{{{พระเครื่องวัตถุมงคลหลวงพ่อวัดท่าซุง}}} สวยและแท้ แบ่งพี่น้องร่วมบุญบูชา ◕‿◕

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย panchita, 6 กันยายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. panchita

panchita เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2009
    แหนบรูปหลวงพ่อ

เป็นรุ่น ๓ หายาก หน้าหลวงพ่อจะใหญ่ ดูหนุ่ม และมีพาดสังฆาฎิ
    สภาพสวยสมบูรณ์สุดๆ สีทองวิ๊งๆ ไม่มีตำหนิใดๆ
    พุทธคุณครอบจักรวาล แต่ราคาเบาเหลือเกินค่ะ
    เป็นอีกรายการที่น่าเก็บสะสมไว้บูชาจำนวนหลายๆองค์นะคะ

บูชา 350 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท

** คุณ Paraiso จองแล้วค่ะ ^^ **

** กรุณาโอนภายใน 7 วันนับแต่วันที่จองค่ะ **
    ชื่อบัญชี พัณณ์ชิตา ศิริโรจน์วรากร ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเพชรบุรี
    เลขที่ 504-2-42263-2 โทร.080-4322300<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      142.9 KB
      เปิดดู:
      76
      ขนาดไฟล์:
      135.1 KB
      เปิดดู:
      56
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กันยายน 2011
  2. Paraiso

Paraiso เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    แหนบรูปหลวงพ่อ

เป็นรุ่น ๓ หายาก หน้าหลวงพ่อจะใหญ่ ดูหนุ่ม และมีพาดสังฆาฎิ
    สภาพสวยสมบูรณ์สุดๆ สีทองวิ๊งๆ ไม่มีตำหนิใดๆ
    พุทธคุณครอบจักรวาล แต่ราคาเบาเหลือเกินค่ะ
    เป็นอีกรายการที่น่าเก็บสะสมไว้บูชาจำนวนหลายๆองค์นะคะ

บูชา 350 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท

** กรุณาโอนภายใน 7 วันนับแต่วันที่จองค่ะ **
    ชื่อบัญชี พัณณ์ชิตา ศิริโรจน์วรากร ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเพชรบุรี
    เลขที่ 504-2-42263-2 โทร.080-4322300<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>
    ขอจองค่ะ

3. panchita

รับทราบการจองค่ะ ขอบคุณมากค่ะ และยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องเพิ่มอีกท่านนะคะ ^^

4. panchita

วันนี้หยุดงานอีกวัน เพราะไม่มีแรง มันเหนื่อยหอบไปหมด

อยู่เฉยๆ ก็เบื่อ แต่ก็ต้องพักค่ะ ไม่อยากฝืน ต้องใช้งานมันอีกมาก

กายนี้ไม่ใช่เรา ไม่ใช่ของเราจริงๆ

ไปสั่งไปบังคับอะไรมัน ให้ทำตามใจปรารถนาเราไม่ได้เลยนะคะ

พี่น้องทุกท่านก็รักษาสุขภาพด้วยค่ะ

ป่วยกายก็ทานยา ป่วยใจก็ภาวนานะคะ

ทานข้าวกลางวัน อย่าลืมพิจารณาอาหาเรฯ ด้วยค่ะ

มากน้อยก็ยังดีกว่าไม่ได้พิจารณาเลย อย่าลืมว่าเราทานข้าวเพื่ออะไร

เดี๋ยวบ่ายๆ มาลงกันต่อค่ะ ^___^

5. Paraiso

โอนเงินแล้วนะคะเมื่อตะกี้นี้ เดี๋ยวเขียนรายละเอียดใน PM นะคะ ^^
    ป.ล.ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ แอบมาดูหลายหนแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กันยายน 2011
  6. ใจเบิกบาน

ใจเบิกบาน เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2011
    เหรียญกลมเล็ก ด้านหน้าเป็นรูปหลวงพ่อ
    ด้านหลังเป็นรูปรัชกาลที่ ๕ (หลวงพ่อ)

กับพระนางสุนันทาฯ พระบรมราชเทวี(ท่านแม่)
    เหรียญสวยสีทอง พร้อมห่วงสีทองวิ๊งๆ
    ไม่มีกะไหล่หลุดร่อน สภาพสวยเต็มร้อยค่ะ

** บูชา 700 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท **

** รายการนี้กรุณาโอนภายใน 7 วันค่ะ**
    เลขที่ 504-2-42263-2 โทร.080-4322300<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

จองครับน้องพัณณ์ รักษากาย รักษาใจไว้ ยามเจ็บป่วยเป็นสังเวียนอย่างดีเลยครับ

7. panchita

ขอบคุณมากค่ะ อ้าว เข้ามาชมหลายหนแล้วหรอคะ แหะๆ ขอโทษค่ะ

พัณณ์ไม่เคยเห็นชื่อเลย สนทนากันบ้างก็ได้นะคะ หรือโทรมาคุยเล่นก็ได้ค่ะ

มีผู้หญิงเพิ่มมาอีกคน ดีใจๆ ^-^

รับทราบการจองค่ะพี่หมู ขอบคุณมากค่ะ พัณณ์นั่งหอบอยู่หน้าคอม แฮ่กๆๆ

น่าขำตัวเอง แต่ก็ภาวนาๆ แข่งกับอาการหอบไปด้วย อิอิ ให้นอนเฉยๆ เบื่อแย่เลย :'(

8. นายสาธิต

นายสาธิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

พักผ่อนน่ะครับ

9. ใจเบิกบาน

รับทราบการจองค่ะพี่หมู ขอบคุณมากค่ะ พัณณ์นั่งหอบอยู่หน้าคอม แฮ่กๆๆ

น่าขำตัวเอง แต่ก็ภาวนาๆ แข่งกับอาการหอบไปด้วย อิอิ ให้นอนเฉยๆ เบื่อแย่เลย :'(
    <!-- google_ad_section_end -->

ใช้ventolin สิน้องพัณณ์ เป็นยาพ่นจะช่วยขยายหลอดลมซื้อตามร้านขายยา หลอดลมมันตีบเลยทำให้หอบ พ่นสัก 2-3 ทีจะช่วยได้หายใจจะคล่องขึ้น

10. panchita

ขอบคุณพี่สาธิต พี่หมูค่ะ ตะกี๊พอพิมพ์เสร็จ วิ่งไปนอนหอบบนเตียงเกือบแย่ นี่มันโรคอะไรกันน๊อ

ให้เด็กต้มน้ำร้อนมาให้ พอทานไปก็ดีขึ้นค่ะ เอ..ยาที่พี่หมูว่าน่าสนใจ เดี๋ยวสั่งให้เด็กไปซื้อเดี๋ยวนี้เลยค่ะ -_-

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 ธันวาคม 2011
  11. หวงจื้อเซวียน

หวงจื้อเซวียน เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีครับคุณ1000 กายไม่สบาย แต่ใจสบายดีนะครับ^_^
    กระทู้นี้พระท่านมาไว ไปไวเหมือนนะครับ
    เข้ามาเล็งๆบางรายการไว้ ก็ไปหมดแล้ว เลยอด555.

12. ใจเบิกบาน

เป็นไง ดีขึ้นบ้างมั๊ยยาที่บอก

13. panchita

สวัสดีคร่าคุณหวงฯ สบายใจดีน่ะสิคะ แต่กายทำไมมันบอบบางจริงๆช่วงนี้ แหะๆ แฮ่กๆๆ ^-^

ขอบพระคุณค่ะพี่หมู ให้น้องชายไปซื้อ โทรกลับมา บอกคุณหมอเตือนว่า

การพ่นยาอาจทำให้ใจสั่นได้ อ้าว เลยยังไม่ซื้อค่ะ

คุณแม่เลยจะให้พยาบาลมาที่บ้าน เจาะเลือดไปตรวจพรุ่งนี้เช้าค่ะ

สู้ๆๆ ไม่หายก็ตาย สองอย่าง ฮรี่ๆ ^^

14. panchita

พระคำข้าวรุ่นพิเศษ สวยแชมป์

พุทธาภิเษกพ.ศ. ๒๕๓๕ มีพระบรมสารีริกธาตุบรรจุอยู่ ๕ พระองค์
    ด้านหลังเป็นยันต์เกราะเพชร บรรจุผงคำข้าว
    เนื้อพระสีขาว องค์พระคมชัด สภาพสวยมาก
    ไม่มีบิ่นแตกเหมือนองค์ทั่วไป
    พระธาตุสวย ติดได้อย่างเรียบร้อยงดงาม
    พระพักตร์คมชัด พระโอษฐ์ท่านยิ้มสวยมาก
    ผงคำข้าวด้านหลังอุดเต็ม ยันต์เกราะเพชรเห็นครบชัดมาก
    เป็นพระคัดสวยที่เก็บไว้นานแล้วค่ะ

** บูชา 2,950 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท **

** คุณ phuwadol จองแล้วค่ะ **

** รายการนี้กรุณาโอนภายใน 7 วันค่ะ**
    เลขที่ 504-2-42263-2 โทร.080-4322300<!-- google_ad_section_end -->

</FIELDSET>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กันยายน 2011
  15. panchita

พระคำข้าวมหาลาภ

พิมพ์พระบาทขีด สภาพสวยสมบูรณ์
    รายละเอียดคมชัดลึก ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง
    ใส่กรอบแสตนเลสอย่างดี พร้อมขึ้นคอบูชาค่ะ

บูชา 800 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]</FIELDSET>

16. panchita

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=NGKeRorTRGw&feature=related"]คลิป ผมดูกี่ครั้ง ก็จะร้องไห้ครับ - YouTube[/ame]

นำมาแบ่งกันชมค่ะ

ไม่ว่าจะเกิดอยู่แผ่นดินไหน เขาก็ปกป้องแผ่นดินและครอบครัวด้วยชีวิต

ประเทศไทยน่าจะทำคลิปแบบนี้บ้าง เป็นหลักจิตวิทยาที่ดี

นึกถึงทหารไทยที่ไปเสี่ยงชีวิตอยู่ตอนนี้เลยค่ะ

ขอให้ทุกคนได้กลับบ้านเช่นกันนะคะ

17. MasterTest

MasterTest เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2010
    อย่านอนดึกเน้อ.....

18. panchita

แอร๊..น่ารักจังนางฟ้า ^-^

คร่า ไม่ดึกๆ มะคืนก็นอนเร็ว ตื่นเช้าโด้ยยยล่ะค่ะ

พี่ชายดูลิงค์ข้างบนยาง น้ำตาซึมหรือเปล่า สารภาพมาซะดีๆ ^__^

19. Paraiso

แนบใบบันทึกมาให้ดูค่ะ

20. panchita

วันนี้พัณณ์ส่งพระไปให้ตามรายชื่อดังนี้นะคะ

คุณ ฮวง , คุณ jaisom somjai , พี่ phuwadol ,พี่ เสาไห้ , คุณ รังสี และ คุณ rappan1

แต่เป็นเพราะฝนตกหนักมาก ลูกน้องพัณณ์จึงเอาใบเสร็จมาให้ไม่ได้

จึงเอาไปให้คุณแม่แทนพร้อมเงินทอน แต่คุณแม่หาใบเสร็จไม่เจอจริงๆ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ถ้าผิดพลาดประการใด พัณณ์ขอรับผิดชอบอย่างเต็มที่ทุกประการค่ะ ^__^

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้