เสียงธรรม ให้พรวัดน้ำอาบ จ.อ่างทอง

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย น้ำพุ01, 14 ตุลาคม 2012.

1. น้ำพุ01

น้ำพุ01 สมาชิก

ขอโทานะครับหายไปนานเลย บทนี้ผมเคยเอาลงแล้วตอนนี้มันหายไป ขออณุญาติเอาลงใหม่ให้ทุกท่านที่ยังไม่เคยได้ฟังมาฟังกันนะครับ ขอบคุณครับ
    และเพิ่มเติมนะครับ บทสวดมนต์วัดพระศรีมหาธาตุ บางเขนครับ ผมอัดเองอ่ะครับ เสียงอาจไม่ชัดนิดนึงก็ขออภัยด้วยนะครับ ผมพยายามจะปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติม ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรมนะครับ สาธุ:)

ไฟล์ที่แนบมา: