ดูฟรี มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 1 By Buchecktien

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Buchecktien, 8 กุมภาพันธ์ 2015.

1. whitetia

whitetia สมาชิก

สวัสดีค่ะ
    ชื่อ นิค ขอรบกวนถามเรื่องงานค่ะ ปัจจุบันอยู่ออสเตรเลีย ทำงานโรงงานเล็กๆ เป็นพนักงานชั่วคราว ทำให้มีรายได้ไม่แน่นอนอ่ะค่ะ ( จะโดนออกตอนไหนก็ไม่รู้ ) ตอนนี้ก็กำลังหางานใหม่ ที่มีโอกาสได้เป็นพนักงานประจำ ดิฉันจะมีโอกาสได้งานที่เป็นพนักงานประจำไหม และ เป็นงานเกี่ยวกับอะไรค่ะ ขอทราบผลภายใน กลางปี 2558 ( ก่อนหน้านี้ก็หางานทำความสะอาด ก็ไม่เคยได้เลย ไม่รู้ว่าทำไม เฮ้อ ) ขอบคุณมากค่ะ

2. Buchecktien

Buchecktien Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2015
    ต้องขออภัยจริงๆค่ะ ช่วงนี้งานเร่งทำดึกๆทุกคืน เหนื่ยยจัดค่ะ เลยมาดูให้ไม่ได้

งานมาเรื่อยๆ ค่ะ เหนื่อยเลยหมดแรงมาดูให้ต่อ กะว่าคงหมดงานวันศุกร์ค่ะ
    ดวงรายสัปดาห์เลยไม่ได้ทำ คนตามอ่านคงแอบรอ

ขออภัยจริงๆ ค่ะ

3. Buchecktien

ต้องขออภัยจริงๆค่ะ ช่วงนี้งานเร่งทำดึกๆทุกคืน เหนื่ยยจัดค่ะ เลยมาดูให้ไม่ได้

งานมาเรื่อยๆ ค่ะ เหนื่อยเลยหมดแรงมาดูให้ต่อ กะว่าคงหมดงานวันศุกร์ค่ะ
    ดวงรายสัปดาห์เลยไม่ได้ทำ คนตามอ่านคงแอบรอ

ขออภัยจริงๆ ค่ะ

4. happytogo

happytogo สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2015
    รอได้เสมอค่ะ ^^ พักผ่อนเยอะๆนะคะ

5. chart077

chart077 Active Member

แม่นอยู่นะครับณ ตอนนี้ คุณหมอรับดูดวงเต็มๆไม่ครับ

6. chalala83

chalala83 สมาชิก

ขอบคุณค่ะ

เรื่องแต่งงานมีคุยๆ บ้าง นิดหน่อยค่ะ ที่บ้านก็พร้อม แต่มีทะเลาะกันเพราะทัศนคติไม่ตรงกันนี่แหละค่ะ ปรับกันอยู่ แต่เรื่องแฟนเก่าไม่น่าจะมีอะไรเพราะจะแต่งงานแล้ว เรื่องการเงินไม่ค่อยยุ่งกันค่ะ มีการตกลงการใช้จ่ายเงินไว้แล้ว แต่แฟนทำงานประจำ แต่มีงานส่วนตัวที่ต้องหมุนเงินบ้าง

ไม่แน่ใจจะใช่เนื้อคู่รึเปล่า เพราะคนก่อนๆ ก็คบกันมา 5-6 ปี ก็เลิกกัน คนที่ 2 ก็ 4 ปีเลิกกัน แต่คนนี้ คบได้ไม่นาน เลยไม่อยากจะคาดหวังอะไร แต่ก็ไม่อยากจะเสียเวลา อายุก็เยอะแล้ว มีอะไรเพิ่มเติม แนะนำได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

7. Buchecktien

มาแจ้งว่างานยังมาเรื่อยๆ ไม่เสร็จเลยจ้า เร่งผลิตสินค้าขายส่งจนมือหงิก อิอิ กะว่าจะเก็บให้หมดวันเสาร์แล้วพักมือแป๊บทำต่อ หายเหนื่อยจะแวะมาค่ะ เสาร์อาทิตย์นี้ไม่น่าพลาดค่ะ อยากดูเต็มแก่ละค่ะ

8. Buchecktien

รับค่ะ แต่ว่ายังไม่ว่างรับดูเลยค่ะ แหะ สนใจอ่านรายละเอียดได้ที่เพจ หรือเว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ค่ะ มีกติการแจ้งไว้ แต่ช่วงนี้ยังไม่ว่างจริงๆ ค่ะ

เคลียร์งานผลิตแล้วขอดูฟรีตกค้างก่อน รอกันหลายคนเลย

รับปากดูฟรีไว้ต้องขอใช้หนี้สัจจะก่อนค่ะ

อั้นไว้ที่คนไหนก็ดูฟรีแค่คนนั้นก่อนให้หมดค่า

9. umijang

umijang สมาชิกใหม่

27 ธันวาคม 2014
    ชื่อเล่น ซี ค่ะ
    อยากถามว่า งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีไหมค่ะ ถ้าเปลี่ยน ควรเปลี่ยรไปทำงานแบบไหนค่ะ
    รบกวนด้วยค่ะ

10. ราศีเมษ

ราศีเมษ Active Member

หาย...

11. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    มารายงานผลตามที่แจ้งไปก่อนหน้านี้ค่ะ ประมาณ 2 สัปดาห์ใช่ไหมคะ

นับจากวันที่ 8 เดือนกุมภาพันธ์ วันนี้ 28 ก็ 20 วัน เลยกำหนดมาแล้วหลายวัน

ผลที่ได้ไม่แน่ชัดค่ะ กรณีที่เขาคืนดีกับแฟนเก่า เพราะเราไม่รู้ว่าเขามีแฟนหรือเปล่า วันก่อนก็คุยกับเขาปกติค่ะ ก็ไม่ได้ถามเรื่องส่วนตัวค่ะ เลยไม่รู้ว่าเป็นไปตามที่พยากรณ์ไว้ไหม

ส่วนเรื่องทะเลาะกันไม่มีเลยค่ะ แหะๆ เพราะไม่รู้จะทะเลาะกันเรื่องอะไร

ค่ะ ยังไงก็ขอขอบคุณมากนะคะที่ช่วยดูให้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กุมภาพันธ์ 2015
  12. Buchecktien

ระบบมันรวนค่ะ แก้ข้อมูลเพิ่มให้ กดส่งแล้วก็ผ่าน แล้วมันกลายเป็นแบบที่เห็นนี่ละค่ะ แก้หลายรอบก็เหมือนเดิมค่ะ
    จำได้ลางๆ ว่า พ.ค.และ มิ.ย. ถึงจะดีขึ้นค่ะ

13. Buchecktien

ได้ไปค่ะ

14. Buchecktien

คิวที่ 1 ของ 4 ก่อนปิดคิวกระทู้นี้ค่ะ

เหมือนคุณจะคิดถึงที่ทำงานเก่าค่ะ แต่ว่ามันอยู่แล้วก็ไม่ไปไหน
    มีนา58 น่าจะมีงานเข้ามาหลายงานค่ะ อยู่ที่คุณเลือก

ซึ่งก็มีที่ไม่ถูกใจ ซึ่งคุณเป็นคนมีความสามารถทำได้หลายอย่าง เงินมากก็งานหนักมาก การจะได้งานต้องวิ่งหา วิ่งเต้นเข้าหาผู้ใหญ่ถึงจะดีนะคะ เพราะคุณมีความสามารถอยู่แล้ว ต้องเอามันออกมาใช้ค่ะ ต้องนำเสนอตัวเองให้มากๆ ค่ะ

กับอีกทีหหมาะกับการทำงานวิชาชีพค่ะ งานฝีมือซึ่งจะต้องทำเองค่ะ

อยู่ที่ความคิดตัวเองเป็นหลักด้วยค่ะ
    เหมือนที่ผ่านมาจะได้งานแต่ไม่ดีถูกใจด้วยนะคะ

15. Buchecktien

วันนี้พอแค่นี้ก่อนคะ่ไว้มาต่อใหม่

ขอรันคิวต่อไปไว้ค่ะ

คิวที่ 2 ของ 4 คน รอบที่1ก่อนปิดกระทู้ค่ะ

shela

16. น้าเดช

น้าเดช สมาชิก

26 กันยายน 2011
    ขอบคุณครับ
    ขอทราบเพิ่มเติมนิดนึงครับ
    ว่าจะได้ไปด้วยทุนทรัพย์ของตัวเอง หรือมีผู้ให้การอุปการะในการไปครั้งนี้ครับ

17. Buchecktien

คิว 2 ของ 4

เดือนนี้น่าจะได้เจอหนุ่มเจ้าชู้คนนะคะ คุณเองก็เริ่มคิดอยากมีรักใหม่เหมือนกัน
    ถ้าจะคบกันคนนี้ก็จะดูไม่มีความสุขเพราะว่าเขาก็มาไม่ถูกต้อง ทำไม่เหมาะสมเท่าไร แต่ถ้ารักเก่าก็จะยังไม่ได้คืนดีในปี 58 นี้ ใจคุณก้กังวลคิดมากเรื่องผู้หญิงที่เป้นปัญหากับความสัมพันธ์รักของคุณ คุณเองไม่อยากจะไปแย่งไปสู้รบด้วย ไม่รู้ว่าอายุเท่าไร
    แต่อายุ 24 น่าจะได้พบรักใหม่ค่ะ

คิว3 ของ 4 johh

คิว 4 คนสุดท้าย apasara

18. Buchecktien

คิว3 ของ 4

เหมือนว่าจะเพิ่งผิดหวังอะไรมา รักหรือพลาดเรื่องการเรียนคะ ถ้ายังไม่เกิดมันจะเกิดน้า

คุณจะเกิดอาการเลือกไม่ถูก สับสนว่าจะไปทางไหนอย่างไรดี ทำให้เกือบจะมีปัญหานะคะ ให้ระวังตรวจสอบให้ดีว่า อะไรควรทำ อย่าเผลอเรอค่ะ
    เร็วๆ นี้สิ่งที่คาดหวังไว้ ต้องการจะสำเร็จได้สมหวัง

สรุปจะได้แบบยุ่งยากค่ะถ้าผ่านมันไปได้ก็จะได้ ถ้าผ่านไมไ่ด้ก็ต้องทำใจค่ะ

คิว 4 คนสุดท้าย apasara

19. Buchecktien

ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้เจอคนที่มีแฟนแล้วมาจีบมั่งหรือยังคะ เหมือนว่าแล้วเจอแล้ว ทำให้เซ็งๆ อยู่
    ใจไม่ชอบการเป็นมือที่สามก็จะเป็นฝ่ายออกมาเอง

ตอนนี้รู้สึกเหมือนผิดหวัง ที่ไม่ได้เจอคนที่จะเป้นคู่กัน

ปี58 ยังต้องอดทนรอไปก่อนค่ะ ยังไม่เจอคนที่เหมาะสมค่ะ

20. Buchecktien

สำหรับกระทู้นี้ขอจบเพียงที่บอกไว้นะคะ ไว้โอกาสหน้ามาเริ่มต้นกันใหม่ค่ะ

ที่ผ่านมาขอบคุณทุกท่านมากๆ ค่ะ และก็ต้องขอโทษที่ทำให้รอกัน งานเข้าเยอะมากค่ะ

งานยังไม่หมดเลยค่ะ เดี๋ยวต้องไปเร่งงานต่อก่อนค่ะ

งานซากว่านี้จะแวะมาดูดวงฟรีใหม่ค่ะ อีกอย่างยังไม่ได้ใส่บาตรเลย ดูมากๆ ต้องพักใส่บาตรด้วย