โครงการแจกแผ่น CD และ DVD ธรรมทาน

ในห้อง 'ธรรมทาน - วิทยาทาน' ตั้งกระทู้โดย nuttadet, 27 มีนาคม 2008.

1. nuttadet

nuttadet เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องจากทางกระผมมีกำลังใจที่จะแจกแผ่น และไฟล์เสียงธรรมะให้กับทุกๆ ท่าน แต่กระผมมีปัจจัยจำกัด เลยต้องการให้ทุกคนมีส่วนร่วมในบุญครั้งนี้

อยากจะแจ้งให้ทราบครับว่า หากท่านใดต้องการแจกธรรมทานให้ผู้อื่น แต่ไม่มีเวลามาแจกและไรท์ ผมจึงตั้งกระทู้มาเพื่อให้ทุกๆ ท่านมีส่วนในการแจก

ธรรมทานในครั้งนี้ร่วมกันกับผม เงินทุกบาท ผมไม่เอาเข้าตัวแน่นอนครับ และไม่ได้ต้องการทำเพื่อจะหารายได้เข้าตัวทั้งสิ้น

ขอให้บุญกุศลในครั้งนี้ดลจิตดลใจให้ผู้ที่มีกำลังมาช่วยกันด้วยเถิด สาธุ

โครงการที่ผมจะทำรายละเอียดอยู่ที่กระทู้นี้เลยนะครับ

แจกฟรี CD และ DVD ธรรมะ หลวงพ่อฤาษีฯ,หลวงพ่อปราโมทย์ ฯลฯ

2. ชนินทร

ชนินทร พลังจิตนานาชาติ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

โมทนากับการตั้งใจดีจ้ะ

และขอบคุณนัฐมากเลย...

ซีดีที่นัฐส่งให้พี่ไว้สำหรับนำไปมอบให้ทุกๆ ท่านที่ลงชื่อรับหนังสือวิชชาฯ (ฉบับพื้นฐาน) ล๊อตแรก จำนวน 100 แผ่น... พี่แจกไปหมดแล้วจ้ะ...

ส่วนล๊อตที่สองที่ทยอยมาให้เพิ่ม ตอนนี้พี่กำลังจัดการใส่ซองเตรียมส่งอยู่จ้ะ...

ขอบคุณมากเลยนะ...

โมทนาบุญด้วยทุกอย่างเลย... ทั้งซีดีทางโลก และทางธรรมจ้ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 เมษายน 2008
  3. Mrs.Kim

Mrs.Kim เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาสาธุบุญด้วยนะค่ะ

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์เรื่องนี้อีกเรื่องหนึ่งด้วยนะค่ะ
    เผื่อใครสนใจจะมาร่วมทำบุญค่ะ

http://palungjit.org/showthrea...97#post1185697

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      964.6 KB
      เปิดดู:
      75
      ขนาดไฟล์:
      949.3 KB
      เปิดดู:
      73
  4. wic.cama@hotmail.com

wic.cama@hotmail.com Active Member

ขอด้วยจ้า
    ด.ช.ธนพันธ์ ตันดี
    หมู่ 1 บ้าน เคียงดอย ถนน อนาลโย ตำบล หนองบัว
    อำเภอ เมือง จังหวัด หนองบัวลำภู 39000

5. phanit

phanit เป็นที่รู้จักกันดี

อ นุ โ ม ท น า ส า ธุ

6. junior phumivat

junior phumivat เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2008
    ขออนุโมทนากับทุกๆท่านครับ
    ธรรมใดที่องค์สมเด็จพระผู้มีพระภาคเจ้าได้ทรงพบแล้ว ขอธรรมนั้น จงสำเร็จแก่ท่านทั้งหลาย สมดังความปราถนาเถิด สาธุ สาธุ สาธุ