*** สืบจากเหล็กไหล คู่ ชวิต** ห้องเหล็กไหล ห้าดาว"^___^

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย โลกทิพย์, 24 กันยายน 2013.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. banchak

banchak Active Member

28 กรกฎาคม 2013
    จองครับ

2. banchak

banchak Active Member

28 กรกฎาคม 2013
    โอนแล้ว ธนาคาร กสิกรไทย 3500 บาท เวลา 06.21 น.
    ที่อยู่ ใน pm ครับ

3. โลกทิพย์

โลกทิพย์ Active Member

22 กันยายน 2013
    ขอเคลียสร้างความดี กรรมฐาน ก่อนนะครับหลัง29นี้จะกลับมาขายต่อแล้วให้ อาจารย์สื่อเลย ครับ ห้องน้ำก็ดี ศาลาก็ดี ยังขาด ที่ดิน พอหาได้แล้ว ถ้าไม่เปลี่ยนแปลง ก็ราชบุรีครับ ช่วยๆกันครับ อาจารย์ท่านสร้างจริงทำจริงครับ คิดว่าช่วยกันทำบุญแล้วได้เหล็กไหลไปครับ เป็นของแท้แน่นอนจากทุกมุมโลก ที่นี่มีหลายแบบ ดูให้ดีๆว่า สีสรร และ รูปร่างแตกต่างกันครับ หายากทั้งน้้นครับองค์ดารา อ จะใส่กรอบทุกองค์ครับ ผมมีหน้าที่ เปิดร้านให้ อ ออกมาจาก เดอะรอค เพราะว่า ทุกคนเรียกร้องให้อาจารย์มาทำหน้าที่ต่อ เพราะว่า ถ้าเรายอมแพ้มาร ศูนย์กรรมฐานก็ไม่สำเร็จ ดังนั้น อ ต้องแหกคุก ออกมาเพื่อ ทำหน้าที่ต่อ ครับ เพราะ หนทางแห่งการ สร้างความดี พาคนไปนิพพานยังอีกยาวไกล ผมคนหนึ่งแหละ ที่ เมื่อก่อนไม่มีอะไรเลย ต้องไปอาศัยบ้านอาจารย์นอน ตอนน้ำท่วม หมกมุ่นอยากทำหุ้นเล่นหุ้นต่อ อาจารย์ด่าผมทุกวันๆๆๆๆๆ จนผมโมโห ว่า ให้กูทำเสื้อผ้าทำไมว่ะ จนวันนี้ ผมเป็นผู้จัดการร้านเสื่อผ้าที่โบ้เบ้แล้ว ผม ถึงเข้าใจ และกำลังจะเปิดร้านพิมพ์สกีนเสื้อผ้าในอนาคตข้างหน้า ผมถึงศรัทธราและยอมปวนาตนมารับใช้อาจารย์ เปิด ห้องนี้เพื่อให้ อาจารย์ทำงานต่อครับ ยังมีคนที่เดือ่ดร้อนอีกมากมายที่รออาจารย์ครับ ใครจะว่าด่าอาจารย์อย่างไรก็ช่าง แต่สำหรับผม คือพระเจ้าที่มาชี้ทางสว่างให้จน ผมมีวันนี้ครับนี่คือเหตุผลที่ผมเปิดห้องนี้ เพื่อให้อาจารย์ขายเหล็กไหลต่อไป ไม่ใช่หน้าม้าหรือ ทำด้วยเงินทองหรือ เป็นแกงค์บ้าบอตามที่เข้าใจกันแน่นอนครับ ดูคนดูกันยาวๆ หนังดี มันฉายนานแต่ ก็ คือหนังดีครับ ดูกันไปครับ ว่าอาจารย์จะทำได้หรือไม่ครับ และประสพการณ์จากไหล หลายท่านสัมผัสแล้วเองทั้งสิ้น ไม่ต้องบรรยายมากครับ ถ้าของไม่ดีจริง คนไม่ตามหาอาจารย์ เพื่อซื้อหรอกครับ และของทั้งหมด อาจารย์เดินทางไปถึงที่ แหล่งกำเนิดทั้งหมดครับ สบายใจได้ครับ และ วันนึงท่านจะเข้าใจ ผู้ชายคนนี้ ว่า เขาทำเพื่ออะไร เพื่อใคร และสิ่งที่เขาทำ นั้นได้อะไร ขอนำ คำพูดของแก มา พิมพ์ครับ " กรรมฐานคือชีวิตผม ไม่มีกรรมฐาน คือไม่มีชีวิตผม "...............................

4. กสิณน้ำ

กสิณน้ำ Active Member

16 กันยายน 2013
    ซึ้งเลย กสิณน้ำ น้ำตาไหลเลยศิษย์พี่ ยืนยันอีกเสียงค่ะ ว่าทองแท้ ไม่กลัวไฟค่ะ"

5. visa2505

visa2505 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ขอเป็นหนึ่งกำลังใจ สนับสนุนกิจกรรมดีๆของอาจารย์ให้ดำเนินต่อไป อย่าได้หยุด
    -ฟ้าไม่ปิดกั้นผู้ทำความดี แน่นอนครับ-

6. MirageCity

MirageCity เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    น้องต่ออัพเดทในกระทู้ที่มีคนจองบูชาไปแล้วให้ด้วยสิครับ จะได้ไม่งงและไม่ต้องจองซ้ำกันอีกครับ

7. visa2505

...........................
    ขอจององค์นี้เถอะอาจารย์ ยอมรับ

8. visa2505

โอนแล้ววันนี้ เวลา 11.29 น. เข้าธนาคารไทยพาณิชย์ บัญชี 1762164811 จำนวน 1,509 บาท(น่าน) ที่อยู่ตามpm

9. กสิณน้ำ

กสิณน้ำ Active Member

16 กันยายน 2013
    รอฟังด้วยคนค่ะ ชอบมากๆเวลาจานเล่าอะไรนี่ เอนโดฟินหลั่ง

10. hi-kick07

hi-kick07 เป็นที่รู้จักกันดี

จานค่ะ รออ่านอยู่ค่ะ ไงเงียบค่ะ sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

11. กองฟืน

กองฟืน Active Member

ขอจองค่ะ

12. กองฟืน

กองฟืน Active Member

โอนเงินแล้วนะคะ ยอด 999.88 ค่ะ เวลา 23.50 น.
    รายละเอียดที่จัดส่งตาม pm ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. รุ้งกินน้ำ

รุ้งกินน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2009
    อัพเดทหน่อยครับ รายการไหนยังเหลือ

14. Ravipich

Ravipich Active Member

11 กรกฎาคม 2012
    น่าจะหมด ทุกรายการแล้วนะคะ รอเจ้าของกระทู้ กลับจากทริปกรรมฐาน คงมาลงเพิ่มอีกเรื่อยๆ คอยติดตามนะคะ
    :z15 :z15 :z15 :z15 (จากคนช่วยเฝ้าร้านค่ะ)

15. hi-kick07

hi-kick07 เป็นที่รู้จักกันดี

รวิทำงานดีมากจ๊ะน้อง แล้วจะซื้อขนมไปฝากนะค่ะน้อง:z17:z17:z17

16. Ravipich

Ravipich Active Member

11 กรกฎาคม 2012
    พี่ไฮ-คิก ใจดีเสมอเลยค่ะ ไม่เหมือนบางคน ทั้งสูงวัย ทั้งขี้บ่น ไม่ไหวเลยค่ะ อิอิ

17. โลกทิพย์

กลับมาแล้ว แล้วครับ จะมาต่อ อัพเดท เหล็กไหลงานคุณภาพ ของ อ ก๋ง ต่อเลยนะครับท่านวีซ่า ครับผมไม่อาจเอื้อมสืบกรรมจากเหล็กไหล เพราะว่า เรื่องอาจสั้นๆ แต่ ให้อ เล่าผมว่า ท่าทางจะยาว ถึงดาวพลูโตครับ 555555555555 ให้แกพักสักวันนึง พรุ่งนี้ ได้อ่านแน่นอนครับ ติดต่อ อ ให้แล้วครับ พี่

18. โลกทิพย์

อัพเดทแล้ว

19. โลกทิพย์

ชุดเก่า เต็มทุกรายการแล้วครับชุดใหม่ รอเย็นๆ ค่ำๆ ครับ ทั้งแบบไพรดำทั่วไปและ ซุปตาร์ ครับ ติดตามผลงานครับ

20. โลกทิพย์

ครับตอนนี้ ท่านอาจารย์ตื่นแล้วคงสักพัก เข้ามา และคงสืบกรรมจากเหล็กไหล ให้ ครับและมี เหล็กไหลดีๆ มาฝากแน่นอนครับ ท่านที่ต้องการจองมาหลายครั้งไม่เคยได้ ตอนนี้ ว่างๆ น่าจะไ้ด้ไม่ยากนะครับผมว่า เพราะเป็นกะทู้ใหม่ คนยังไม่รู้ว่า อ ลงมาขายแล้วครับ เป็นโอกาสดีของท่านที่พลาด มาในสมัย อ ขายครับ ค่ำนี้ มีเฮ และชิงฃัย แน่นอนครับ ...

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้