วัตถุมงคล..คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม..พระพุทโธ..ล๊อคเก๊ต.ศิลาน้ำ พลอยเสก ฯลฯหน้า88.

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ญาณวโร นามะ, 25 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ญาณวโร นามะ

ญาณวโร นามะ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

9 มิถุนายน 2009
    ให้บูชาพระเครื่อง วัตถุมงคล หลากหลายรายการ ค่าจัดส่ง50บาททั่วประเทศครับรับประกันแท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน โดยไม่มีเงื่อนไขครับ (พระต้องกลับมาสภาพเดิมครับ)
    ท่านที่สนใจโอนเงินได้ที่รายละเอียดที่อยู่ด้านล่าง หลังจากโอนแล้ว รบกวนโทร.หรืออีเมล์มาบอกชื่อที่อยู่สำหรับจัดส่งด้วยครับ
    ติดต่อสอบถามได้ที่
    - Pm
    - เบอร์โทร 0817933946
    ชำระเงินได้ที่
    ธ.กรุงไทย สาขา ศรีย่าน
    ชื่อบัญชี นายพรราวินท์ เล้ารัตนอารีย์
    เลขที่บัญชี 012-0-14398-4

2. nong@

nong@ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษด้วยครับเดี๋ยว ผมโอนให้นะครับแต่ขอเปลี่ยนเป็นพระประจำวันอังคารได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

3. ญาณวโร นามะ

ญาณวโร นามะ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ได้ครับผมไม่มีปัญหาครับบบบบโอนแล้วช่วยแจ้งด้วยครับ

4. ญาณวโร นามะ

***รายการที่ยังมีให้บูชา***
    รายการที่1 รูป ปรอทสามแถว คุณแม่บุญเรือน ปี2496 สุดยอดหายาก แท้และทันคุณแม่ เป็นรูปถ่ายที่มีราคาค่อนข้างสูง เป็นที่ต้องการของลูกศิษย์ที่นับถือท่านแม่ ต่างคนต่างไขว่คว้านำมาเป็นเจ้าของ รูปปรอทคุณแม่นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>รายการที่8พระพุทโธน้อยคุณแม่บุญเรือนรุ่น แรกปี 2494 เนื้อดินพิมพ์เล็กหน้าตุ๊กตา หลังยันต์พุทโธ เปิดบูชาองค์ละ พีเอมหรือโทรถาม ครับ พิมพ์นี้ตามวงการให้ราคาอยู่ประมาณ 3000-3500บาทตามสภาพแต่ผมให้บูชาที่2xxxครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ พอดีมีผู้ใหญ่ใจดีนำมาแลกกับองค์สวยไป
    พระพุทโธน้อย พระพุทโธน้อยรุ่นแรกปี 2494 พิมพ์เล็กเนื้อดินหลังยันต์พุทโธ คุณแม่บุญเรือน ผู้ทรงอภิญญา
    พระ พุทโธน้อย สร้างขึ้นเมื่อ พ.ศ.2494 ที่วัดอาวุธวิกสิตาราม ตำบลบางพลัดนอก ธนบุรี เป็นพิมพ์ครึ่งซีก กรอบทรงสามเหลี่ยม ด้านหน้าองค์ประทับนั่ง แสดงปางมารวิชัย เหนือฐานบัวสองชั้น พระเกศเป็นนุ่นเมาลี พระนาสิกเป็นสันนูน พระเนตรเป็นเม็ดกลมนูน และพระหัตถ์ซ้ายถือหม้อน้ำมันต์ส่วนด้านหลัง มีอักขระขอมจารึกเป็นเส้นลึก โดยมีทั้งพิมพ์ใหญ่พิมพ์กลางและพิมพ์เล็ก จำนวนการสร้างรวมทั้งสิ้น 100000 องค์
    **แยกเป็นเนื้อต่างๆดังนี้**
    1.เนื้อผงใบลาน ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 20000 องค์
    2.เนื้อผงพุทธคุณ ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 30000 องค์
    3.เนื้อดินเผา ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 50000 องค์
    **และมีหลังยันต์พิเศษ เพียง 3000 องค์**
    ***จัดแบ่งตามพิมพ์และยันต์ต่างๆได้ดังนี้ครับ***
    1.พระพุทโธน้อยพิมพ์ใหญ่
    1.1 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่จัมโบ้หลังยันต์พุทโธ
    1.2 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์พุทโธ
    1.3 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์นะอะระหัง
    1.4 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์เฑาะว์
    1.5 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์เฑาะว์ดอกบัว
    1.6 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังเรียบ
    2.พระพุทโธน้อยพิมพ์กลาง
    2.1 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์พุทโธ
    2.2 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์นะอะระหัง
    2.3 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์พุทโธบัวติดขอบ
    3.พระพุทโธน้อยพิมพ์เล็ก
    3.1 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์พุทโธ
    3.2 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์นะอะระหัง
    3.3 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์เฑาะว์ดอกบัว
    **พระพุทโธน้อยเป็นพระเครื่องที่เก่าแก่และน่าสะสมมากพิมพ์หนึ่ง ด้วยพุทธคุณหลายด้าน เช่น เมตามหานิยม แคล้วคลาดจากอันตรายสิ่งชั่วร้ายและเจริญด้วยโภคทรัพย์
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] </fieldset>
    รายการที่12พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ (ขอใช้รูปเดิมครับขี้เกียจถ่ายรูปพระสภาพเดียวกันครับ) <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>รายการที่14พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ (ขอใช้รูปเดิมครับขี้เกียจถ่ายรูปพระสภาพเดียวกันครับ) <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>รายการที่20พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ

พระมงคลมหาลาภ พ.ศ.2499 ของวัดสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานครเป็นพระสมเด็จ
    แบบสมเด็จพระพุฒาจารย์ พระพุทโธเล็ก พระวัดตะไกร และพระแบบวัดนางพระยา ฯลฯ
    (และแบบอื่นๆอีกมาก)
    พระเครื่องเหล่านี้สร้างเป็นที่ระลึก
    ในงานสมโภชพระพุทโธภาสชินราชจอมมุนี ซึ่งสร้างที่ วัดสัมพันธวงศ์ พระนคร แล้วอัญเชิญไปประดิษฐานเป็นพระประธาน ณ วัดสารนาถธรรมราม อ.แกลง จ.ระยอง พร้อมด้วยพระอัครสาวกซ้ายขวา เมื่อวันที่ 5-31 มีนาคม 2499 ***พระ รุ่นนี้ ปลุกเสกโดยคุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ และ คณาจารย์หลายท่านเช่น
    หลวงปู่ฝั้น อาจาโร
    หลวงปู่ขาว วัดถ้ำกลองเพล
    หลวงปู่ดุลย์ อตุโล วัดบูรพาราม
    หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี
    หลวงพ่อสด วัดปากน้ำ
    หลวง พ่อเงินวัดดอนยายหอม เป็นต้น
    ****ทั้ง นี้ ได้รับการปลุกเสก ซ้ำที่วัดสารนาถธรรมาราม จ.ระยองอีกครั้ง
    <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่22 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ
    พระ พุทโธน้อย ปี 2511 จัดสร้างโดยวัดอาวุธวิกสิตาราม โดยหลวงพ่อสงวน อดีตเจ้าอาวาส น่าจะจัดสร้างขึ้นเพื่อฉลองสมณศักดิ์ ด้วยการนำมวลสารพระพุทโธน้อยยุคแม่ชีบุญเรือน โตงบุญเติมที่จัดสร้างเมื่อปี 2494 และพระมงคลมหาลาภ ปี 2499 มาเป็นส่วนผสมจำนวนมากและใช้พิมพ์เก่ามาเป็นต้นแบบ และประกอบพิธีพุทธาภิเษกที่ยิ่งใหญ่ พระพุทโธน้อยไม่ว่าจะเป็นรุ่นแรกหรือรุ่นปี 2511 พุทธคุณไม่แตกต่างกันเด่นด้านโชคลาภ สำเร็จทุกประการตามที่หวัง เมตตามหานิยม แคล้วคลาดปลอดภัย
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset> รายการที่23 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ มีผู้รับนิมนต์แล้วครับ
    พระ พุทโธน้อย ปี 2511 จัดสร้างโดยวัดอาวุธวิกสิตาราม โดยหลวงพ่อสงวน อดีตเจ้าอาวาส น่าจะจัดสร้างขึ้นเพื่อฉลองสมณศักดิ์ ด้วยการนำมวลสารพระพุทโธน้อยยุคแม่ชีบุญเรือน โตงบุญเติมที่จัดสร้างเมื่อปี 2494 และพระมงคลมหาลาภ ปี 2499 มาเป็นส่วนผสมจำนวนมากและใช้พิมพ์เก่ามาเป็นต้นแบบ และประกอบพิธีพุทธาภิเษกที่ยิ่งใหญ่ พระพุทโธน้อยไม่ว่าจะเป็นรุ่นแรกหรือรุ่นปี 2511 พุทธคุณไม่แตกต่างกันเด่นด้านโชคลาภ สำเร็จทุกประการตามที่หวัง เมตตามหานิยม แคล้วคลาดปลอดภัย
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่24พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ
    พระมงคลมหาลาภ พ.ศ.2499 ของวัดสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานครเป็นพระสมเด็จ
    แบบสมเด็จพระพุฒาจารย์ พระพุทโธเล็ก พระวัดตะไกร และพระแบบวัดนางพระยา ฯลฯ
    พระเครื่องเหล่านี้สร้างเป็นที่ระลึก
    ในงานสมโภชพระพุทโธภาสชินราชจอมมุนี ซึ่งสร้างที่ วัดสัมพันธวงศ์ พระนคร แล้วอัญเชิญไปประดิษฐานเป็นพระประธาน ณ วัดสารนาถธรรมราม อ.แกลง จ.ระยอง พร้อมด้วยพระอัครสาวกซ้ายขวา เมื่อวันที่ 5-31 มีนาคม 2499 ***พระ รุ่นนี้ ปลุกเสกโดยคุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ และ คณาจารย์หลายท่านเช่น
    หลวงปู่ดุลย์ อตุโล วัดบูรพาราม
    หลวง พ่อเงินวัดดอนยายหอม เป็นต้น
    ****ทั้ง นี้ ได้รับการปลุกเสก ซ้ำที่วัดสารนาถธรรมาราม จ.ระยองอีกครั้ง
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่26 รูปถ่ายคุณแม่บุญเรือนหลังหวายปิดทอง ปี2506 เลี่ยมเดิม แท้และทันคุณแม่ รูปคุณแม่นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ ให้บูชาพีเอมหรือโทรถาม ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2012
  5. baimin

baimin เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2007
    สวัสดีครับเสี่ย
    ยังมีพระสวยๆ มาให้บูชาเหมือนเดิมเลยนะครับ

:cool::cool::cool:

รายการที่23 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ

พอดีมีปัจจัยน้อย ผมขอนิมนต์รายการนี้ครับเสี่ย

6. ญาณวโร นามะ

รับทราบการจองนิมนต์ครับ เสี่ยชัย... หลวงปู่โต๊ะปลดหนี้ดูให้แล้วนะครับ แท้งามตาจริงๆๆๆๆ

7. ญาณวโร นามะ

:cool:เลขพัสดุในการจัดส่งครับ:cool:
    ฉัตรพล EI 712703782TH
    พันพระยาEI 712703796TH
    อังคณาEI 712703915TH
    วีระชัยEI 712703924TH

8. ญาณวโร นามะ

รายการที่27 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      60.8 KB
      เปิดดู:
      200
      ขนาดไฟล์:
      132.8 KB
      เปิดดู:
      156
  9. ญาณวโร นามะ

ให้บูชาพระเครื่อง วัตถุมงคล หลากหลายรายการ ค่าจัดส่ง50บาททั่วประเทศครับรับประกันแท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน โดยไม่มีเงื่อนไขครับ (พระต้องกลับมาสภาพเดิมครับ)
    ท่านที่สนใจโอนเงินได้ที่รายละเอียดที่อยู่ด้านล่าง หลังจากโอนแล้ว รบกวนโทร.หรืออีเมล์มาบอกชื่อที่อยู่สำหรับจัดส่งด้วยครับ
    ติดต่อสอบถามได้ที่
    - Pm
    - เบอร์โทร 0817933946
    ชำระเงินได้ที่
    ธ.กรุงไทย สาขา ศรีย่าน
    ชื่อบัญชี นายพรราวินท์ เล้ารัตนอารีย์
    เลขที่บัญชี 012-0-14398-4

10. baimin

baimin เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2007

รับทราบครับเสี่ย ขอบพระคุณมากครับ
    :cool:

รายการที่27 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ

[​IMG] [​IMG]

ผมขอนิมนต์รายการนี้อีกองค์นะครับเสี่ย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2012
  11. sukvasutha

sukvasutha สมาชิก

16 กรกฎาคม 2011
    สวัสดีครับคุณponrarin1234
    1. พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือนเนื้อดินเผา
    2. รูปถ่ายคุณแม่บุญเรือนหลังหวาย
    ท้ง2รายการยังพอมีให้บูชาหรือไม่ครับ
    T:08-1898-7409
    ขอบคุณมากครับ

12. ญาณวโร นามะ

รายการที่12พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ (ขอใช้รูปเดิมครับขี้เกียจถ่ายรูปพระสภาพเดียวกันครับ) <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>รายการที่14พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ (ขอใช้รูปเดิมครับขี้เกียจถ่ายรูปพระสภาพเดียวกันครับ) <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    มีผู้รับนิมนต์แล้วครับบบบบบบบบบบ
    </fieldset>

13. ญาณวโร นามะ

***รายการที่ยังมีให้บูชา***(ดูรายการตั้งแต่รายการนี้เป็นต้นไปครับ)
    รายการที่1 รูป ปรอทสามแถว คุณแม่บุญเรือน ปี2496 สุดยอดหายาก แท้และทันคุณแม่ เป็นรูปถ่ายที่มีราคาค่อนข้างสูง เป็นที่ต้องการของลูกศิษย์ที่นับถือท่านแม่ ต่างคนต่างไขว่คว้านำมาเป็นเจ้าของ รูปปรอทคุณแม่นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>รายการที่8พระพุทโธน้อยคุณแม่บุญเรือนรุ่น แรกปี 2494 เนื้อดินพิมพ์เล็กหน้าตุ๊กตา หลังยันต์พุทโธ เปิดบูชาองค์ละ พีเอมหรือโทรถาม ครับ พิมพ์นี้ตามวงการให้ราคาอยู่ประมาณ 3000-3500บาทตามสภาพแต่ผมให้บูชาที่2xxxครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ พอดีมีผู้ใหญ่ใจดีนำมาแลกกับองค์สวยไป
    พระพุทโธน้อย พระพุทโธน้อยรุ่นแรกปี 2494 พิมพ์เล็กเนื้อดินหลังยันต์พุทโธ คุณแม่บุญเรือน ผู้ทรงอภิญญา
    พระ พุทโธน้อย สร้างขึ้นเมื่อ พ.ศ.2494 ที่วัดอาวุธวิกสิตาราม ตำบลบางพลัดนอก ธนบุรี เป็นพิมพ์ครึ่งซีก กรอบทรงสามเหลี่ยม ด้านหน้าองค์ประทับนั่ง แสดงปางมารวิชัย เหนือฐานบัวสองชั้น พระเกศเป็นนุ่นเมาลี พระนาสิกเป็นสันนูน พระเนตรเป็นเม็ดกลมนูน และพระหัตถ์ซ้ายถือหม้อน้ำมันต์ส่วนด้านหลัง มีอักขระขอมจารึกเป็นเส้นลึก โดยมีทั้งพิมพ์ใหญ่พิมพ์กลางและพิมพ์เล็ก จำนวนการสร้างรวมทั้งสิ้น 100000 องค์
    **แยกเป็นเนื้อต่างๆดังนี้**
    1.เนื้อผงใบลาน ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 20000 องค์
    2.เนื้อผงพุทธคุณ ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 30000 องค์
    3.เนื้อดินเผา ทุกพิมพ์รวมกัน จำนวน 50000 องค์
    **และมีหลังยันต์พิเศษ เพียง 3000 องค์**
    ***จัดแบ่งตามพิมพ์และยันต์ต่างๆได้ดังนี้ครับ***
    1.พระพุทโธน้อยพิมพ์ใหญ่
    1.1 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่จัมโบ้หลังยันต์พุทโธ
    1.2 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์พุทโธ
    1.3 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์นะอะระหัง
    1.4 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์เฑาะว์
    1.5 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังยันต์เฑาะว์ดอกบัว
    1.6 พระพุทโธพิมพ์ใหญ่หลังเรียบ
    2.พระพุทโธน้อยพิมพ์กลาง
    2.1 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์พุทโธ
    2.2 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์นะอะระหัง
    2.3 พระพุทโธพิมพ์กลางหลังยันต์พุทโธบัวติดขอบ
    3.พระพุทโธน้อยพิมพ์เล็ก
    3.1 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์พุทโธ
    3.2 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์นะอะระหัง
    3.3 พระพุทโธพิมพ์เล็กหลังยันต์เฑาะว์ดอกบัว
    **พระพุทโธน้อยเป็นพระเครื่องที่เก่าแก่และน่าสะสมมากพิมพ์หนึ่ง ด้วยพุทธคุณหลายด้าน เช่น เมตามหานิยม แคล้วคลาดจากอันตรายสิ่งชั่วร้ายและเจริญด้วยโภคทรัพย์
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] </fieldset>
    รายการที่20พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ

<fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่22 พระพุทโธน้อย คุณแม่บุญเรือน วัดอาวุธ ปี2511หลังยันต์พุทโธ เนื้อดินเผา สภาพสวย ให้บูชาองค์ละ250 บาท (สำหรับคนปัจจัยน้อย) รายการนี้แถมถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ออกวัดอาวุธให้ด้วยครับ
    </fieldset>
    รายการที่24พระสมเด็จมงคลมหาลาภ คุณแม่บุญเรือนปี 2499 พิมพ์สมเด็จ 3ชั้น หลังเรียบ พิมพ์เล็ก วงการให้บูชาอยู่ที่ประมาณ1000-1500บาทครับ แต่ผมให้บูชาองค์ละ 700 ครับ พระองค์นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่26 รูปถ่ายคุณแม่บุญเรือนหลังหวายปิดทอง ปี2506 เลี่ยมเดิม แท้และทันคุณแม่ รูปคุณแม่นี้ทันแท้ทุกสนาม รับประกันความแท้100%ครับ ให้บูชาพีเอมหรือโทรถาม ครับ รายการนี้ผมจะแถมพลอยเสกให้1องค์ครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]</fieldset>

14. medhaphat

medhaphat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองพระสมเด็จมงคลมหาลาภไว้ 1 องค์ครับตามที่แจ้งใน pm

15. ิำbenza

ิำbenza สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2011
    ขอบูชา รายการที่ 8 ครับ รบกวน PM ราคามาให้ด้วยครับ
    เมื่อโอนเงินเรียบร้อยจะจ้งที่อยู่ อีกครั้ง ครับ ขอบคุณครับ

16. ญาณวโร นามะ

มีผู้รับนิมนต์แล้วครับบบบบ
    </fieldset>

17. ญาณวโร นามะ

ขอบคุณมากครับผม อยากรู้รายละเอียดโทรมาคุยได้นะครับ

18. ญาณวโร นามะ

รับทราบครับผม แจ้งราคาทางพีเอมแล้วครับ

19. medhaphat

medhaphat เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินเข้าบัญชีให้แล้วนะครับ รายละเอียดแจ้งทาง pm. ครับ

20. ญาณวโร นามะ

ขอที่อยู่ในการจัดส่งให้ด้วยครับผมมมมมมมมมมม:cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้