มาร่วมด้วยช่วยกันแชร์ประสบการณ์พ่อท่านคล้าย วาจาสิทธิ์ กันครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย seanelsker, 17 สิงหาคม 2013.

1. chaythoung

chaythoung เป็นที่รู้จักกันดี

พ่อท่านคล้ายดีทุกรุ่นครับ..

2. chaivat chinkidjakar

chaivat chinkidjakar เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    ตอนท่านเจิมหัวให้ผม ผมหลับเลยท่านต้องบอกว่าตื่นได้แล้ว ผมไม่ได้ขออะไรจากท่านเลยครับ
    เคยได้ยินว่า รถไฟยังจอดรับท่านกลางทางเลยครับ(ไม่ใช่สถานีนะครับ)
    อีกเรื่อง มีคนมานิมนต์ท่าน ท่านบอกเดี๋ยวจะตามไป คนก็ขับรถกลับบ้าน แต่ท่านไปถืงบ้านเขาก่อนครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ

3. mooja

mooja สมาชิก