รับปรึกษาดวงชะตา อำนาจ บารมี ชีวิตเปลี่ยนภายใน 7 วัน โทรศัพท์ 0837-663-882 0934-587-896

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย kichprapan1, 5 มิถุนายน 2014.

1. kichprapan1

kichprapan1 Active Member

24 พฤศจิกายน 2011
    [FONT=&quot]รับปรึกษาดวงชะตา อำนาจ บารมี

ที่แม่นที่สุดในยุกต์นี้ การันตรี

ชีวิตเปลี่ยนภายใน 7 วัน [/FONT]
    [FONT=&quot]

โทรศัพท์ [/FONT]
    [FONT=&quot]0837-663-882

0934-587-896[/FONT]

[FONT=&quot]
    กับท่านอาจารย์กฤชประพันธุ์[/FONT]
    [FONT=&quot] การันตรี [/FONT][FONT=&quot]

กูรูเรื่องดวงชะตา ที่มาแรงที่สุดแห่งปีนี้
    [/FONT]

[FONT=&quot]สำหรับท่านที่ต้องการตรวจดวงชะตาโดยญาณแห่งการหยั่งรู้ วาสนา อำนาจบารมี[/FONT][FONT=&quot] เหตุการณ์ ที่จะเกิดขึ้น เคราะห์ภัยภิบัติ ที่จะเกิดขึ้น ศัตรูที่เห็นตัวและที่ไม่เห็นตัว การติดสินบน เทพประจำตัว [/FONT]

[FONT=&quot]หยั่งรู้เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ทั้งข่าวดีและลาภลอย สามารถเร่งลาภหรือข่าวดี เงินก้อนโตได้ มากกกว่าพื้นดวงคุณ และเหตุการที่จะเกิดขึ้นภายในบ้าน สามารถที่จะหยังรู้เหตุการณ์ ได้อย่างแม่นยำและชัดเจน[/FONT][FONT=&quot] และสามารถแก้ได้อย่างถูกต้อง และดีที่สุด[/FONT]
    [FONT=&quot]กับการพยากรณ์ ที่แม่น ตรง และชัดเจน[/FONT]

[FONT=&quot]ดู ธุรกิจ การงาน การเงิน ดูเรื่องการค้าขาย ดูจิตวิญญาณ ดูเจ้าที่ ดูเทพเทวดา ดูสิ่งศักดิ์สิทธ์ ดูเจ้ากรรมนายเวร ดูเรื่องเงินเรื่องทอง ดูเรื่องความรัก ดูเรื่องกรรม แก้อาถรรพ์ต่างๆ ดูเรื่องคู่ครอง ตัดวิบากกรรม เสริมบารมี ดูทุกเรื่องที่อยากรู้ ทุกคำถามมีคำตอบ ทุกปัญหามีทางแก้ไขที่นี่ที่เดียว[/FONT][FONT=&quot] กับท่านอาจารย์ [/FONT][FONT=&quot]กฤชประพันธุ์ การันตรี [/FONT]

[FONT=&quot]สามารถเข้าพบท่านอาจารย์ กฤชประพันธุ์[/FONT][FONT=&quot] การันตรี[/FONT]
    [FONT=&quot]หรือต้องการตรวจดวงชะตาทางโทรศัพท์
    ได้ที่หมายเลย[/FONT]
    [FONT=&quot] 0837-663-882 0934-587-896[/FONT]

[FONT=&quot]ได้ทุก วันจันทร์ [/FONT][FONT=&quot]– ศุกร์ ตั้งแต่เวลา 08.00 – 23.00 น[/FONT]
    [FONT=&quot]วันเสาร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 08.00 – 23.00 น [/FONT]

[FONT=&quot]โอนเงินบูชาครูบาอาจารย์ ท่านละ 200 บาท ต่อ 1 ดวงชะตา
    [/FONT]
    [FONT=&quot]ธนาคารกรุงเทพ สาขาตลาดเซฟวัน
    เลขบัญชี[/FONT]
    [FONT=&quot] 749-015635-8[/FONT]
    [FONT=&quot]ชื่อบัญชี นายกฤชประพันธุ์ เลิศพิชญะวรกุล[/FONT]

ทุกท่านที่ตรวจดวงชะตาแล้วจะรู้ว่าแม่นยำ ชัดเจน และถูกต้องที่สุด ข้อมมูลทุกอย่างสามารถตรวจสอบได้

[FONT=&quot]แล้วท่านจะประสบความสำเร็จ อย่างแน่นอน ขอการันตรี

http://www.karanteedong.com ตรวจดวงชะตาสดๆ
    [/FONT]

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2014
  2. kichprapan1

สวัสดีทุกท่านท่านได้ต้องการตรวจดวงชะตา แม่นๆๆทิ้งข้อมูลส่วนตัวไว้ ขอบคุณคับ

อ.กฤชประพันธุ์ การันตรี

3. kichprapan1

ท่านที่ต้องการตรวจดวงชะตา กรุณาท้ิงข้อมุลส่วนตัว ว ด ป อายุ.ด้วย
    อ.กฤชประพันธุ์ การันตรี

4. kichprapan1

Zสวัสดีคัฟ

5. kichprapan1

ขอขอบพระคุณที่ท่านไว้วางใจเรา ควมตรงแม่นชัดเจนอยุ่ในใจท่าน

อ.กฤชประพันธุ์. การันตรี

6. kichprapan1

อยากแก้ไขป้ญหาเรื่องเงินมากๆๆๆค่ะ
    ต้องทำยังไงบ้างคะ

ชนัญชิดา นราศักดิ์(ชื่อเดิม เนาวรัตน์ อุปศักดิ์)

สำหรับคุณชนัญชิดา นราศักดิ์ คุณเป็นคนใจเร็ว กล้าได้กล้าเสีย ใจร้อน ปากไวมากๆๆ ถ้าคุณได้ด่าไครหรือไม่พอใจไครละรับรอบ เช็ดเม้ดกระจาย ลดคำพูดสักหน่อย ส่วนตัวคุณคุณชอบลองมากๆๆ ถ้าที่ไหนมีเรื่องดูดวงที่ดังๆๆ แม่นๆๆละคุณไม่พลาดเลยครับ ช่วนนี้ระมัดระวังปากเสียงมากๆๆ เกิดแน่นอน คุณค้างสินบนอนู่นะครับ พยายามนึกแล้วแก้ไขนะครับ คุณมีวิบากกรรมเรื่องเงิน นะครับ ต้องแก้ไขไห้ตรงจุดรับรองรวยแน่นนอน หาพระพิขเณศวร ไว้ติดตัว หาจับเงิน จับทองไว้ที่บ้านบูชา รับรองรวยครับ

หามมีข้อสงสัยโทรมาสอบถามได้นะครับ

อ กฤชประพันธุ์ การันตรี

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2014
  7. kichprapan1

คุณท่านได้ต้องการตรวจดวงชะตากรูณาทิ้งข้อมูลไว้ครับ

อ.กฤชประพันธุ์. การันตรี

8. kichprapan1

สวัสดีวันอาทิตย์

9. kichprapan1

สนใจตรวจดวงชะตาฟรีๆๆๆ

10. sheep555

sheep555 สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนดูให้หน่อยครับ PMไปแล้ว

11. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    พีเอ็มไปแล้วค่ะ

12. ทางก้าว

ทางก้าว สมาชิก

รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ รายละเอียดแจ้งทาง PM แล้วครับ ขอบคุณครับ

13. kichprapan1

สวัสดีครับผมชื่อ อ.
    1.ช่วยดูเรื่องความรักครับพอดีมีเพื่อนร่วมงานผู้หญิงคนนึงเธอบอกว่าเธอชอบเรา(ผมก็มีความรู้สึกที่ดีกับเธอเหมือนกัน) รบกวนดูให้หน่อยครับเธอคนนี้คิดอย่างไรกับผม และเธอเป็นเนื้อคู่ของผมหรือเปล่าครับ

คุณอ. คุณเป็นคนตรงมากๆๆๆ แข็ง ปากแข็งใจรอ้น ตรงเป้นคนพูดห้วนๆๆ จุดอ่อนคุณเป็นคนคิดมากๆๆๆๆๆ ทำคุณคนไม่ขึ้นไม่ค่อยเชื่อคนได้ง่ายๆๆ ระวังเรื่องอุบัติเหตุ เลือดตกยางออก เกณเสียเงินทองก้อนโตๆๆนะครับ รวมถึงของรับ ธุรกิจที่ทำหรืองานมีสะดุดติดขัด อย่างแน่นอน

สิ่งที่แก้ไข

หาพระราหูไว้ติดตัว ราหูแก้ดวงโดยเฉพาะ ปรึกษาได้ที่อาจารย์
    ปลอยนก เก้าตัว ปลาไหล เก้าตัว ไหว้เจ้าพ่อหลักเมือง
    ดวงคุณโฉลกกับพระพิขเณศวรปางเศรษฐี มีไว้รวยแน่นอน

เรื่องแฟนของลายละเอียด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2014
  14. kichprapan1

ตอนนี้อายุครบ 42 ปี ไปเมื่อวานค่ะ ตอนนี้อยู่กทมฯ โสด และตกงาน

สมัครงานไว้เมื่อ 2 มิย สองที่
    .... สมัคร เลขา คุณ gimin บริษัท worldshare เป็นองค์กรการกุศลของเกาหลีมีสาขาในไทย หน้าที่ช่วยเด็ก อยู่แถวลาดกระบัง เขียนเงินเดือน 22k

.....สมัคร เลขา คุณ sepideh บริษัท Tiran Trading เป็นบริษัทนำเข้าถั่วอบแห้ง อยู่แถวสีลม ขอเงินเดือน 25k

จะสมัครเพิ่มอีกคือ
    ....จนท ประสานงาน บริษัทศุภกิจการไฟฟ้า แต่ต้องไปประจำอยู่ที่พม่า

....จนท ขาย แผงไฟฟ้าโซลารเซลล์ บริษัท เรดออย์(ประเทศไทย) ลูกค้าเป็นต่างชาติรอบเอเชีย บริษัทนี้ร่วมทุนไทยกับออสเตรเลีย เค้าให้เงินเดือนประจำ 25000 บาท คอมต่างหาก

ถามว่า จะได้งานทำ ทำงานได้ ไปทำทุกวัน ได้เงินจากการทำงาน ไม่ใช่แค่สัมภาษณ์หรือไปทำแค่วันสองวัน เกิดขึ้นในเดือน มิย นี้หรือไม่คะ

ถ้ามี เจ้านายเป็นต่างชาติหรือไทย เงินเดือนที่จะได้ ลักษณะงานที่ทำ ทำได้นานแค่ไหน เป็นสีทนได้หรือไม่

ถ้าไม่ใช่เดือนนี้มีโอกาสเกิดขึ้นเดือนไหนคะ

ช่วงที่ตกงาน ก็นั่งสมาธิสวดมนต์เกือบทุกวันอุทิศให้เจ้ากรรม ขอขมากรรม และขออโหสิกรรม ชดใช้ให้เพื่อรอวันที่จะถูกปล่อยจากการถูกขังให้ต้องชดใช้นี้ซะที
    นะคะ แม้ขณะปฎิบัติธรรม ใจไม่สงบ ทุกข์ใจ ก็ขอเสี้ยวที่นิ่งเป็นบุญอุทิศให้ คงได้รับกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    กมลรัตน์

ปล.โอกาสที่ได้งานที่ผ่านมา มีพอสมควร แต่มีเหตุต้องไม่ได้ทำซะงั้น ไม่รู้เพราะอะไร อาจยังไม่ถึงเวลา ตอนนี้ครบ 42 ปีแล้ว คงถึงเวลาที่จะได้ทำมาหากินซะทีนะคะ เป็นสีทนได้ ทำได้นานๆ
    ฯ ๗๑ Forward Message

ดวงคุณแรงมาก พอได้งานก็ไม่ได้ทำ ไมีมีงานทำดังมีเรื่อง ดวงคุณอับมากๆๆมืดมากๆๆ คณมีวิบบากรรรมเกี่ยวกับเด็ดนะครับ เรื่องงเินทองก็ไม่ค่อยดี ระวังปากเสียงมากๆๆ

หาโอกาสไหว้พระราหูติดต่อกันสัก สามครั้ง นะครับ

แล้วหาลอคเก็ตพระราหู สำหรับแก้ดวงเท่านั้น สนใจวัตุมงคลปรึกษาอาจารย์ ติดตัวตลอดทั้งปี จะดีขึ้นการงานจะสำเร้จ
    ไปไหว้พระพรหมขอพร ถวายเที่ยน หนึ่งคู งานที่ถามน่าจะไม่ได้นะ รอไปก่อน
    ยังไงอยากปรึกษาก็โทรมาส่วนตัวนะครับ

15. kichprapan1

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาครับ ผมอยากแก้ไขป้ญหาเรื่องการเงิน ต้องทำยังไงบ้างครับ

นายชัยยุทธ

ขอบคุณครับ อนุโมทนาด้วยครับ

คุณเป็นคนแข้งมากๆๆ ใจร้อนมาก ขี่โมโห ขี้สงสัย ใจเร้วๆๆ พุดโผงผาง ถ้าไเ้ว่าไครหรือเกรียจไครละ แรงมาก คุรคิดมากเป้นคนค่อนข้างคิดเล็กๆๆคิดน้อยๆๆ บ่อยมาก
    ปี่นี้ตามดวงคุณดีนะครับ เป็นปีรวยๆๆ แต่ทำไม่ถูก

หาจี้พญานาค แขวนคอนะครับ พญานาคแก้ดวงโดดยเฉพาะ สนใจปรึกษาอาจารย์ได้
    หาจับเงิน จับทอง บู้ชา
    ตักบาตร น้ำผึ้ง เจ็กวัน

ปรึกาาอาจารย์ได้

16. kichprapan1

ท่านได้ที่ตรวจดวงชะตากับอาจารย์แล้ว แม่นอย่างไรกรุณา โพสเป้นประสบการร์บุคคลอื่นด้วยนะครับ

17. kichprapan1

ต้องการตรวจดวงชะทิ้งข้อมุลไว้

18. ทางก้าว

ทางก้าว สมาชิก

ขอบคุณมากครับอาจารย์ อนุโมทนาบุญที่ได้ช่วยเหลือตรวจดวงชะตาด้วยครับ

ปล. เหรียญหรือพระที่มีรูปพญานาคอยู่ด้วยใช้ได้เหมือนกันหรือเปล่าครับ

19. convoy95

convoy95 สมาชิก

ส่ง pm ไปแล้ว คับ ขอบคุณครับ

20. dara1

dara1 เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งพีเอ็มไปแล้วค่ะ