เมตตา มหาลาภ ขุนแผนนางเคียง พญาเทครัว ลป สรวง มาใหม่ สรุปของเสน่ห์ แรงๆ น.20

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย wewaraya, 20 กรกฎาคม 2012.

1. พลังพระธรรม

พลังพระธรรม ต้อม

24 กรกฎาคม 2008
    ขุนแผนนางนอนหลวงปู่สรวงมีอีกไหมครับ

2. wewaraya

wewaraya เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    มีอีกเยอะครับ ทุกพิมพ์เลย พึ่งเปิดกรุมาครับ

3. wewaraya

สอบถามได้ครับ

4. wewaraya

สั่งจองได้ครับ

5. ไร่อิงอุ่น

ไร่อิงอุ่น สมาชิก

24 กรกฎาคม 2012
    จองครับ

จอง 1 องค์ครับ:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

6. wewaraya

จัดปายยยยยยยย:boo:

7. wewaraya

ปิดขุนแผนอุ้มไก่ นางนอน ไปอีกองค์

8. wewaraya

สั่งจองได้จ้า

9. wewaraya

สั่งจองได้จ้า

10. wewaraya

11. wewaraya

ขุนแผนยังเหลือทุกพิมพ์ครับ

12. wewaraya

13. wewaraya

รับประกันความแท้จ้า

14. wewaraya

15. wewaraya

ขุนแผน นางหอม หลวงปู่สรวง
    จัดสร้างโดยฤาษีแห่งสำนักถ้ำภูดิน นำมาถวายหลวงปู่สรวงปลุกเสก ตั้งแต่ปี 19
    เรื่องเสน่ห์ไม่ต้องพูดถึง เเขวนคอเมื่อไหร่ได้เรื่องแน่ๆ ใครเห็นก้ออยากคุย อยากใกล้ชิด เเรงๆเลย บวกโชคลาภให้ดียิ่งขึ้นและคุ้มครองป้องภัย ตามฉบับตำราเขมรของ ลป สรวง มีน้อยมากนานๆทีจะเจอครับ

ใครใจถึง..จัดเลยครับขอเเนะนำ
    900 บาท

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      7.1 KB
      เปิดดู:
      525
  16. wewaraya

ขุนแผนอุ้มไก่ นางนอน
    สร้างโดยฤาษีแล้วนำถวาย ลป สรวง ปลุกเสกให้มีโชคลาภ ร่ำรวย เป่ามนตราให้มีเสน่ห์ชวนพิศวง ชวนหลงใหล พิมพ์นี้หายากนัก ไม่ค่อยกล้าออกให้บูชา ต้องไปค้นในกรุวัด ถึงจะเจอ ได้โชคลาภบวกเมตตา มาองค์นี้...จบ
    900 บาท มีน้อยครับ หมดเเล้วหมดเลย ของเก๊ตรึมมมม อย่าไปเช่าสุ่มสี่สุ่มห้าล่ะ
    ***จริงๆด้านล่างอาจจะเป็นกุมารนะครับ แต่ลูกค้าส่วนใหญ่จะฝันเห็นสาวๆมานอนเรียงราย ก้อเลยต้องตั้งชื่อนี้ครับ อิๆ

ขนาดไฟล์:
      9.1 KB
      เปิดดู:
      129
      ขนาดไฟล์:
      10 KB
      เปิดดู:
      120
  17. wewaraya

รวม ประสบการณ์ แบบ ชิวๆครับ
    ได้มาจากการทุบกำแพง วัดที่เขมร แล้วนำออกมาปลุกเสกเพื่อแจกชาวบ้านที่มาทำบุญ ทำพิธีปลุกเสกยาวนานตั้งแต่ปี 19 ผ่านเกจิทั่วสารทิศกว่าหมื่นรูป
    หลวงปู่สรวง เก็บไว้ในย่ามเพื่อแจกชาวบ้าน แล้วนำมาลงกรุ เพื่อปลุกเสกที่วัดสุทัศน์ ณ เวลานี้จึงได้นำมาเพื่อเผยแพร่ให้ทุกคนที่ศรัทธา ได้ครอบครองและบูชาครับ
    ทุกองค์คลุกด้วยน้ำมันเสน่ห์ช้างตกมัน แบบเน้นๆ หัวเชื้อเลยครับ ของหลวงปู่สรวง กลิ่นหอมมากๆ ชวนพิศวงมาก ลูกค้าหลายท่านที่ได้ไปก้อเล่ากันปากต่อปาก ก้อขอขอบคุณด้วยครับ
    เสน่ห์เน้นๆ เด่นโชคลาภ ค้ำจุน ดวงชะตา พาพ้นภัย หลวงปู่อยู่กับลูกหลานทุกคนครับ
    องค์ละ 2000 บาท

ประสบการณ์ที่ผ่านมา
    ขออนุญาติเล่าตามคำพูด ขอคัดแค่บางข้อนะครับ
    1.ดิฉันได้งั่งและแม่เป๋อ ของหลวงปู่สรวง พร้อมจารมาด้วย สวยมาก คืนนั้นก้อลองอธิษฐานดู ขอให้รุ่นพี่ที่ตัวเองชอบกลับมาคุยกันเหมือนเดิมเพราะ อยู่ดีๆพี่เค้าก้อหายไปเลย 6 เดือน รุ่งเช้า ไม่น่าเชื่อ 9 โมงเช้า เค้าโทรมาชวนกินเค้าเฉย งงมากจนพูดเสียงสั่นเลย ตอนนี้ไม่พกไปไหนแล้ว เพราะมีคนตามขอเช่าหลายคน

3.ตอนนั้นวันหยุดยาว ผมกับรุ่นน้องผู้หญิง จะกลับบ้านที่หัวหิน แต่ที่อนุสาวรีย์ชัยคิวรถตู้ คนเยอะมาก ก้อเลยตัดสินใจนั่ง บีทีเอสไปลงที่วงเวียนใหญ่เพื่อต่อแท็กซี่ไปสายใต้ใหม่ แต่ ผิดคาด คนรอแท็กซี่ยาวกว่าร้อยกว่าคน พอจะยืนโบกก้อโดนไล่ แถมแท็กซี่บางคันก้อไม่ไป ตอนนั้นเครียดสุดๆเพราะสองทุ่มแล้ว สงสารน้องมาก ดูล้ามาก ผมเลยเดินไปเรื่อยๆแล้วหลับตาแตะ งั่ง ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกง ขอหลวงปู่ช่วยด้วย ผมไม่ไหวจริงๆ แค่อึดใจ แท็กซี่มาจอดข้างหน้า พร้อมบอกว่า ไปสายใต้เหรอน้อง ป่ะ พี่ไปส่ง..ผมงงมากเลยว่าเป็นไปได้ไง ผมยังจำภาพที่รถขับผ่านผู้คนที่ยืนรอได้แม่นยำเลยครับ

4.มาแจ้งข่าวครับตั้งแต่เช่างั้ง ลป สรวงมา กราบไว้ถึงท่านทุกวัน ยอมรับว่าเมตตาดีมากๆครับและข่าวดีอีกอย่างผมห้อยเอวตอนเช้าวันที่ 16 บอกท่านจะไปซื้อล้อตเตอรี่ แปลกมากไม่รู้จิตใจผมคิดยังงัย ดลใจให้ผมหยิบ 62มาสามใบทั้งที่ัมันออกแล้วในงวดก่อนเลยได้เลขท้าย 62 เต็ม และอีกอย่าง กลิ่นหอมแรงมากๆแต่คนอยู่ข้างๆไมู่ได้กลิ่น ต้องขอขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆแรงๆให้ผม ถ่ายรูปเลขท้ายไว้ด้วยเดียวว่างๆจะเอาลงให้ดูครับ(ขอบคุณคุณBonji)

5.ตอนผมเช่ามาใหม่ๆเค้าก้อเตือนมาว่า งั่งองค์นี้แรง เด้วจะสับรางไม่ทัน ผมฟังก้อขำ พร้อมนึกว่า **ให้มันจริงเหอะ ** เย็นวันต่อมา งานเข้า มีสาวโทรมาให้ไปหาถึงสามคนภายใน 15 นาที ผมนี่แทบจะเขวี้ยงงั่งทิ้งตรงกลางห้างเลย เเต่ก้อสับรางได้ รอดตัวไป..(ไม่ขอบอกชื่อ)

7.ผมได้พระงั่ง ไปคืนแรก แฟนผมนอนฝันร้าย ว่ามีผู้ชายมาห้อมล้อม ผมฟังก้อกลัว แต่หลังจากนั้นแฟนผมโครตหึงผมมากขึ้น โทรจิกตลอด งงเลยครับแต่ก้อชอบ(หนุ่ม ป โท)

8.ตั้งแต่ผมได้พระงั่งมา ก้องานเข้ามาตลอด ทั้งด้านงาน และผู้หญิง ได้รับการจ้างงานจาก CEO ระดับประเทศหลายเจ้า (ตี๋)

9.ลูกค้าท่านหนึ่งได้พระงั่งไป แต่ก้อโดนพี่ๆแซวว่างั่งปลอม ก้อเลยโดนท้าให้เอาน้ำยามาล้างผิวพระงั่ง แต่เมื่อจัดการล้าง ถู ขัด ก้อพบว่าเป็นงั่งกรุแท้ของจริง ทุกคนเลยต้องขอขมา แต่สุดท้ายทุกคนก้อมึนหัวไปสามวัน น้าน ก้อต้องโดนบ้าง อะไรบ้าง(พี่ท่านหนึ่ง ขอบคุณที่โทรมาเล่าให้ฟังครับ)
    มี ปสก อีกมากมาย เช่น หลวงปู่เข้าฝันมาให้พร หรือแฟนเก่ากลับมาขอคืนดี...
    ยังไงก้อเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงครับ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความเชื่อของแต่ละคนครับ

18. wewaraya

น้ำมันเสน่ห์ หลวงปู่สรวง
    เรื่องเสน่ห์ สายเขมร สายเขากิเลน ไม่มีใครเกิน หลวงปู่สรวง หลวงพ่อสร้อยอัดพลังหุงด้วยมนตรามหาเสน่ห์ล้วนๆปลุกเสกด้วยฤาษีเเละเกจิเขมรนับพันรูป (นี่ยังไม่รวมเกจิระดับประเทศที่งานวัดสุทัศน์ เกือบหมื่นรูปนะ) ไม่รู้จะอธิบายยังไง ..
    มวลสารข้างในมีเท่าไหร่ใส่ให้หมด ส่วนผสม-เคี่ยวมาจากว่าน 108 เครือเถาว์หลง,ว่านเสน่หา,ว่านดอกทอง,ว่านมหาหงส์,ต้นกาหลง,ว่านเสน่ห์จันทร์ ทุกสี,ว่านสาวหลง,ว่านเทพรำลึก,เครือเขาหลง,เครือเขาให้,น้ำมันจันทร์,น้ำมันหอม 9 ชนิด,น้ำมัน ช้างตกมัน,น้ำมันกฤษณา,น้ำมันน้ำตาปลาพะยูน และ ของเมตตาระดับด้วยหัวเชื้อต่างๆเทหมดตักฝากไว้ในแผ่นดิน ทำครั้งเดียว จบ
    แม่ค้าบางคนหัวใส ที่ร้านข้าวแกงขายไม่ดี เอาหยดใส่หม้ออาหาร ขายกลี้ยงทุกวัน น้าน....เอ่อ ผมไม่เเนะนำเอาไปป้ายผู้หญิงนะ
    800 บาทจ้า ไม่มียัดวัดครับ รับประกันยันลูกสึก
    เมื่อวานมาครั้งแรก 12 ขวด ตะวันยังไม่ตกดิน ตอนนี้เหลือ 3
    For : ขีดสุดของสายเสน่ห์หลวงปู่สรวง
    Against : แม้ขวดเล็ก แต่แบ่งเอาไปใส่น้ำหอมได้
    Sum up: ไม่มีพราย..แต่แรง

ขนาดไฟล์:
      4.7 KB
      เปิดดู:
      82
  19. wewaraya

ขุนแผนพรายกุมาร ขี่โหงพราย เนื้อขาวเสก ลป สรวง
    ดีอย่างไร ขอแบ่งเป็นข้อๆ
    1.สร้างโดยพระอาจารย์สายเขมร
    2.ใช้ผงพุทธคุณและที่สำคัญ เศษข้าวจากการฉันของ ลป สรวง (สุดยอดดด)
    3.ครบสูตรแห่งขุนแผน มีกุมาร มีโหงพราย เป็นพรายกระซิบ
    4.หายากสุดๆ เก๊ มากมาย ยัด ลป เป็นเเถว
    5.บ่อนเขมร ห้ามใส่เข้า เพราะกลัวมีพรายกระซิบ
    6. สุดท้าย มาเช่าเถอะ จะหมดแล้ว มาลอตแรกจากกรุ ได้มา 13 องค์
    ไม่ทันโพส โดนเหมาบวกโทรจองไป 10 องค์ ตอนนี้เหลือ 2
    องค์ละ 900 บาทจ้า

เสน่ห์เต็มสูตร ครบตำราแห่งขุนแผน แรงๆเลยครับ

ขนาดไฟล์:
      7.3 KB
      เปิดดู:
      307
  20. wewaraya