เสียงธรรม เสียงสวด มหาสมัยสูตร (mp3 )

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย ปิจังงัง, 3 กุมภาพันธ์ 2012.

1. ปิจังงัง

ปิจังงัง Active Member

19 ธันวาคม 2009
    ลิงค์ไฟล์เสียงสวด มหาสมัยสูตร โดย หลวงปู่สิม พุทธาจาโร
    Credited by Phiangphan

Free File Hosting & Video Downloads, Free File Sharing, Online Friends Network - Ziddu

ก่อนอื่นต้องขออนุญาต เจ้าของไฟล์บนyoutubeครับ
    ผมเอง พยายามโหลดไฟล์นี้ลงบนมือถือ ทำได้แต่ ระบบไม่สามารถอ่านได้
    ท้ายที่สุด ก็ต้องแปลงไฟล์จาก mp4 เป็น mp3 แล้วก็สำเร็จ เปิดฟังได้

หากการโพสต์ของผมเป็นการไม่เหมาะสม ก็ต้องขออภัย ณ ที่นี๋ครับ