ปิดจองรูปเหมือน,ล๊อกเก็ต,พระพุทโธน้อย พิมพ์จัมโบ้ แม่ชีบุญเรือน โตงบุญเติม วัดสารนาถธรรมาราม จ.ระยอง

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lynn@nice, 24 มกราคม 2016.

1. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีค่ะ ตามที่คุณ ป๊อบแจ้งขอยกเลิกการจองแล้วคืนเงิน ทางร้านได้ทำการโอนคืนให้ เรียบร้อยแล้วนะคะ ต้องขออภัยในความล่าช้าค่ะ ขอบคุณค่ะ

2. Tanaphapon

Tanaphapon สมาชิก

30 พฤศจิกายน 2015
    สวัสดีครับ
    รบกวนอัพเดทสถาณะการณ์ การจัดสร้างหน่อยครับ

3. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ทางร้านได้รับวัตถุมงคลมาบางส่วนแล้วค่ะ คงประมาณภายในสิ้นเดือนนี้จะได้รับครบทุกรายการค่ะ ขออภัยในความล่าช้าด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2016
  4. lynn@nice

สวัสดีค่ะ แจ้งรหัส แม่ชีบุญเรือน โตงบุญเติม
    คุณ สักกราวุฒิ eq336308539th -คุณ ลิขต eq336308542th -คุณ มโน eq336308556th -คุณ ธนปพน eq336308560th ขอบคุณค่ะ

รายการจัดส่งให้ยังไม่ครบของบางท่าน เนื่องจากผู้สร้างยังไม่ได้ส่งล๊อกเก็ตมาให้ ทางร้านจะจัดส่งไปให้อีกครั้งเมื่อของมานะคะ
    รายชื่อท่านที่ยังขาดส่ง

คุณ อภิญญา8
    [COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna]5. [/COLOR][/B][B][COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna]รูปเหมือนลอยองค์ [/COLOR][/B][/COLOR][/B][B][COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna][B][COLOR=Sienna]คุณแม่บุญเรือน ขนาด 1.5 เซน สูง 2.3 เซน เนื้อชนวนเก่า 1 องค์
    [/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR][/B][/COLOR]
    9. ล๊อกเก๊ตรูปไข่ อุดผงพุทธโธ สีเขียว 1 องค์
    10. ล๊อกเก๊ตรูปสี่เหลี่ยม อุดผงพุทธโธ สีแดง 1 องค์

คุณ Tanaphapon
    10. ล๊อกเก๊ตรูปสี่เหลี่ยม อุดผงพุทธโธ สีเขียว 1 องค์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤษภาคม 2016
  5. lynn@nice

สวัสดีค่ะ ลินต้องขอขอบพระคุณ คุณ อภิญญา8 มากๆเลยนะคะ เนื่องจากลินส่งของผิดไปแล้วคุณ อภิญญา8 ได้เป็นธุระจัดส่งคืนมาให้โดยออกค่าจัดส่งคืนมาให้เอง ต้องขอขอบพระคุณในความดี การเสียสละและมีน้ำใจในครั้งนี้มากๆค่ะ :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2016
  6. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

7. Tanaphapon

Tanaphapon สมาชิก

30 พฤศจิกายน 2015

สวัสดีครับ
    ผมยังรอที่เหลือ อีก 1 รายการ นะครับ
    10. ล๊อกเก๊ตรูปสี่เหลี่ยม อุดผงพุทธโธ สีเขียว 1 องค์