ขอเชิญร่วมบุญสมโภชรูปหล่อสมเด็จพระพุฒาจารย์โตหน้าตัก60นิ้วพร้อมรับวัตถุมงคล

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย joni_buddhist, 30 กันยายน 2012.

1. joni_buddhist

joni_buddhist Legal returns ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    203
    [size=20pt]วันนี้จะนำรูปสมเด็จโตหน้าตัก60นิ้วที่ปิดทองเรียบร้อยมาให้ชม ครับขอบคุณท่านผู้กำกับสน.พลับพลาไชยที่มาเป็นผู้อุปถัมภ์ครับ
    รูปหล่อสมเด็จพระพุฒาจารย์โตที่ปิดทองรียบร้อย
    ซินแสโบได้มาทำพิธีอัญเชิญไปประดิษฐานสน.พลับพลาไชย ชั่วคราวก่อนจะนำไปถวายวัด
    ภายในองค์บรรจุแผ่นดวงและพระที่หลายๆๆท่านได้ส่งมาครับ
    ขระอัญเชิญมาประดิษฐานชั่วคราวที่สน.[/size]

2. บีช

บีช เป็นที่รู้จักกันดี

จองทันไหมครับ ถ้าจองทันขอจองเลยครับจะรีบโอนให้ด่วนที่สุดครับ

3. joni_buddhist

joni_buddhist Legal returns ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    203
    หมดแล้วครับ