แจกอิ้นมหาเสน่ห์ เมตตา เครื่องรางสายเหนือ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย clubo, 7 พฤศจิกายน 2013.

1. clubo

clubo เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2011
    มหาเสน่ห์ เมตตา เครื่องรางสายเหนือมีน้อยครับ 2 ตน

ออกที่วัดหิรัญญาราม อ.ป่าซาง จ.ลำพูน
    เกจิอาจารย์สายเหนือ รวมปลุเสกมากมาย
    รวมถึงหลวงปู่ครูบาบุญยืน ถาวโร แห่งวัดสบล้อง ร่วมปลุกเสกด้วย

ค่าจัดส่ง 99 บาทครับ

ธ.ไทยพาณิชย์
    343-235474-8
    นายนพดล เพ็ชรวิฑูร
    ออมทรัพย์ สาขาถนนปู่เจ้าสมิงพราย

โอนแล้วใส่จุดทศนิยมให้ผมด้วยนะครับ,ชื่อและที่อยู่ส่งให้ผมทางPMเลยนะครับ

ขอให้ทุกคนโชคดี อนุโมทนาครับ