แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. พลับ พลับ

พลับ พลับ สมาชิก สมาชิก Premium

สวัสดีค่ะ
    เข้ามาดู /อ่าน ในเวป นี้ มาประมาณ 2 เดือน แล้ว เนื่องจากมีเรื่องที่กังวลใจ และ รอ สุดท้าย ก็เลยเข้ามาใน บอร์ดนี้ เพื่อ หาผู้รับฟังปัญหาและชี้แนะ ก็เลยได้เบอร์ อ. ได้ฤกษ์ จากเวบนี้ และได้ติดต่อไปสอบถามทางโทรศัพท์ เกี่ยวกับเรื่องที่กังวลและรอคอย ปรากฎว่า สิ่งที่ อ .ได้ฤกษ์ ได้ทำนายไว้ แม่นมาก บอกว่า เราจะได้ วีซ่าแน่นอน ซึ่ง กรณีของเราและแฟน ปัญหาเยอะ ทั้ง 2 ฝ่าย ตัดใจแล้ว เพราะ รอมา 5 เดือน ปกติ ระยะเวลาประมาณ 3 เดือน แต่ อาจารย์บอกเลยว่า วันที่ 1 กรกฎาคม 2554 ซึ่งเป็นเช่นนั้น จริง ๆ เราทราบข่าวดีเมื่อวานนี้ ( 1 ก .ค ) อยากบอกว่าแม่นเหมือนตาเห็น เลยค่ะ

ต้องขอบคุณ บอร์ดนี้ด้วยค่ะ และ ขอบคุณ อ. ได้ฤกษ์ ด้วยค่ะ
    หากผู้ใดสนใจ ติดต่อ อ. ได้ฤกษ์ ได้ค่ะ ราคาดูดวง สมเหตุ สมผล
    เบอร์ อาจารย์ 082 082 4900 หรือ
    dairerk@hotmail.com

2. นรชาติ

นรชาติ Active Member

24 ธันวาคม 2010
    อ.อ็อดนี่สุดยอดแล้ว แม่นและน้ำใจงามครับ
    สมถะ ตาดูดาวเท้าติดดินโดยแท้เลย อ.ท่านนี้

3. ปูรณฤกษ์

ปูรณฤกษ์ Active Member

แม่นครับ การทำนายของอาจารย์อ๊อดล่วงหน้าสามปีเป็นจิง ที่เกิดขึ้นต้องเลิกกับแฟน และมีคนที่จิงใจเข้ามาในชีวิต เกิดขึ้นจิงตามคำทำนาย และอ.อ๊อดใจดีมากกับเด็กบ้านอกคนนึงให้ทุกอย่าง และสอนทุกอย่างถือว่า เป็นทั้งครูบาอาจารย์และพี่ชาย ที่คอยให้กำลังใจกับนิรนามว่า ปูรณฤกษ์ ตลอดมา มิเช่นนั้นนิรนามนี้ก็คงไม่บังเกิดในโลกใบนี้

4. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    การันตีเก่งทั้งลูกศิษย์และอ. ......

5. phasukjai

phasukjai เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2009
    อ.อ๊อด ใจดีค่ะ มีปัญหา ทุกข์ใจ ก็ช่วยแนะนำ จากทุกข์ใจ ก็ผ่อนคลายลงได้ค่ะ แม้ไม่ได้ดูดวง ก็พูดคุยได้นะค่ะ อ.ให้คำแนะนำได้ดีค่ะ ขอให้อ.อ๊อด พบเจอแต่สิ่งดีๆ นะคะ

6. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยค่ะ ขนาดไม่ได้รู้จักกัน แต่ไปบ่นบางอย่างใน facebook ของ อาจารย์
    ตัวอาจารย์ยังมาคุยด้วย จนหายเครียด

7. playgirl2624

playgirl2624 สมาชิกใหม่

16 กันยายน 2009
    ได้ดูมาเหมือนกันค่ะอ.แม่นมากค่ะตั้งแต่ดูดวงมาไม่ต้องพูดอะไรเลยเอาวัน/เดือน/ปี เกิดบอกอ.อย่างเดียวแล้วทำนายได้หมดครอบคลุมทุกอย่างทั้งเรื่องการงานการเงิน เพราะเครียดเรื่องนี้มากๆพอ อ.ดูให้ได้คำตอบเลยค่ะทำให้ทุกอย่างที่เครียด คลายลงค่ะ อ.ไม่เคยรู้เรื่องเรามาก่อนพออ.ทำนายมาก็ตกใจว่ารู้ได้ยังไงแปลกใจมากยังกับหมอดูเทพอันนี้ไม่ขอเล่าเรื่องที่อ.ทำนายนะคะขอส่วนตัวนิดนึงค่ะ ยิ่งทำนายปัจจุบันอันใกล้นี้ที่กำลังจะเกิดขึ้นยิ่งแม่นค่ะเพราะระยะเวลาไม่กี่อาทิตย์ก็เกิดขึ้นตามที่อ.ทำนายแปลกมากค่ะ และขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกอย่างและความเป็นเองการให้กำลังใจที่เข้าถึงแก่นแท้ค่ะ

8. meesawat

meesawat สมาชิก

อ.อ้อด สุดยอดมาก เพราะไม่ได้เปนเพียงแต่หมอดูอย่างเดียว แต่ยังสามารถให้คำปรึกษาต่าง ๆ ได้ อัธยาศัยดีมากๆ

ดูดวงกะอ. ติดต่อทางเบอร์โทรนะคับ ถ้าเมล์นี่จะช้าหน่อย เพราะนานๆ แกจะเช็คที
    แล้วรู้สึกว่า วันที่ 3-12 สิงหานี่อ.แกจะไป ตจว ด้วย อาจจะไม่ว่างดูเน้อ

9. breakout

breakout สมาชิก

อ.อ๊อด ใจดีมากกกกกกกกกเลย แม่นด้วย มายืนยันอีกเสียง

10. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    แม่น ไม่แม่น ถึงขนาดลูกศิษย์ดูให้คนอื่น ยังบอกว่าแม่น ละตัวอาจารย์จะขนาดไหน อิอิ . .ไม่เชื่อ ต้องลอง จริงไหม

11. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    แม่นจริงๆค่ะ ใจดีด้วย

12. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007

ปกติอาจารย์จะว่างช่วงหลังๆ บ่ายโมงนะคับ จะติดต่อด้วยโทรศัพท์ หรือทาง msn ก็ได้ ( ทางเอ็มเซฟเก็บไว้ได้ แนะนำคับ เผื่อทางโทรศัพท์จะฟังไม่ทัน )

การดูทั้งสองแบบ อาจารย์เคยบอกว่า ความแม่นไม่แตกต่างกันครับ ขึ้นอยู่กับว่าจะดูอะไร เมื่อไร เช่น ถ้าแบบไพ่จะดูเป็นเฉพาะเหตุการณ์ แต่แบบจักรราศีจะดูแบบภาพรวมครับ . .สะดวกแบบไหนก็เลือกเอาครับ

ความแม่น ไม่แม่น ต้องทดลองดูเองครับ. . .อย่าไปฝากความหวังกับการดูดวงซะทั้งหมด ดูไว้เป็นไกด์ไลน์ให้กับชีวิต อย่างน้อยก็ถือว่ามีคนบอก คนเตือนเรา ในเรื่องที่เราไม่รู้ จะได้ระวังตนคับ

13. breakout

breakout สมาชิก

ดูดวงกะอ.ได้ฤกษ์ ติดต่อทางเบอร์โทรนะคับ ถ้าเมล์นี่จะช้าหน่อย เพราะนานๆ แกจะเช็คที
    แล้วรู้สึกว่า วันที่ 3-6 สิงหานี่ ยังดูได้อยู่ แต่หลังจากนี้ อ.แกจะไป ตจว ด้วย อาจจะไม่ว่างดูเน้อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 สิงหาคม 2011
  14. nokuya

nokuya Active Member

24 กรกฎาคม 2010
    อาจารย์ทายได้ตรงดีค่ะ โดยเฉพาะเหตุการณ์ปัจจุบัน ยังก่ะตาเห็นงั้นอ่ะ :cool:

15. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ไปดูกะจารย์มาละครับ ไม่นึกไม่ฝันว่าจะแม่นขนาดนั้นครับ คุ้มค่ามากๆเลย

16. bbnman

bbnman เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษน่ะครับคือ...อ.ฤกษ์กับอ.อ็อดเป็นคนเดียวใช่ป่าว..
    อ่านเเล้วงงๆ

17. ปูรณฤกษ์

ปูรณฤกษ์ Active Member

ใช่ครับ คือคน ๆ เดียวกัน แต่ที่ใช้ชื่อได้ฤกษ์ เพราะเป็นชื่อที่ครูบาอาจารย์ของท่านตั้งให้ เป็นศิริมงคล และประสิทธิประสาทวิชาความรู้ให้ จึงได้นามที่เป็นมงคลนาม คือ ได้ฤกษ์

18. bbnman

bbnman เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณท่านบนที่ให้ความกระจ่างครับ^^

19. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=iAFQTQLixAo]‪ความเห็นจากคนมาดูดวงกับ อ.ได้ฤกษ์‬‏ - YouTube[/ame]

อาจารย์ได้ฤกษ์กลับมาจากการพักแล้วก็ฟื้นตัวเอ้ย ฟื้นพลังแล้วนะครับ ส่วนคอมเมนต์จากยูทูปนั้นได้จากงานดูดวง เพื่อนำรายได้รวมสมทบบุญกฐินยกฐานหลวงปู่ทวด ที่จ. สุพรรณครับ

20. yai6053

yai6053 สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2009
    แม่น มั่กมากกก...ครับ
    ได้ดูดวงกะ อ.ได้ฤกษ์ (แบบฟรี 1 คำถาม) แม่นมากกกก อ.บอกเลยว่า เราฝึกแต่สมาธิ ไม่สวดมนต์ อ.เลย แนะนำให้สวดมนต์ แบบตั้งใจมากขึ้น แล้วทุกอย่างจะดีเอง ผมยังไม่ได้บอกเลยว่าผมทำอะไรบ้าง ฝึกสมาธิไหม หรืออะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้เลย ทักกันแบบนี้เลย สวด ยอดดดดดดด