ข้อความจากต่างมิติ - การจุดชนวนเอกภพ (Cosmic Trigger) ระยะสุดท้ายเพื่อการเลื่อนระดับขึ้นในปี 2012

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Chayutt, 22 มีนาคม 2012.

1. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

วันนี้กระทู้นี้เป็นอะไรนะ มันดูแปลกๆ
    คือมันค้างอยู่ที่โพสต์ล่าสุดหนะครับ
    มันไม่ยอมไปไหนเลย..

เลยว่าจะลองโพสต์ทดสอบดุซะหน่อย
    ..........................................

2. Uaychai

Uaychai เป็นที่รู้จักกันดี

ประกาศขออาสาสมัครวางตำแหน่งพีระมิดคริสตัล เพื่อสร้างเส้น Grid ของคริสตัลไลน์ จำนวนทั้งหมด 144 ตำแหน่งทั่วโลก ตอนนี้วางสำเร็จไปแล้ว 6 ตำแหน่ง งานนี้ต้องเสร็จก่อน วันที่ 12/12/2012 ครับใครสนใจเป็นอาสาสมัครร่วมงานใหญ่สุดๆ นี้โพสต์แจ้งได้เลยนะครับ

มีเงื่อนไขด้วยนะครับดังนี้

1.คนที่เป็นเจ้าของคริสตัลจะต้องมีศีล 5 สำคัญมากนะครับ
    2.ต้องดูแลเหมือนเป็นจิตวิญญาณของตัวเอง ให้เหมือนกับรักตัวเอง เป็นของสำคัญที่สุด
    3.ห้ามทำให้แตกหักเสียหายเป็นอันขาด
    4.นำมาล้างประมาณสามวันครั้งด้วยน้ำดื่มสะอาด หรือวันละครั้งได้จะดีมาก
    5.ห้ามให้ผู้อื่นจับต้อง หรือถ้าจับแล้วต้องล้างด้วยน้ำทันทีกันพลังลบเข้าไปในคริสตัล
    ุ6.ต้องสื่อสารกับคริสตัลในทางบวก นำแต่สิ่งดีๆเท่านั้นนะครับ

https://www.facebook.com/groups/219879751434745/permalink/322426224513430/