เกี่ยวกับขุนแผนหลวงพ่อเสน่ห์ วัดเชียงขาง เชียงใหม่

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย texsum, 22 เมษายน 2011.

1. มรรค 8 ประการ

มรรค 8 ประการ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2007
    แล้วม้าเสพนางล่ะครับ ดีไหม มีประสบการณ์ๆไหมครับ

2. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

ม้าเสพนางหลวงพ่อผมมีรุ่นแรก แล้วก็รู้จักกับคนที่ใช้รุ่นสอง
    ใช้คู่กับขุนแผน ประสบการณ์ก็มีสาวมาคุยด้วยนานมากตั้งแต่วันแรกที่ได้มา
    แล้วก็รุ่น2 ก็มีสาวตามมาหาถึงบ้าน
    ของทุกอย่างเราใส่แล้วต้องจีบ ต้องมั่นใจ ออกบู๊แล้วอย่ากลัวผิดหวัง ผิดหวังก็หาใหม่ครับ
    ลุยเลยจีบอย่างเดียว

3. มรรค 8 ประการ

มรรค 8 ประการ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2007
    ขอบคุณครับพี่ nuonmxzz
    อย่างงี้ม้าเสพนางรุ่นแรก ก็ใช้แทนขุนแผนรุ่นแรกได้สิ เพราะเห็นมวลสารก็เหมือนกับขุนแผนรุ่นแรก

4. nuonmxzz

มวลสารผมไม่ค่อยแน่ใจเท่าที่ถามหลวงพ่อมา ม้าเสพนางก็เนื้อว่านล้วนๆ ผมเลี่ยมแช่ในน้ำมันไว้ แต่หลวงพ่อก็บอกไว้ว่าใช้ได้เหมือนกันหมด แต่ผมใช้คู่กันแล้วก็บุกไปจีบ เจอใครก็แซว เราต้องกล้าด้วยอ่ะครับ ตัวจริงเรามีแล้ว แล้วก็หว่านจีบเอาก็ได้ผลนะ หลวงพ่อบอกใ้ปลุกคาถาทุกวันแล้วมันจะแรง อธิฐานแล้วเข้าไปคุยเลย

5. บางกอกน้อย

บางกอกน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อเสน่ห์ วัดเชียงขาง เชียงใหม่ สร้างขุนแผนและเครื่องราง

ได้ขลังแรงมาก มหาเสน่ห์นิยมเมตตาเห็นผลสมหัวง สุดยอด

6. nuonmxzz

ส่วนใหญ่พวกที่ใช้ไม่ได้ผล เพราะใช้ของไม่เป็น จริงๆก็ดีทุกอาจารย์ทุกสำนักแหละ
    กว่าผมจะรู้แจ้งเห็นจริงก็โง่อยู่นาน
    นอกจากขุนแผนแล้ว ก็มีม้าเสพนาง สีผึ้ง อิ้น ที่ใช้ในด้านเสน่ห์
    และวิชากุมารทองที่ท่านได้มาจากหลวงพ่อเต๋ ตอนไปหาหลวงพ่อเต๋ที่โรงพยาบาล
    หลวงพ่อเต๋รู้ว่าท่านเป็นพระมาจากเชียงใหม่ เลยขอเรียนวิชากุมารทอง

7. kuhu_32

kuhu_32 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    รุ่นน้องถามปล่อยองค์นี้ครับ แต่สงสัยเค้าไม่อยากไป เลยกลายเป็นอย่างนี้

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      51.7 KB
      เปิดดู:
      867
  8. kyoukosoi

kyoukosoi สมาชิก

26 กรกฎาคม 2011
    ของผมเองมี"ขุนแผนพรายนางคู่"ของหลวงพ่อเสน่ห์อยู่1องค์เป็นรุ่นฝั่งตระกรุดครับ ทุกครั้งที่ทำบุญต้องอุทิศกุศลให้เสมอ หากถามเรื่องเสน๋ห์นับว่าดีครับ ในการจะให้ผู้หญิงมาชอบก็ต้องเข้าไปคุยด้วยและพูดจาภาษาดอกไม้ ก็เหมือนว่าขุนแผนท่านเปิดโอกาสให้เรา แต่เราจะสามารถสานต่อโอกาสนั้นได้หรือเปล่าก็ขึ้นอยู่กับเรา และขุนแผนองค์นี้ท่านก็ช่วยให้ผมมีสติ และช่วยป้องกันดวงชงด้วยครับ

9. jukkapunho

jukkapunho สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2011
    ให้เช่าขุนแผนอุ้มนางรุ่นแรกหลวงพ่อเสน่

เช่าขุนแผนอุ้มนางรุ่นแรกหลวงพ่อเสน่ ติดต่อ086-8839568

10. jukkapunho

jukkapunho สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2011
    ให้เช่าขุนแผนอุ้มนางรุ่นแรกหลวงพ่อเสน่

เช่าขุนแผนอุ้มนางรุ่นแรกหลวงพ่อเสน่ ติดต่อ086-8839568

ขนาดไฟล์:
      2.8 MB
      เปิดดู:
      926
      ขนาดไฟล์:
      2.6 MB
      เปิดดู:
      4,344
  11. เชียงขาง

เชียงขาง สมาชิกใหม่

29 พฤศจิกายน 2011
    ขุนแผนพรายนางคู่หลวงพ่อเสน่ห์ จัทสโร รุ่นนี้มวลสารดีครับสร้างจากขุนแผนที่ชำรุดของเกจิดังทั่วประเทศ ประสบการณ์ดีเห็นผลครับ ด้านหลังฝังตะกรุดและผงกระดูกแม่พรายอัมพร สร้างและปลุกเสกที่วัด1ไตรมาส2553ปลุกครังสุดท้ายที่ป่าช้า สร้างไม่มากปัจจุบันหายากพอสมควรครับ ผมพอมีข้อมูลเก่ามาให้ดูครับ มวลสารเยอะมากๆครับ

12. ttv5549

ttv5549 Active Member

ผมมีตะกรุด ยอดขุนพล ขุนแผนรุ้นแรกๆรับกับมือ แจกฟรีส่งชองและที่อยู่ pm:cool:

13. ท่านยม

ท่านยม สมาชิกใหม่

ขุนแผน มนต์เสน่ห์ ม้าเสพนาง รุ่นสุดท้าย

รุ่นนี้มวลสารที่หลวงพ่อใช้ในการจัดสร้างดีมากครับ
    จากข้อมูลศิษย์สายตรงบอกว่ารุ่นนี้ทำทุกขั้นตอนที่วัด หลวงพ่อดูแลการผสมมวลสารเองและปลุกเสกอย่างดี ทิ้งทวนรุ่นสุดท้ายครับ คาดว่ารุ่นนี้น่าจะเป็นอีกรุ่นที่ได้รับความนิยมอย่างสูงครับ ลองหาข้อมูลใน google ดูครับ
    [​IMG][​IMG]

14. nuonmxzz

15. fujyjo

fujyjo เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ผมใช้ อุ้มนาง2 รับมาจากมือหลวงพ่อตอนท่านมาที่ กทม ครับ ได้เอาสีผึ้งของท่านมาป้ายเพิ่มข้างหลังอีกตอนได้มาท่อนก็ทาน้ำมันเพิ่มให้ครับ
    แรงไม่แรงไม่รู้รู้แต่ได้แฟนมาคนอะครับ อิอิ:cool:

16. เชียงขาง

ขุนแผนมนต์เสน่ห์ม้าเมพนางรุ่นสุดท้ายได้มา1องค์ครับ องค์พิเศษกรรมการอุปถัมน์ ฝังตะกรุด3กษัตริย์+ตะปูตอกฝาโลง+ตะไบแร่เหล็กน้ำพี้+ผงเถ้าล้างป่าช้า+แผ่นทองคำแท้หลวงพ่อเสน่ห์จารมือ+กระดูกหน้าผากแม่อัมพรสุดยอดครับ1ใน7องค์ออกให้ทำบุญ5องค์ใช้แล้วเห็นผลแน่นอนจริงๆครับ ร่วมทำบุญครับสร้างศาลาเอนกประสงค์วัดเชียงขาง

17. เชียงขาง

แรงทันใจครับ ศาสตร์วิชาแขนงนี้สัมผัสเอง ถึงจะรู้ครับ

ขนาดไฟล์:
      624.9 KB
      เปิดดู:
      549
      ขนาดไฟล์:
      798.8 KB
      เปิดดู:
      646
      ขนาดไฟล์:
      792.6 KB
      เปิดดู:
      415
      ขนาดไฟล์:
      249.6 KB
      เปิดดู:
      415
  18. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    เพิ่งได้มาเหมือนกัน อยากรู้ว่าต้องใช้วิธิตามใบฝอยเป๊ะๆเลยหรือเปล่า

19. nuonmxzz

ราคาเท่าไร่ครับองค์กรรมการ ยังมีไหม

20. daroon

daroon เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2009
    รู้สึกองค์กรรมการจะหมื่นกว่าบาทนะครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ธันวาคม 2011