ปิดการแจกหลวงปู่เทพโลกอุดรเนื่องในเดือนเกิด 50 องค์ (ครบแล้ว )

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย pongtera24p, 3 กรกฎาคม 2012.

1. limjaroen

limjaroen เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2012
    ได้รับหลวงปู่เทพโลกอุดรแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

2. pongtera24p

pongtera24p ชมรมศิษย์หลวงปู่เทพโรคอุดร พิจิตร

27 ธันวาคม 2007
    3 Budhapanyo สุทธิพงษ์ บุญฤทธิ์ 4 siriroj <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->siriroj<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6348469", true); </SCRIPT>
    5 KKRI ธนกฤต ผลยะฤทธิ์ 6 แหม่มจ้า ศรวุฒิ บุญสม
    9 noot2828 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->noot2828<!-- google_ad_section_end -->
    13 thammha <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->thammha<!-- google_ad_section_end -->
    19 aipamz วิษชนันท์ ตัณฑสุริยะ
    17 เพื่อนใหม่ พุทธิพงษ์ สิริสุขะ
    22 เมฆินทร อนันต์ เด่นดวง
    23 poonwin ธนกฤต<!-- google_ad_section_end -->
    28 tudsanai047 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->tudsanai047<!-- google_ad_section_end -->
    29 pyokeen <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->pyokeen<!-- google_ad_section_end -->
    32 ยุ่นปี่ พรชัย ละไมลิขสิทธิ์ .
    33 Ongard องอาจ หัสคุณไพศาล
    34 tuanong <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->tuanong
    35 aphimon อภิมน ณ พัทลุง<!-- google_ad_section_end -->
    36 ืีnumwaan ฤทธิศักดิ์ เมืองจันทร์
    37 phimphan พิมพ์พรรณ เกตุอาญา
    40 louis_bun ปัณฑารีย์
    41 me_me ณัฐกมล
    44 prasit sukkanda <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->prasit sukkanda<!-- google_ad_section_end -->
    45 pattamon พัทธมน<!-- google_ad_section_end -->
    46 dinso นายมงคล วทนะศิป์
    49 .จิตพุท นายประเทือง อ้วนเปี้ย
    ทั้งหมดนี้ที่ยังไม่ได้ส่งกล่องมากรุณาส่งมาด้วยครับ หากสิ้นเดือนแล้วไม่ส่งมาผมจะนำไปแจกคนที่ต้องการและศรัทธาหลวงปู่ใหญ่จริงๆครับ

3. thanyarat k.

thanyarat k. เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    ขอสำรองนะครับ
    ลำดับที่52
    ณัฐ กาวิโล

4. Normalmans

Normalmans Active Member

วันนี้ได้รับพระแล้วครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

5. จิตพุทธ

จิตพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอสละสิทธิ์ให้คุณ ณัฐ กาวิโล นะครับ (ผมลำดับที่49ครับ)
    ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ เนื่องจากติดภาระกิจบางประการ
    ไม่สามารถจัดส่งซองตามกำหนดได้ครับ..ขอให้เจ้าของกระทู้มีความเจริญทัังทางโลกและทางธรรมครับ...

6. pongtera24p

pongtera24p ชมรมศิษย์หลวงปู่เทพโรคอุดร พิจิตร

3 Budhapanyo สุทธิพงษ์ บุญฤทธิ์ 4 siriroj <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->siriroj<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6348469", true); </SCRIPT>
    5 KKRI ธนกฤต ผลยะฤทธิ์ 6 แหม่มจ้า ศรวุฒิ บุญสมให้แทน คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์(ส่งพระ10/10/55 )
    9 noot2828 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->noot2828<!-- google_ad_section_end --> ให้แทนนาย กฤษฎ์นิพัทธ์ นิธิศิริภัสสร (ส่งพระ6.855/ )
    13 thammha <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->thammha<!-- google_ad_section_end -->
    19 aipamz วิษชนันท์ ตัณฑสุริยะ ให้แทนนาย ศรัณย์วิภัช เศวตนันทน์17 เพื่อนใหม่ พุทธิพงษ์ สิริสุขะ
    22 เมฆินทร อนันต์ เด่นดวง
    23 poonwin ธนกฤต<!-- google_ad_section_end -->
    28 tudsanai047 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->tudsanai047<!-- google_ad_section_end -->
    29 pyokeen <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->pyokeen<!-- google_ad_section_end -->
    32 ยุ่นปี่ พรชัย ละไมลิขสิทธิ์ .
    33 Ongard องอาจ หัสคุณไพศาล
    34 tuanong <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->tuanong
    35 aphimon อภิมน ณ พัทลุง<!-- google_ad_section_end -->
    36 ืีnumwaan ฤทธิศักดิ์ เมืองจันทร์
    37 phimphan พิมพ์พรรณ เกตุอาญา
    40 louis_bun ปัณฑารีย์
    41 me_me ณัฐกมล
    44 prasit sukkanda <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->prasit sukkanda<!-- google_ad_section_end -->
    45 pattamon พัทธมน<!-- google_ad_section_end -->
    46 dinso นายมงคล วทนะศิป์
    49 .จิตพุท นายประเทือง อ้วนเปี้ย สละสิทธิ ให้คุณณัฐ กาวิโล<!-- google_ad_section_end --> .(ส่งพระ11/9/55 )
    ท่านใดที่ต้องการและศรัทธาในหลวงปู่เทพโลกอุดร รับแทนลำดับที่สละสิทธิเหล่านี้ ขอให้ลงชื่อและบอกแทนลำดับอะไรด้วยครับ และจัดส่งกล่องขนาด (ก )และติดแสตมป์20บ. ขอมอบเท่าที่เหลื่อนี้ครับ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ตุลาคม 2012
  7. waiper

waiper เป็นที่รู้จักกันดี

กระผมศัทธาหลวงปู่ใหญ่มากครับขอรับแทนลำดับที่9ครับ
    นาย กฤษฎ์นิพัทธ์ นิธิศิริภัสสร

23/3 หมู่2 ต.เมืองเก่า อ.เสาไห้ จ.สระบุรี 18160
    โมทนาด้วยครับ และขอบคุณมากครับ

8. waiper

waiper เป็นที่รู้จักกันดี

กระผมได้ส่งกล่องไปแล้ว

9. pongtera24p

นาย กฤษฎ์นิพัทธ์ นิธิศิริภัสสร

23/3 หมู่2 ต.เมืองเก่า อ.เสาไห้ จ.สระบุรี 18160

ผมได้รับกล่องแล้ว บรรจุพระให้แล้วแต่จะส่งให้จันทร์นี้ครับ

10. kit_14

kit_14 สมาชิก

26 กรกฎาคม 2012
    ขอรับแทนอันดับที่19ครับ
    ศรัณย์วิภัช เศวตนันทน์
    526 ถ.รัชดาภิเษก ซ.26 แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. 10310
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาด้วยครับ แล้วจะส่งซองไป

11. pongtera24p

คุณ ศรัณย์วิภัช เศวตนันทน์ ผมได้รับกล่องแล้วครับ

12. จิตพุทธ

จิตพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระหลวงปู่ใหญ่แล้วครับพี่(ปางนั่งขอนไม้และปางยืนสงบ+ข้าวสาร)
    ขอบคุณมากครับพ่ี่....

13. taiee

taiee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับแจกหลวงปู่เทพโลกอุดรเนื่องในเดือนเกิด(แทน)

:cool::cool::cool:(k)(k)(k)(k):boo::boo::boo:
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะจ้ะ!
    ด้วยเดชะอำนาจในความศร้ทธา และในการได้สวดมนต์พร้อมทั้งคาถาขององค์ท่านหลวงปู่ทุกๆวัน จึงได้มีโอกาสได้รับองค์ท่าน เพราะเพิ่งได้เข้ามาทราบด้วย สาธุ...สาธุ...สาธุ... จึงขอรับแทน ลำดับที่ 6 แหม่มจ้า ศรวุฒิ บุญสม
    คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์
    18 ซ.ตลาดบ้านสมเด็จ
    ถ.สมเด็จเจ้าพระยา เขตคลองสาน
    กรุงเทพฯ 10600
    จะจัดการส่งกล่องให้ต่อไปนะจ้ะ!
    :cool::cool::cool:(k)(k)(k)(k):boo::boo::boo:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กันยายน 2012