รับพยากรณ์ดวงชะตา ฟรี

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย utilities, 5 มิถุนายน 2012.

1. utilities

utilities สมาชิก

ตอนนี้เต็มแล้ว นะครับ ...หมอไตร
    ขอบคุณมากสำหรับ ท่านที่ได้ส่งเข้ามา แม้เกินมาผมก็รับและขยายเวลาต่อไป และผมโทรไปบอก วันและเวลาอีกที (คนที่ส่งมาได้ไ่เสียกำลังใจ) แต่คนที่ส่งหลังจากนี้(หลังจากนี้คือวันที่9 มิถุนายน 2555 เวลา5.19 ผมไม่รับการพิจารณาที่ใช้สิทธิ์ดูฟรี)แล้วผมขอยุติและไม่รับการพิจารณา เพราะผมได้แจ้งต่อสาธารณะชนไปแล้ว
    ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วย

หากต้องการตรวจดวงชะตา จากหมอไตร โทรมานัดวันและเวลาได้ครับ ค่ารักษาต่อคนต่อครั้งไม่จำกัดการคุย 213บาทเท่านั้น

2. สปอร์ตกีฬา

สปอร์ตกีฬา Active Member

2 มิถุนายน 2012
    คงจะไม่ทันแน่นอน พอดีพึ่งสมัครเป็นสมาชิกเวป พลังจิต
    แต่ก็ส่งทางเมล์ไปให้แล้วคะหมอไตร ขอบคุณค่ะ

3. D_pat

D_pat เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ถึงคิวพัชรีแล้วคะคุณหมอไตร เวลา09.00น.คะ

4. utilities

หมอไตรครับ
    ก่อนอื่นผมต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วย สำหรับ ท่านที่ได้ ส่งsms มา ขอรับสิทธิ์ในการดูดวง ครั้งนี้ ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้า เนื่องจากทางพ่อผมเอง ป่วยกะทันหัน และตอนนี้สุขภาพฟื้นฟูดีขึ้นตามลำดับ ต้องขอบคุณ คุณ ภัทรนันต์ ที่ให้กำลังใจมาด้วย และขอบคุณทุกท่านด้วยเช่นกัน ที่ให้ความห่วยใย ส่วนในการดูดวงตอนนี้ผมขอเวลาให้พ่อผมดีขึ้น และแข็งแรงหายป่วย...ส่วนเวลาทางหมอไตรจะติดต่อไปเอง ต้องขออภัยอย่างยิ่งนะครับ ...หมอไตร

5. LittleKati

LittleKati Active Member

13 พฤษภาคม 2012
    รับทราบค่ะ

ขอให้คุณพ่อแข็งแรง หายป่วย โดยไวนะคะ

6. Jsan

Jsan สมาชิก

อนุโมทนาด้วยค่ะ

ส่งไม่ทันเพระาไม่ค่อยได้เข้ามาแต่ขออนุโมทนาบุญให้คุณพ่อของคุณหมอไตรแข็งแรงขึ้นโดยไวค่ะ:cool:

7. utilities

หมอไตรขอขอบคุณทุกท่านมากที่ให้กำลัง และให้พรต่อคุณพ่อผมนะครับ ขอให้อานิสงค์นี้กลับไปสู่ท่านด้วยนะคับ ให้แข็งแรง ให้สมหวังทุกประการ ในคุณงามความดี นะครับผม ...หมอไตร

8. ป้าป้า

ป้าป้า Active Member

10 พฤษภาคม 2012
    เป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ

เข้าใจมากๆค่ะกับเหตุการณ์พ่อ-แม่ป่วย สู้ๆค่ะดูแลท่านให้เต็มที่ตราบใดที่ยังมีท่านให้ดูแล ป้าป้าขออุทิศบุญกุศลที่มีให้คุณพ่อหมอไตรหายป่วยเร็วๆด้วยอีกแรงนะค่ะ

9. utilities

ขอบคุณป้าป้ามากมายนะครับผม ขอให้ป้าป้า แข็งแรงสมหวังทุกประการนะครับผม

10. ป้าป้า

ป้าป้า Active Member

10 พฤษภาคม 2012
    ไม่ต้องขอบคุณก็ได้คะหมอไตร สำหรับป้าป้าแล้วอยากให้มองใหม่เป็นเข้าใจและเข้าถึงความรู้สึกของคนเป็นลูกในวันที่พ่อ-แม่ป่วยมากกว่า กำลังใจอาจเป็นสิ่งที่มองไม่เห็นด้วยตาแต่สัมผัสได้ด้วยใจค่ะ สู้ๆนะคุ่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2012
  11. D_pat

D_pat เป็นที่รู้จักกันดี

คุณพ่อคุณหมอไตรหายป่วยหรือยังคะ เป็นกำลังใจให้คะ สู้ๆๆ

12. traisit1984

traisit1984 สมาชิก

27 มิถุนายน 2012
    ครับผม ขอบคุณกำลังที่ให้มานะครับผม หมอไตร มาแล้วครับ คุณพ่อผมอาการ ดีขึ้นตามลำดับ ตอนนนี้ขาปวด แต่กำลังหาหมอนวด แต่ไม่รู้หาได้ที่ไหนดี กายภาพอยู่ครับ ดีขึ้นมากๆๆ ผมจะเริ่มพยากรณ์ ก็วัน พฤหัสบดี ที่ 28 มิถุนายน 2555 เป็นต้นไป นะครับ ขอโทษด้วยที่ให้รอนานเลย ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ งัยวันและเวลาผมกำหนดไปอีกทีนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. traisit1984

อ.ไตรสิทธิ์ (หมอไตร) ได้เปลี่ยนหมายเลขโทรศัพท์ เป็น 087-5999-030นะครับ

14. traisit1984

ขอเชิญร่วมทำบุญทอดผ้าป่า สามัคคี (ตามแต่ศรัทธาอันจิตเป็นกุศลจิต) สมทบทุนสร้าง พระนเรศวรมหาราช ณ สำนักสงฆ์แปดเหลี่ยม ต.สวนผึ้ง อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี
    กระดานข่าว G-Pra.com: การันตีพระดอทคอม ++ นึกถึงพระเครื่องนึกถึงการันตีพระ ++ : แสดงรายละเอียดในกระทู้
    หรือ ท่านใด ต้องการร่วมสร้าง ร่วมทำบุญ ทอดผ้าป่า นี้ โอนงินได้ และระบุชื่อ นามสกุล จำนวนเงิน ได้ที่ k-bank 790-2-05182-6 บางบอน ไตรสิทธิ์และส่ง smsมาที่ 087-5999-030 ระบุชื่อ นามสกุล และจำนวนเงิน วันที่โอน และเวลา ธนาคารที่โอนด้วยนะครับ เชิญร่วมทำบุญกันครับผม ซึ่งตามระเบียบการ ทอดผ้าป่านี้ ในวันอาทิตย์ ที่ 16 กันยายน 2555 (ขึ้น 1 ค่ำ เดือน 10) ...องไตรสิทธิ์

ไฟล์ที่แนบมา: