ปิดกระทู้ แจกฟรี !!! พระและวัตถุมงคลอธิษฐานจิตโดยพระเดชพระคุณหลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน

ในห้อง 'ธรรมทาน - วิทยาทาน' ตั้งกระทู้โดย guawn, 30 พฤศจิกายน 2007.

1. นักธรรมเอก

นักธรรมเอก เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณท่านอาจารย์จเร ฯ คุณกวง และทีมงานเป็นอย่างสูง ที่กรุณาส่งมอบพระสมเด็จของหลวงพ่อศิริ สิริวัฒโน ผมได้รับเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว และได้โทรไปเรียนให้อ.จเรท่านรับทราบแล้ว และขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงครับ
    อนุโมทนาครับ บุญกุศลที่เราร่วมกันทำนี้ขอถวายเป็นบารมีแด่หลวงพ่อศิริ สิริวัฒโน หลวงปู่ทองดี อนีโฆ สองพระอาจารย์ใหญ่ ด้วยเศียรเกล้า

2. moowasin

moowasin เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    อ.คับ

อ.จะส่งมาเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะคับจะได้กะเวลาไปรับได้คับ

อนูโมทนาคับ

3. เพิ่มทรัพย์

เพิ่มทรัพย์ Active Member

26 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาบุญด้วยคะ
    อยากได้พระไปทำบุญครบรอบวันเกิดพ่อที่เสียไปแล้ว
    พอจะได้หรือเปล่าคะ