สอบถามผู้รู้ครับ เกี่ยวกับฝันครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Oammy2527, 2 กุมภาพันธ์ 2014.

1. Oammy2527

Oammy2527 Active Member

ขอรบกวนหน่อยครับผม ค่อนข้างด่วนทีเดียว
    ผมมีเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกัน เมื่อคืนเพื่อนฝันว่า แม่เลี้ยงของเพื่อน (พ่อกับแม่เพื่อนเลิกลากัน แล้วพ่อมีแฟนใหม่ ตอนนี้พ่อเพื่อนเสียชีวิตแล้วครับ อยู่บ้านกับแม่เลี้ยง) ในฝัน แม่เลี้ยงเพื่อนมาบอกเพื่อนว่า เพื่อนผมอยู่เกินอายุขัยนานแล้วนะ หมดนานแล้วนะ เพื่อนเล่าว่าในฝันเสียใจร้องไห้มาก ตกใจตื่นน้ำตานองเลยเลย เพื่อนรีบโทรมาปรึกษาผม บอกเครียดมากๆ เลยอยากรบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับว่าเพื่อนจะเป็นไรมั้ย ดวงเป็นอย่างไรครับ

ปล.เพื่อนเกิด 6 มี.ค 2527 เวลา 10.26 น ช่วงเช้าครับ ขอบคุณครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    อยู่เกินอายุขัยก็ดีแล้วนี่
    ไม่เข้าใจว่าร้องไห้ทำไม
    อยากตายพร้อมพ่อหรืออะไร

เอางี้ดีกว่า
    ตอนนี้อายุเท่าไหร่
    อยากตายอายุเท่าไหร่