จะดูดวงเรื่องความรักให้นะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย 26895645, 2 กุมภาพันธ์ 2005.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Forest_Sa

Forest_Sa เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2005
    เข้ามาดูอะ มีคนอยากรู้เกี่ยวกับความรักเยอะนะ

ยามเย็นเมฆลอยคล้อยเคลื่อน

ตะวันเดือนเลื่อนลอยคล้อยต่ำ

หลบลับขอบฟ้าเวลาล่วงเลย

เหตุเพราะโลกหมุนไม่หยุดนิ่งเฉย

อันวันเวลาย่อมผ่านพ้นไป

ลอยไปลอยไปไม่กลับย้อนมา

เวลา เวลา ไม่เคยคอยใคร

เวลา เวลา ไม่เคยคอยใคร

หวนคิดสักนิดถึงขีวิตคน

สำรวจตัวตนบนวันเวลา

บกพร่องภาระเวลาล่วงเลย

โธ่เอ๋ย โธ่เอ๋ย อยู่เฉยทำไม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2006
  2. nine_nine

nine_nine Active Member

11 ธันวาคม 2005
    รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยคับ เกิดวันศุกร์ ที่8 กุมภาพันธ์ 2528 ปีชวด เวลา 21.08น. เกิดที่จังหวัดแพร่คับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าคับ

3. puwaan

puwaan สมาชิกใหม่

อยากดูม่างค่ะ ..เกิด 29 ธ.ค.2519 เวลา03.30น. คนกทม. เป็นหญิง..อิอิ..
    รบกวนดูด้วยนะค๊า ขอบคุณค่า..~~'
    คือว่า ทุกวันนี้ ช้ำใจ..คนที่คิดว่ารักกัน อยู่ๆเค้าหายไปขาดการติดต่อไปเฉยๆ เหงามากอ่ะค่ะ ควรจะรอต่อไปไม๊ ชีวิตนี้ ต้องเดินคนเดียว อีกนานเท่าไหร่ อ่า..เฮ้อ T T
    ปล.คิวย๊าว..ยาว อิอิ..จาดูได้แบบ ยาวๆป่าวน๊า..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2006
  4. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    17 april 2480 19.55 pm ยังไม่เคยเจอความรักเลย เมื่อไหร่เจอครับ

5. aj_kaew8

aj_kaew8 สมาชิก

รบกวนดูให้หน่อยนะคะตอนนี้กำลังมีปัญหา

เกิด 17 ส.ค. 2520 เวลา 3.00 น. ที่ กาญจนบุรี แฟนเกิด 4 ก.ค. 2519 ที่ลำพูน
    1. จะเป็นเนื้อคู่มั๊ยคะ ถ้าคบต่อไปจะดีมั๊ย
    2. อยากทราบลักษณะเนื้อคู่ ตอนนี้เจอเนื้อคู่หรือยัง และจะเจอเมื่อไหร่คะ
    ขอบคุณค่ะ

6. aj_kaew8

รบกวนดูให้หน่อยนะคะ

เกิด 17 ส.ค. 2520 เวลา 3.00น. ที่ กาญจนบุรี
    แฟนเกิด 4 ก.ค. 2519 ที่ ลำพูน
    1. จะเป็นเนื้อคู่มั๊ยคะ ถ้าคบต่อไปจะดีมั๊ย
    2. อยากทราบลักษณะเนื้อคู่
    ขอบคุณค่ะ

7. 26895645

26895645 สมาชิกใหม่

ก็ขอประทานโทษทุกท่านนะครับ
    มีคนมาถามเยอะมากๆแล้วก็ตอนนี้สูตรดูดวงผมมันเริ่มไม่อยู่ตัว กำลังพัฒนา ไม่รู้ว่าจะดูได้เหมือนเดิมอีกรึเปล่า จะประสาทตาย ถ้าเปลี่ยนวิธีดูไปเรื่อยอย่างนี้ก็คงเดือดร้อนคนที่มาให้ดูแน่ๆครับ
    แล้วก็ขออภัยคนที่ผมดูให้ไปแล้วนั้นผลที่ออกมาทีหลังก็เปลี่ยนไปด้วย
    กำลังคิดอยู่ว่าจริงๆแล้วยังจะสมควรดูให้ชาวบ้านเขาอีกไหม
    อีกอย่างผมบอกไว้หลายช่วงว่าส่งมาทาง PM ดีกว่าถ้ามีปัญหาหนัก
    แต่ยังไงก็ตาม ตอนนี้ในหัวใจไม่ค่อยเข้าใจเรื่องพวกนี้ซะแล้ว
    เลยเขินๆชอบกล ถ้าเป็นพระก็ทำนองมันไม่ใช่กิจของสงฆ์นั่นแหละครับ

8. 26895645

26895645 สมาชิกใหม่

ก็ขอประทานโทษทุกท่านนะครับ
    มีคนมาถามเยอะมากๆแล้วก็ตอนนี้สูตรดูดวงผมมันเริ่มไม่อยู่ตัว กำลังพัฒนา ไม่รู้ว่าจะดูได้เหมือนเดิมอีกรึเปล่า จะประสาทตาย ถ้าเปลี่ยนวิธีดูไปเรื่อยอย่างนี้ก็คงเดือดร้อนคนที่มาให้ดูแน่ๆครับ
    แล้วก็ขออภัยคนที่ผมดูให้ไปแล้วนั้นผลที่ออกมาทีหลังก็เปลี่ยนไปด้วย
    กำลังคิดอยู่ว่าจริงๆแล้วยังจะสมควรดูให้ชาวบ้านเขาอีกไหม
    อีกอย่างผมบอกไว้หลายช่วงว่าส่งมาทาง PM ดีกว่าถ้ามีปัญหาหนัก
    แต่ยังไงก็ตาม ตอนนี้ในหัวใจไม่ค่อยเข้าใจเรื่องพวกนี้ซะแล้ว
    เลยเขินๆชอบกล ถ้าเป็นพระก็ทำนองมันไม่ใช่กิจของสงฆ์นั่นแหละครับ

9. Aikos

Aikos สมาชิกใหม่

27 ธันวาคม 2005
    เกิด9มิถุนายน2524เวลา15.35คับผม

10. aj_kaew8

อยากทราบว่า PM คืออะไรคะ

11. Jo The Searcher

Jo The Searcher สมาชิกใหม่

จังหวัดสกลนครเที่ยงวัน30นาที,20เมษายน2514ครับมขอบคุณครับ

12. phanthawaat

phanthawaat สมาชิกใหม่

10 พฤษภาคม 2005
    น่าสนใจมากๆครับ ตอนนี้ก็แอบมีปัญหาเหมือนกัน ผมรบกวนคุณ จขกท ช่วยด้วยนะครับ

เกิด ๓๑ มกราคม ๒๕๒๔ เวลา ๒.๕๓ นาที ครับ ผมเข้าใจเองว่า PM เนี่ยคือ Private Mail ใช่ไหมครับ ถ้าใช่รบกวนส่งมาที่ Phanthwaat@yahoo.co.uk นะครับ ขออนุโมธนา ครับ

13. มิยู

มิยู สมาชิก

24 ธันวาคม 2005
    ฉันเกิดวันที่ 31 มกราคม 2537 เวลา 6.59 น. ค่ะขอบพระคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2006
  14. visarut

visarut เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเกิด 7กพ 2513เวลา11.03 จ.พัทลุง
    จะพบเนื้อคู่ป่าวครับ
    rutrut_99@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2006
  15. valentinesilver

valentinesilver สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2005
    Valentine
    เกิดวันที่ : 16 พฤศจิกายน 2519
    เวลา : 16:41
    สถานที่เกิด : ลอสเเองเจลิส (สหรัฐอเมริกา)

...รบกวนด้วยนะครับ...

16. vari

vari สมาชิกใหม่

14 กันยายน 2005
    ช่วยดูดวงพี่สาวให้ด้วยคะ

ช่วยดูดวงให้พี่สาวด้วยคะ
    ชื่อ นางสาว ชุติกาญจน์ ลิ้มพิพัฒน์ถาวร
    วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2517 เวลาเกิด 18.45 น.
    พี่สาวเป็นคนไม่มีโชคทางด้านคู่ครอง ยังไงช่วยดูให้ด้วยนะคะ

17. tiwtoon

tiwtoon สมาชิก

สาธุ โมทนาบุญจริงๆที่อุตส่าห์ ดูให้เป็นธรรมทานวิทยาทาน

รบกวนช่วยดูให้สัตว์โลกผู้น่ารัก ที่ยังมีกิเลสหนา ปรารถนาใน
    เรื่องรักใคร่อยู่ด้วยนะคะ

เกิดวันที่ 29 ตุลาคม 2512 วันพุธ เวลา 20.29 น.
    เป็นผู้หญิง ผิวขาวค่ะ

รบกวนหน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

18. tiwtoon

tiwtoon สมาชิก

สาธุ โมทนาบุญจริงๆที่อุตส่าห์ ดูให้เป็นธรรมทานวิทยาทาน

รบกวนช่วยดูให้สัตว์โลกผู้น่ารัก ที่ยังมีกิเลสหนา ปรารถนาใน
    เรื่องรักใคร่อยู่ด้วยนะคะ

เกิดวันที่ 29 ตุลาคม 2512 วันพุธ เวลา 20.29 น.
    เป็นผู้หญิง ผิวขาว เกิดที่ จ.กาฬสินธุ์

รบกวนหน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ถ้าจะตอบผ่าน Mail ก็ส่งมาที่ s_kajon46@yahoo.com นะคะ
    <!-- / message -->

19. chanjuta

chanjuta สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2005
    (bb-flower ความอยากรู้ไม่เข้าใครออกใครเนอะ โดยเฉพาะเรื่องแบบนี้ อิอิ เกิด วันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2524 เวลา 04.25 นาที (ตีสี่) ที่อยุธยาค่ะ ช่วยตอบให้ด้วยนะค๊า ชาตินี้มีเนื้อคู่กับเค้ารึเปล่า เค้าจะเป็นคนยังไง ที่สำคัญ เมื่อไหร่จะได้เจอ ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆล่วงหน้าค่ะ[b-wai]

20. kay bateman

kay bateman สมาชิกใหม่

kay

i brith 17 th january 2520 ,, 6 pm evering
    thank you
    (bb-flower

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้