หมดแล้ว วัตถุมงคลอฐิฐานด้านการเงิน โชคลาภ ค้าขายของคุณแม่บุญเรือนโตงบุญเติม จับแจกของดีฟรี น.8

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chabay, 24 พฤษภาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขออนุญาติจับรางวัลแจกศิลาน้ำ ในวันพฤหัสนี้ครับตรงกับวันครู ^ ^

2. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จับรางวัลขอลงเป็นภาพถ่ายนะครับ ลงวีดีโอไม่เป็นต้องขออภัยด้วยครับ

ทุกท่านมีชื่ออยู่ทุกคน ทั้งนอกเว็ป ในเว็ปนะครับ

ท่านที่ได้รางวัล ผมจะ PM หรือ โทรไปบอกนะครับ ขอบคุณครับ

ขอบพระคุณทุกๆท่านและขอปิดกระทู้นี้คับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 พฤศจิกายน 2015
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้