รบกวนทำนายฝันให้ด้วยค่าผู้รู้ ^^

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ดอกไม้ทะเล, 6 พฤษภาคม 2011.

1. ดอกไม้ทะเล

ดอกไม้ทะเล สมาชิกใหม่

เมื่อหลายวันก่อนฝันซ้อนฝันค่ะ คือว่า ฝันเห็นเป็นพญานาค แล้วก็เปลี่ยนเป็นงูนะคะตัวชูคอตัวสูงเท่าเราเลย แล้วแบบว่ายิ้มให้ด้วย (ฉีกยิ้ม) เลยค่ะ แล้วทำท่าจะฉกเราด้วย ตกใจมากเลย ก้อเลยสะดุ้งตื่น (ในฝัน) แล้วไปเล่าให้แม่ฟังด้วยนะคะ แ้ล้วก็เช้าพอดีเลยค่ะ นาฬิกาปลุกพอดีเลยยย

ไม่เข้าใจว่าหมายความว่าอะไรกับ ฝันซ้อนฝันแบบนี้ ชอบตอบหน่วยนะค๊าาา

ขอบคุณมากค่าา

2. นิศารัตน์

นิศารัตน์ สมาชิกใหม่

หนู ขอเพิ่มด้วยนะคะ

ฝันว่ามี แม่ เป็น แฝดกัน 3 คนคะ คนแรก คือแม่ของเรา แต่อีกสองคนนั้นแต่งตัวร้องเพลงอยู่บนเวที เหมือนกันมากๆค่ะ