แบ่งบูชา.. หลวงปู่ละมัย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย นายรพินทร์, 6 กรกฎาคม 2008.

1. นายรพินทร์

นายรพินทร์ สมาชิกใหม่

เป็นลูกอม ปรอทกรอ เข้า หมากยาปูนพลู ครับ เริ่ม หายากขึ้น ทุกทีเพราะมีแต่คนเก็บ ราคาก็แล้วแต่คนจะเปิด ตั้งแต่ หมื่น ถึง สองหมื่น กว่า... รู้สึกออกจากวัดก็ ชุดละหมื่น ครับ สำหรับลูกอมชุดนี้ ใช้ดีทางด้านป้องกันเพศภัย โชคลาภ มีเสน่ห์ และ ชื่อเสียงก้องกังวาน ดั่ง ปรอทกรอ ผู้สร้างเองก็คงไม่ยอมเสียชื่อเสียงแน่นอน สำหรับ หลวงปู่ละมัย ผู้ เก่งกาจทางด้านปรอท ลูกศิษร์ลูกหาก็มากมายครับ ใคร สนใจจะเก็บไว้บูชา ติดบ้านเรือน หรือพกพาติดตัว
    โดยเฉพาะ ศิษ หลวงปู่ไม่น่าปล่อยให้หลุดมือครับ เพราะ เปิดถูกมาก ครับ อยากให้ คนที่ อยากได้ของท่าน มีไว้ใช้ครับผม 8000 บาท ครับ เทียบกับ สองหมื่น หรือ หมื่น ยังใง ท่าน อาจมีเงินเก็บไว้เติมน้ำมันครับ สำหรับ ช่วง เศรษกิจ ขาลง แบบนี้ (ต้องขอโทษท่านอื่นด้วย ไม่ได้ดั๊มราคา นะครับ อยากแบ่งให้ผู้มีจิต ศรัทธา ครับผม ) 0866562018

2. นายรพินทร์

ออ ลืม ไป รับประกันแท้ และ ความพอใจครับผม คืนเงินเต็มจำนวน ครับ

3. นายรพินทร์