แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. ่jajahs

่jajahs Active Member

มายืนยันด้วยคนค่ะ
    หมออ๊อดทายได้แม่นมากค่ะ แถมยังให้คำปรึกษาในเรื่องต่างๆได้ดีมากเลยค่ะ

2. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

คุยกะอาจารย์อ๊อดมาก็หลายเพลา
    ดูกับอาจารย์มา ไม่เคยผิดหวัง
    แม่นมากมายจ้า

3. jim kantak

jim kantak สมาชิกใหม่

28 สิงหาคม 2011
    อ.อ็อดนี่สุดยอดแล้ว แม่นด้วย มายืนยันอีกเสียง<!-- google_ad_section_end -->

4. hanbin

hanbin เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านนี้รับรองไม่ผิดหวัง ทั้งผมและเพื่อนๆ แม่เพื่อน ช่วยยืนยันให้อีกหนึ่งเสียงครับ
    รู้ซึ้งถึงความคิดเรา ไม่ธรรมดาครับ

5. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    แม่นครับแม่น ขอเชียร์ด้วยหนึ่งเสียงครับ 555+ และอาจารย์ให้คำปรึกษา และข้อแนะนำดีครับ.....(ศิษย์ขอเชียร์อาจารย์ครับ) อย่าเชื่อจนกว่าคุณจะได้ลองรับการพยากรณ์จากอาจารย์

6. 339

339 สมาชิก

ดูแบบไหนแม่นกว่ากันค่ะ

ถามท่านที่เคยดูกับ อ.อ๊อด
    ดูแบบไหนแม่นกว่ากันค่ะ
    ระหว่าง ไพ่ กับ วันเดือนปีเกิด

7. dear_04

dear_04 Active Member

จากประสบการณ์ที่เคยดูนะคะ แม่นทั้ง 2 แบบค่ะ ขึ้นอยู่กับว่า เรื่องที่ต้องการถามเป็นแบบไหน แต่ยังไง รับรองว่าไม่ว่าปัญหาจะเป็นยังไง อาจารย์ก็ตอบคำถามแบบไม่กั๊ก ให้คำปรึกษาที่ดี เป็นแนวทางการดำเนินชีวิตได้ดีมากค่ะ
    :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กันยายน 2011
  8. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    ดูดวงทางโทรศััพท์ ค่าดู 300 บาท ถามได้นานแค่ไหนคะ อยากดูอะ โทรไปแล้วไม่มีใครรับ หรือว่าต้องส่ง msn. บอกอาจารย์ก่อน ช่วยแนะนำด้วยคะเพราะอยู่ต่างประเทศ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กันยายน 2011
  9. dear_04

dear_04 Active Member

ยิปซีอาจารย์จะดูทั่วไปให้ก่อน แล้วให้เจาะจง 5 คำถามค่ะ ส่วนจักรราศี ต้องการวันเดือนปีเกิด เวลาเกิดที่ถูกต้อง อันนี้อาจารย์ให้ถามจนหมดข้อสงสัยนะคะ หากอยู่ต่างประเทศ แนะนำให้ ติดต่อทาง msn เพื่อนัดเวลาก่อนดีกว่าค่ะ จะได้สะดวกทั้ง 2 ฝ่าย

msn : dairerk@hotmail.com

10. staystill

ขอบคุณมากๆคะ ^_^

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

โทรไปเมื่อวาน จะได้คิวดูวันอาทิตย์ค่ะ

12. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

มายืนยันอีกเสียงค่ะ ว่าอาจารย์ดูแม่นมาก ใจดีและให้คำปรึกษาได้ตรงอย่างที่ต้องการจริงๆ

ตอนนี้เรื่องงานกับเรื่องที่บ้านเบาใจลงเยอะแล้วค่ะอาจารย์ ตอนนี้ขอไปลุยเขียนงานก่อนนะคะจะได้มีตังค์ไปทำบุญเยอะๆ ^ ^

ปล.หมูเก๋แจ้งข่าวนะคะ เรื่องการบริจาคโลหิตที่อาจารย์แนะนำว่าถ้าใครบริจาคเลือดไม่ได้ให้ทำบุญกับสภากาชาดแทน เก๋ไปเสริชจนเจอว่าที่เว็บของสภากาชาดมีรับบริจาคออนไลน์ด้วย
    ถ้าใครไม่สะดวกไปด้วยตัวเอง ลองโอนเงินผ่านเน็ตแบบเก๋ดูนะคะ คิดว่าช่องทางนี้น่าจะทำให้ง่ายขึ้นค่ะ โอนผ่านเน็ตสะดวกสามารถบริจาคได้บ่อยๆ เลยค่ะ

13. Mccarthney

Mccarthney เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2009
    อีกหนึ่ง Vote ครับ ค่อนข้างแม่นครับ จนทุกวันนี้ไม่สบายใจอะไร มีขอคำปรึกษาตลอด

ฮา

14. 339

339 สมาชิก

ทำไมของเราไม่แม่นอ่ะ เราดูโดยใช้ วัน/เดือน/ปี+เวลาเกิดอ่ะ
    ไม่ค่อยตรงเท่าไรเลย T_T
    อ่อ ลืมบอกไปว่า อาจารย์พูดจาดีมาก เป็นกันเองสุดๆๆค่ะ อันนี้ยืนยัน

15. ปูรณฤกษ์

ปูรณฤกษ์ Active Member

อาจารย์ได้ฤกษ์แม่นจิง ๆครับ ยกนิ้วให้เลย.....จากศิษย์น้อง

16. narin1960

narin1960 Active Member

อาจารณ์ดูให้ผมเรื่องอดีตก็ถือว่าใช้ได้ครับ แต่อนาคตไม่เป็นอย่างที่บอกเลยสักเรื่อง สำหรับการพูดจายอมรับว่าดีครับ

17. staystill

พึ่งดูเสร็จเมื่อกี้นี้เองทายตรงดีคะ อีกหนึ่งเสียง ( ^_^)

18. 339

339 สมาชิก

คือยังไงดีละค่ะ เราเป็นคนไม่มีครูไม่มีความรู้เรื่องการดูดวงใดๆๆ ทั้งสินค่ะ ไม่เชื่อ pm มาคุยได้ค่ะ และไม่มีการลองของแต่อย่างใด ชอบการดูดวงมาก ที่ไหนแม่นดูหมด แต่ถ้าไม่แม่นก็จะบอกว่าไม่แม่นค่ะ และที่ว่าไม่แม่นก็คือเรื่องในอดีตค่ะ ทายไม่ค่อยตรง และที่ถามว่าไม่กล้ายอมรับความจริงอันนี้ไม่จริงค่ะ เพราะเรื่องอนาคตที่ อ.ทายมามีแต่เรื่องดีดี ทำไมถึงไม่อยากรับเรื่องดีดีเข้่าตัวละค่ะ ลองคิดดู
    แต่ยอมรับอย่างหนึ่งว่า อ. พูดจาดีมากๆๆ เป็นกันเองสุดๆๆ ขอย้ำว่าเป็นกันเองจริงๆๆ ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2011
  19. 3nfamily

3nfamily เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2010
    แม่นคะ สำหรับ อ.อ็อดเหมือนเรานั่งคุยหรือปรึกษากับเพื่อนหรือพี่เลยคะ แถมให้คำแนะนำดี ๆ ด้วยนะคะ ครายเครียด ๆ อยู่หรือมีปัญหาก็ลองปรึกษาพี่อ็อดดูนะคะ

20. Charmaar

Charmaar เป็นที่รู้จักกันดี

ขอยืนยันว่าแม่นมากค่ะ