปเลย 6 เดือน รุ่งเช้า ไม่น่าเชื่อ 9 โมงเช้า เค้าโทรมาชวนกินเค้าเฉย งงมากจนพูดเสียงสั่นเลย ตอนนี้ไม่พกไปไหนแล้ว เพราะมีคนตามขอเช่าหลายคน

3.ตอนนั้นวันหยุดยาว ผมกับรุ่นน้องผู้หญิง จะกลับบ้านที่หัวหิน แต่ที่อนุสาวรีย์ชัยคิวรถตู้ คนเยอะมาก ก้อเลยตัดสินใจนั่ง บีทีเอสไปลงที่วงเวียนใหญ่เพื่อต่อแท็กซี่ไปสายใต้ใหม่ แต่ ผิดคาด คนรอแท็กซี่ยาวกว่าร้อยกว่าคน พอจะยืนโบกก้อโดนไล่ แถมแท็กซี่บางคันก้อไม่ไป ตอนนั้นเครียดสุดๆเพราะสองทุ่มแล้ว สงสารน้องมาก ดูล้ามาก ผมเลยเดินไปเรื่อยๆแล้วหลับตาแตะ งั่ง ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกง ขอหลวงปู่ช่วยด้วย ผมไม่ไหวจริงๆ แค่อึดใจ แท็กซี่มาจอดข้างหน้า พร้อมบอกว่า ไปสายใต้เหรอน้อง ป่ะ พี่ไปส่ง..ผมงงมากเลยว่าเป็นไปได้ไง ผมยังจำภาพที่รถขับผ่านผู้คนที่ยืนรอได้แม่นยำเลยครับ

4.มาแจ้งข่าวครับตั้งแต่เช่างั้ง ลป สรวงมา กราบไว้ถึงท่านทุกวัน ยอมรับว่าเมตตาดีมากๆครับและข่าวดีอีกอย่างผมห้อยเอวตอนเช้าวันที่ 16 บอกท่านจะไปซื้อล้อตเตอรี่ แปลกมากไม่รู้จิตใจผมคิดยังงัย ดลใจให้ผมหยิบ 62มาสามใบทั้งที่ัมันออกแล้วในงวดก่อนเลยได้เลขท้าย 62 เต็ม และอีกอย่าง กลิ่นหอมแรงมากๆแต่คนอยู่ข้างๆไมู่ได้กลิ่น ต้องขอขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆแรงๆให้ผม ถ่ายรูปเลขท้ายไว้ด้วยเดียวว่างๆจะเอาลงให้ดูครับ(ขอบคุณคุณBonji)

5.ตอนผมเช่ามาใหม่ๆเค้าก้อเตือนมาว่า งั่งองค์นี้แรง เด้วจะสับรางไม่ทัน ผมฟังก้อขำ พร้อมนึกว่า **ให้มันจริงเหอะ ** เย็นวันต่อมา งานเข้า มีสาวโทรมาให้ไปหาถึงสามคนภายใน 15 นาที ผมนี่แทบจะเขวี้ยงงั่งทิ้งตรงกลางห้างเลย เเต่ก้อสับรางได้ รอดตัวไป..(ไม่ขอบอกชื่อ)

7.ผมได้พระงั่ง ไปคืนแรก แฟนผมนอนฝันร้าย ว่ามีผู้ชายมาห้อมล้อม ผมฟังก้อกลัว แต่หลังจากนั้นแฟนผมโครตหึงผมมากขึ้น โทรจิกตลอด งงเลยครับแต่ก้อชอบ(หนุ่ม ป โท)

8.ตั้งแต่ผมได้พระงั่งมา ก้องานเข้ามาตลอด ทั้งด้านงาน และผู้หญิง ได้รับการจ้างงานจาก CEO ระดับประเทศหลายเจ้า (ตี๋)

9.ลูกค้าท่านหนึ่งได้พระงั่งไป แต่ก้อโดนพี่ๆแซวว่างั่งปลอม ก้อเลยโดนท้าให้เอาน้ำยามาล้างผิวพระงั่ง แต่เมื่อจัดการล้าง ถู ขัด ก้อพบว่าเป็นงั่งกรุแท้ของจริง ทุกคนเลยต้องขอขมา แต่สุดท้ายทุกคนก้อมึนหัวไปสามวัน น้าน ก้อต้องโดนบ้าง อะไรบ้าง(พี่ท่านหนึ่ง ขอบคุณที่โทรมาเล่าให้ฟังครับ)
    มี ปสก อีกมากมาย เช่น หลวงปู่เข้าฝันมาให้พร หรือแฟนเก่ากลับมาขอคืนดี...
    ยังไงก้อเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงครับ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความเชื่อของแต่ละคนครับ

5. GuzTi

GuzTi เป็นที่รู้จักกันดี

ยังรอหลวงพ่อตัดอยู่นะครับ ไม่กล้าบูชาอย่างอื่นเลยช่วงนี้

6. wewaraya

ผมให้เบอร์คนท้องที่ ให้จัดการหาให้ครับ ลุ้นๆ

7. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

8. tana_kan

tana_kan เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2010
    ขอจอง

ขุนแผนอุ้มไก่ นางนอน หลวงปู่สรวง

สีผึ้ง มหาเสน่ห์ หลวงปู่สรวง
    โอนเงินสิ้นเดือนได้มั้ยครับ ถ้าได้ขอจองไว้อย่างละ 1 ครับ

9. wewaraya

ได้จ้า จะรอน๊าาา

10. wewaraya

11. wewaraya

สั่งจองได้จ้า

12. wewaraya

13. Ayutthaya834

Ayutthaya834 Active Member

18 มิถุนายน 2011
    ขอจองงั่งตาแดงหลวงปู่สรวง 1 องค์

14. wewaraya

รับทราบจร้าาาา

15. wewaraya

16. kimman

kimman สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    องค์นี้มีรอยจาร ป่าวครับ...
    ได้รับงั่งตาแดงมาแล้ว นะครับ นอนไม่หลับ 1 คืน อำกันทั้งคืนไม่ได้หลับเลย กด like เลยครับ

17. wewaraya

ไม่น่ามีครับ แต่ถ้ามีจะจัดให้เลย

18. wewaraya

อั้ยย่ะ!!! โดนอำด้วย ลูกค้าคนอื่นบอกว่าฝันเห็นสาวๆ ตื่นมาหมดแรงเลย 55 ผมนี่ฝันประจำเลย สงสัยผมนี่ ลามกเว้ยเห้ย *-* !!

19. wewaraya

ขุนแผนพรายกุมาร ขี่โหงพราย เนื้อขาวเสก ลป สรวง

ดีอย่างไร ขอแบ่งเป็นข้อๆ
    1.สร้างโดยพระอาจารย์สายเขมร
    2.ใช้ผงพุทธคุณและที่สำคัญ เศษข้าวจากการฉันของ ลป สรวง (สุดยอดดด)
    3.ครบสูตรแห่งขุนแผน มีกุมาร มีโหงพราย เป็นพรายกระซิบ
    4.หายากสุดๆ เก๊ มากมาย ยัด ลป เป็นเเถว
    5.บ่อนเขมร ห้ามใส่เข้า เพราะกลัวมีพรายกระซิบ
    6. สุดท้าย มาเช่าเถอะ จะหมดแล้ว มาลอตแรกจากกรุ ได้มา 13 องค์
    ไม่ทันโพส โดนเหมาบวกโทรจองไป 10 องค์ ตอนนี้เหลือ 2
    องค์ละ 900 บาทจ้า

เอ่อ..ลืมบอกพุทธคุณ T T

ขนาดไฟล์:
      4.9 MB
      เปิดดู:
      104
  20. GuzTi

GuzTi เป็นที่รู้จักกันดี

ดีจริงรึเปล่าครับพี่...ถ้าพี่นอนยันว่าดีจริงผมขอรับไปครับ ว่าแต่มีพรายไม๊ครับ