ปิดการแจกพระธาตุนาคนฤมิต+พระศิลามณีปัฐวีธาตุ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย สัญญา, 28 มิถุนายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

พระอาจารย์มีรูปไหมขอรับบางทีบางท่านยังไม่ได้รับอาจจะนึกภาพไม่ออก...หรือบางท่านผ่านเข้ามาเผื่อจะเคยเห็น

2. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    กราบอนุโมทนาสาธุค่ะ

3. saipote

กราบขออโหสิกรรม หลวงพี่สัญญา ด้วยค่ะพี่โยมได้เคยล่วงเกิน หรืออาจปรามาส หลวงพี่ไป ด้วยความไม่เจตนาหรือรู้เท่าไม่ถึงการ จริงอย่างที่หลวงพี่บอกสังคมออน์ไลน์ มันกว้างใหญ่ไพศาลนัก หนูเลยขอกราบอโหสิกรรมต่อหน้าเวปนี้ ให้ทุกคนได้ทราบได้ทั่วถึงกันค่ะ อนุโมทนาสาธุค่ะ งั้นโยมขอรับซัก 1 ชุดนะคะ พระศิลามณีปัฐวีธาตุ พระธาตุนาคนฤมิต และ พระธาตุองค์อื่น ด้วยค่ะ จะรีบส่งซองไปนะคะ รุ่งทิพย์ ผูกภู่ ที่อยู่เดี๋ยวจัดส่ง ทาง PM ค่ะ

4. win006

win006 Active Member

กราบนมัสการหลวงพี่ครับ ขอรับ1ชุดด้วยครับหลวงพี่ครับ ขอบพระคุณมากครับ
    อนุโมทนา สาธุด้วยครับ

5. angeltk229

angeltk229 เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2008
    นมัสการพระคุณเจ้าค่ะ
    โยมขอความเมตตาขอรับ 1 ชุด จะจัดส่งซองไปตามที่อยู่ของท่านค่ะ และจะจัดส่งซองพลาสติกแบบซิปล็อกไปด้วย ไม่แน่ใจว่าเป็นแบบที่ท่านต้องการหรือไม่ แต่จะส่งไปเผื่อท่านจะนำไปใช้ประโยชน์อะไรได้ค่ะ

6. saipote

อนุโมทนาสาธุ ขอให้ผู้ที่สมควรและเหมาะสม ได้ไปตามคำอธิษฐาน ของหลวงพ่อนะคะ

7. สติมั่น

สติมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    ขอกราบประทานอภัย พระคุณเจ้าครับ ผมได้ให้น้องส่งซองจดหมายเร็วไปหน่อย จึงไม่ได้ลงค่าจัดส่ง 60 บาทไปด้วยครับ ถ้าซองจดหมายไปถึงทางวัดขอให้หยุดการมอบปฐวีธาตุแก่ผมไว้ก่อน จนกว่าผมจะส่งไปขอรับใหม่และมีค่าจัดส่งตามกติกาครับ
    กราบนมัสการพระคุณเจ้า

8. ธรรมะบารมี

ธรรมะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

กราบนมัสการพระคุณเจ้าครับ ขออนุโมทนาบุญทุกประการกับพระคุณเจ้าครับ ผมจะรีบจัดส่งซองไปเพื่อเชิญครับผม

9. kaew1780

kaew1780 Active Member

18 มิถุนายน 2010
    ได้ส่งซองไปแล้วครับ 14/7/53
    นายนำชัย หนูขุน

10. วิหคเพลิง

วิหคเพลิง เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2006
    กราบนมัสการพระคุณเจ้าค่ะ ไม่ทราบว่าพระเพชรยังมีอยู่ไหมค่ะ

11. rung_zero

rung_zero เป็นที่รู้จักกันดี

คนเราหากทำผิดแล้วสำนึกแล้ว เราก็ควรให้อภัย ผมก็ขออนุโมทนาบุญให้คุณไซ
    ด้วยนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ

12. carton

carton เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธครับ พระอาจารย์สัญญาครับ ไม่ทราบว่าซองผมมีตีกลับไหมครับ ผมไม่มั่นนใจว่าผมใส่เลขที่ ผิดหรือเปล่าครับ เพราะว่าของยังมาไม่ถึง ผมเลยมานั่งคิดว่า ผมถ้าจะใส่เลขที่ผิด ครับ ชื่อ กิตติชัย เบนซ์ ครับ
    โมทนาสาธุ

13. สัญญา

สัญญา เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2006
    เจริญพรคุณโยม..ไม่เป็นไรค่อยแนบมาพร้อมกับรายการอื่นๆ ที่คุณโยมจะขอรับในโอกาสต่อไปก็ได้..ในช่วงหลังออกพรรษา..ขออนุโมทนา

14. สัญญา

เจริญพรคุณโยม..พระเพชรขององค์หลวงปู่คำพันธ์เดี๋ยวนี้หายากมากไม่ทราบอยู่กับท่านใดบ้างแม้แต่ที่วัดพระธาตุมหาชัยเองยังหาดูไม่ได้เลย...

15. สัญญา

เจริญพรคุณโยมกิตติชัย..ข้อมูลพัสดุขณะนี้
    ผลการค้นหา : RD684501209TH

วันที่ / เวลาหน่วยงานคำอธิบายพุธ 14 กรกฎาคม 2553
    10:39:54 น.ธาตุพนมรับเข้าระบบ

16. เอมี่ออนไลน์

เอมี่ออนไลน์ Active Member

กราบนมัสการพระอาจารย์สัญญาค่ะ
    เมื่อวานหนูส่งซองลงทะเบียนและแนบค่าส่งไปให้แล้วค่ะ
    ไม่รู้มีคนเหมือนหนูรึเปล่า ดีใจล่วงหน้าบอกไม่ถูกเลยตอนนี้
    ขอบคุณค่ะ

17. ปูเเว่น

ปูเเว่น เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2007
    กราบอนุโมทนาสาธุค่ะ หลวงพ่อ ขอรับ 1 ชุดค่ะ เดี๋ยวส่งซองตามไปค่ะ สุภาภรณ์ เบ็ญจชัยพร

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2010
  18. สัญญา

เจริญพรคุณโยมดอกขจร...อาตมาอยากสอบถามว่าคุณโยมใช่คนเดียวกับ..ดอกขจร..ที่ได้มอบพระสารีธาตุ+พระธาตุข้าวบิณฑ์ไว้กับคุณโยมนิรชรา (แม่น้องยูชลบุรี) รึเปล่า..คืออาตมาได้รับถวายมาจากคุณโยมนิรชราจำนวนหนึ่งเพื่อแจกจ่ายมอบให้กับบรรดาญาติโยมที่อยู่ทางนี้..ถ้าใช่ก็ขอเจริญพรอนุโมทนาในจิตที่เป็นบุญเป็นกุศลของคุณโยม และขอให้ร่มเย็ยเป็นสุขเจริญในพระธรรมขององค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้ายิ่งๆ ขึ้นไปเทอญ...

19. ธรรมะบารมี

ธรรมะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ 16/7/53 ผมได้จัดส่งซองพัสดุด่วนพิเศษ EH625014982TH พร้อมปัจจัย
    ชื่อ เธียรวิชญ์ ดู่คำ

กราบอนุโมทนาบุญกับพระอาจารย์ทุกประการครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2010
  20. vvasan

vvasan เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2009
    ได้รับปถวีธาตุและพระธาตุนาคนฤมิตแล้วครับ
    ขออนุโมทนาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้