เมตตา มหาลาภ ขุนแผนนางเคียง พญาเทครัว ลป สรวง มาใหม่ สรุปของเสน่ห์ แรงๆ น.20

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย wewaraya, 20 กรกฎาคม 2012.

1. wewaraya

wewaraya เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    สอบถามได้ครับ

2. wewaraya

พระงั่งเขมร สุดขลัง หายาก

ได้มาจากผู้เฒ่าท่านหนึ่งจากจังหวัดสุรินทร์ ท่านได้พระงั่งองค์นี้ตอนไปเขมรเมื่อหลายสิบปีก่อน ท่านบอกไว้ก่อนยื่นให้ว่า
    เก็บไว้ให้ดีนะ ไม่มีอีกแล้ว ของแรงอย่างนี้ ต่อไปมีเงินเป็นล้าน เอาปืนมาจ่อหัวก้อหาไม่ได้อีก ใช้ให้มีสติด้วย(ท่านอาจหมายถึงว่านยาสั่ง ยาแฝดที่อุดใต้ฐาน)โชคดีๆๆ

สุดท้ายนี้ใครมีอยากเป็นเจ้าของ จัดมาเลย 2900 บาท

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      5.2 MB
      เปิดดู:
      454
      ขนาดไฟล์:
      3.4 MB
      เปิดดู:
      254
  3. wewaraya

ขุนแผน นางหอม หลวงปู่สรวง
    จัดสร้างโดยฤาษีแห่งสำนักถ้ำภูดิน นำมาถวายหลวงปู่สรวงปลุกเสก ตั้งแต่ปี 19
    เรื่องเสน่ห์ไม่ต้องพูดถึง เเขวนคอเมื่อไหร่ได้เรื่องแน่ๆ ใครเห็นก้ออยากคุย อยากใกล้ชิด เเรงๆเลย บวกโชคลาภให้ดียิ่งขึ้นและคุ้มครองป้องภัย ตามฉบับตำราเขมรของ ลป สรวง มีน้อยมากนานๆทีจะเจอครับ

ใครใจถึง..จัดเลยครับขอเเนะนำ
    900 บาท

ขนาดไฟล์:
      7 KB
      เปิดดู:
      102
  4. wewaraya

พระขุนแผน พรายกุมาร พิมพ์ไข่ผ่าซีก ปี 19 ลป สรวง

สุดยอดวัตถุอาถรรพณ์แห่งมหาเสน่ห์ชั้นเทพ ด้วยผงวิเศษมากมาย ลป และ ฤาษีช่วยกันปลุกมนตราให้ร้อนแรงเต็มพลังเป็นของดีฝากไว้ในแผ่นดิน
    อิทธิฤทธิ์และพุทธคุณ ในด้านมหาเสน่ห์ล้วนๆแรงๆคนเห็นคนรักคนเห็นคนชม คนที่เคยเกลียดกลับใจมารัก คนที่เคยรักจะรักยิ่งๆขึ้น บวกโชคลาภ คุ้มภัย
    ใครช๊อตจัดมา 900 บาท

ขนาดไฟล์:
      4.5 MB
      เปิดดู:
      307
  5. wewaraya

6. wewaraya

รับประกันความแท้จ้า

7. wewaraya

เหรียญจัมโบ้ หลังพระพรหม "เนื้อทองแดง" หลวงพ่ออุ้น วัดตาลกง

ออกให้บูชาไตรมาส ปี ๒๕๔๙ จัดสร้างจำนวน ๑,๐๐๐ เหรียญ
    ราคา 1000 บาทครับ

ขนาดไฟล์:
      5.4 MB
      เปิดดู:
      96
      ขนาดไฟล์:
      4.8 MB
      เปิดดู:
      82
  8. wewaraya

9. wewaraya

รูปหล่อหนุมานรุ่นแรก อุดผงขรัวตาคง นวะโลหะ หลวงปู่นาม นวะโลหะ
    รูปหล่อหนุมานรุ่นแรกอุดผงขรัวตาคง เมื่อก่อนบริเวณวัดน้อยชมภู่มีลิงเยอะเป็นลิงป่ามีจ่าฝูงแต่จ่าฝูงคุยกับ หลวงปู่รู้เรื่อง ถ้าสั่งว่า อย่ามายุ่งนะ วัดกำลังมีงาน จ่าฝูงเขาก็จะกะเกณฑ์ ลูกฝูงเขาเอง ไม่มายุ่งในวัดจริงๆ วิชาปลุกหนุมาน เป็นวิชาที่ สืบทอดมาจาก หลวงพ่อเนียม หลวงปู่ขำ หลวงปู่เหมือน โน้น เชื้อสายวิชาเสกหนุมานนี้มีมานาน และ ดูเหมือนจะขลังแรงกว่าที่ไหนๆ สำนักนี้ท่านไม่ค่อยสร้าง เพราะ หนุมานท่านแรง มาก เสกต้องดี พลีต้องถูก ถึงจะขลังเป็นที่สุด หนุมานเป็นพญาลิงเผือก เกิดวันอังคารเดือนสาม ปีขาล สำแดงฤทธิ์ 4 หน้า 8 กร สวมกุณฑล ขนเพชร เขี้ยวแก้ว หาวเป็นดาวเป็นเดือนและขยายร่างให้ใหญ่โต ยืดหางให้ยาวได้ อ้าปากอมเมืองทั้งเมืองก็ยังได้ หายตัวแปลงร่างได้นับไม่ถ้วนทำอะไรก็สำเร็จรบกับใครก็ชนะ มีเมตตามหาเสน่ห์ในตัว หลวงปู่นามท่านสร้าง หนุมานรุ่นนี้เป็นรุ่นแรก พิเศษที่ฐานท่านอุดผง คือ ผง ผงเทพนิมิต หลวงปู่คง (ตาขรัวคง) ตามประวัติศาสตร์เป็นอาจารย์ขุนแผน อยู่วัดตาลหรือวัดแค เมืองสุพรรณบุรี สมัยกรุงศรีอยุธยาเป็นราชธานี ปี เป็นอาจารย์ของขุนแผนองค์แรก ต่อมาเมื่อปี พ.ศ.2496 ท่านเขาทรง อาจารย์ชุม ไชยคีรี ขุดผงขึ้นมา วัดตาล ห่างจากวัดน้อยฯ ไม่กี่กิโล ผงนี้เรียกว่า “ผงเทพนิมิตร” แค่อนูหนึ่งก็มีเทพและพรหม เทวดารักษา สำหรับผู้มีความเชื่อ เคารพ และเข้าถึงจะเห็นผล เป็นรูปธรรมผล เช่น คงกระพัน กันปืน กันวัตถุระเบิด แคล้วคลาด รวมทั้งมีอำนาจชนะศัตรู กันอุบัติเหตุ และขอพระส่งเสริมให้มีอานุภาพอันเกรียงไกรยิ่งขึ้น ครั้งแรกที่เอาผงวิเศษอย่างนี้ มาเสริมอานุภาพ หนุมาน วิชา ปลุกเครื่องรางสำคัญของหลวงปู่ สร้างไว้ไม่มาก
    เนื้อเงิน หลายพันแล้วครับ
    เนื้อนวะโลหะ ฝังตะกรุด 5 ดอก สร้างแค่ 400 ตน
    องค์ละ 1900 บาท มี 2 องค์ครับ

ขนาดไฟล์:
      8.1 KB
      เปิดดู:
      70
  10. wewaraya

รับประกันความแท้จ้า

11. wewaraya

ขุนแผนอุ้มไก่ นางนอน
    สร้างโดยฤาษีแล้วนำถวาย ลป สรวง ปลุกเสกให้มีโชคลาภ ร่ำรวย เป่ามนตราให้มีเสน่ห์ชวนพิศวง ชวนหลงใหล พิมพ์นี้หายากนัก ไม่ค่อยกล้าออกให้บูชา ต้องไปค้นในกรุวัด ถึงจะเจอ ได้โชคลาภบวกเมตตา มาองค์นี้...จบ
    900 บาท มีน้อยครับ หมดเเล้วหมดเลย ของเก๊ตรึมมมม อย่าไปเช่าสุ่มสี่สุ่มห้าล่ะ
    ***จริงๆด้านล่างอาจจะเป็นกุมารนะครับ แต่ลูกค้าส่วนใหญ่จะฝันเห็นสาวๆมานอนเรียงราย ก้อเลยต้องตั้งชื่อนี้ครับ อิๆ

ขนาดไฟล์:
      7.8 KB
      เปิดดู:
      305
  12. wewaraya

13. wewaraya

14. wewaraya

รวม ประสบการณ์ แบบ ชิวๆครับ
    ได้มาจากการทุบกำแพง วัดที่เขมร แล้วนำออกมาปลุกเสกเพื่อแจกชาวบ้านที่มาทำบุญ ทำพิธีปลุกเสกยาวนานตั้งแต่ปี 19 ผ่านเกจิทั่วสารทิศกว่าหมื่นรูป
    หลวงปู่สรวง เก็บไว้ในย่ามเพื่อแจกชาวบ้าน แล้วนำมาลงกรุ เพื่อปลุกเสกที่วัดสุทัศน์ ณ เวลานี้จึงได้นำมาเพื่อเผยแพร่ให้ทุกคนที่ศรัทธา ได้ครอบครองและบูชาครับ
    ทุกองค์คลุกด้วยน้ำมันเสน่ห์ช้างตกมัน แบบเน้นๆ หัวเชื้อเลยครับ ของหลวงปู่สรวง กลิ่นหอมมากๆ ชวนพิศวงมาก ลูกค้าหลายท่านที่ได้ไปก้อเล่ากันปากต่อปาก ก้อขอขอบคุณด้วยครับ
    เสน่ห์เน้นๆ เด่นโชคลาภ ค้ำจุน ดวงชะตา พาพ้นภัย หลวงปู่อยู่กับลูกหลานทุกคนครับ
    องค์ละ 2000 บาท

ประสบการณ์ที่ผ่านมา
    ขออนุญาติเล่าตามคำพูด ขอคัดแค่บางข้อนะครับ
    1.ดิฉันได้งั่งและแม่เป๋อ ของหลวงปู่สรวง พร้อมจารมาด้วย สวยมาก คืนนั้นก้อลองอธิษฐานดู ขอให้รุ่นพี่ที่ตัวเองชอบกลับมาคุยกันเหมือนเดิมเพราะ อยู่ดีๆพี่เค้าก้อหายไปเลย 6 เดือน รุ่งเช้า ไม่น่าเชื่อ 9 โมงเช้า เค้าโทรมาชวนกินเค้าเฉย งงมากจนพูดเสียงสั่นเลย ตอนนี้ไม่พกไปไหนแล้ว เพราะมีคนตามขอเช่าหลายคน

3.ตอนนั้นวันหยุดยาว ผมกับรุ่นน้องผู้หญิง จะกลับบ้านที่หัวหิน แต่ที่อนุสาวรีย์ชัยคิวรถตู้ คนเยอะมาก ก้อเลยตัดสินใจนั่ง บีทีเอสไปลงที่วงเวียนใหญ่เพื่อต่อแท็กซี่ไปสายใต้ใหม่ แต่ ผิดคาด คนรอแท็กซี่ยาวกว่าร้อยกว่าคน พอจะยืนโบกก้อโดนไล่ แถมแท็กซี่บางคันก้อไม่ไป ตอนนั้นเครียดสุดๆเพราะสองทุ่มแล้ว สงสารน้องมาก ดูล้ามาก ผมเลยเดินไปเรื่อยๆแล้วหลับตาแตะ งั่ง ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกง ขอหลวงปู่ช่วยด้วย ผมไม่ไหวจริงๆ แค่อึดใจ แท็กซี่มาจอดข้างหน้า พร้อมบอกว่า ไปสายใต้เหรอน้อง ป่ะ พี่ไปส่ง..ผมงงมากเลยว่าเป็นไปได้ไง ผมยังจำภาพที่รถขับผ่านผู้คนที่ยืนรอได้แม่นยำเลยครับ

4.มาแจ้งข่าวครับตั้งแต่เช่างั้ง ลป สรวงมา กราบไว้ถึงท่านทุกวัน ยอมรับว่าเมตตาดีมากๆครับและข่าวดีอีกอย่างผมห้อยเอวตอนเช้าวันที่ 16 บอกท่านจะไปซื้อล้อตเตอรี่ แปลกมากไม่รู้จิตใจผมคิดยังงัย ดลใจให้ผมหยิบ 62มาสามใบทั้งที่ัมันออกแล้วในงวดก่อนเลยได้เลขท้าย 62 เต็ม และอีกอย่าง กลิ่นหอมแรงมากๆแต่คนอยู่ข้างๆไมู่ได้กลิ่น ต้องขอขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆแรงๆให้ผม ถ่ายรูปเลขท้ายไว้ด้วยเดียวว่างๆจะเอาลงให้ดูครับ(ขอบคุณคุณBonji)

5.ตอนผมเช่ามาใหม่ๆเค้าก้อเตือนมาว่า งั่งองค์นี้แรง เด้วจะสับรางไม่ทัน ผมฟังก้อขำ พร้อมนึกว่า **ให้มันจริงเหอะ ** เย็นวันต่อมา งานเข้า มีสาวโทรมาให้ไปหาถึงสามคนภายใน 15 นาที ผมนี่แทบจะเขวี้ยงงั่งทิ้งตรงกลางห้างเลย เเต่ก้อสับรางได้ รอดตัวไป..(ไม่ขอบอกชื่อ)

7.ผมได้พระงั่ง ไปคืนแรก แฟนผมนอนฝันร้าย ว่ามีผู้ชายมาห้อมล้อม ผมฟังก้อกลัว แต่หลังจากนั้นแฟนผมโครตหึงผมมากขึ้น โทรจิกตลอด งงเลยครับแต่ก้อชอบ(หนุ่ม ป โท)

8.ตั้งแต่ผมได้พระงั่งมา ก้องานเข้ามาตลอด ทั้งด้านงาน และผู้หญิง ได้รับการจ้างงานจาก CEO ระดับประเทศหลายเจ้า (ตี๋)

9.ลูกค้าท่านหนึ่งได้พระงั่งไป แต่ก้อโดนพี่ๆแซวว่างั่งปลอม ก้อเลยโดนท้าให้เอาน้ำยามาล้างผิวพระงั่ง แต่เมื่อจัดการล้าง ถู ขัด ก้อพบว่าเป็นงั่งกรุแท้ของจริง ทุกคนเลยต้องขอขมา แต่สุดท้ายทุกคนก้อมึนหัวไปสามวัน น้าน ก้อต้องโดนบ้าง อะไรบ้าง(พี่ท่านหนึ่ง ขอบคุณที่โทรมาเล่าให้ฟังครับ)
    มี ปสก อีกมากมาย เช่น หลวงปู่เข้าฝันมาให้พร หรือแฟนเก่ากลับมาขอคืนดี...
    ยังไงก้อเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงครับ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความเชื่อของแต่ละคนครับ

15. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

16. wewaraya

17. wewaraya

รับประกันความแท้ครับ

18. wewaraya

19. wewaraya

สั่งจองได้ครับ

20. wewaraya

สอบถามได้ครับ 081 0395747