เสียงธรรม พระคาถาพาหุงและพระคาถาชินบัญชร

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย หัตถ์ธรรม, 20 มกราคม 2011.

1. หัตถ์ธรรม

หัตถ์ธรรม สมาชิกใหม่

YouTube - พาหุง ชินบัญชร

สวัสดีครับ
    ผมได้เข้าชมเวบบอร์ดนี้อยู่บ่อย
    ตั้งใจว่าจะสวดพระคาถาพาหุงและพระคาถาชินบัญชรให้ได้ทุกวัน
    จึงเพียรหาข้อมูลและคลิปเสียงวิดีโอต่างๆ
    วันนี้มีโอกาสได้จัดทำคลิปเสียงวิดีโอพระคาถาทั้งสอง
    แต่เอามารวมกันไว้เป็นคลิปเดียว
    จึงอยากรบกวนผู้รู้ ผู้ตื่นและผู้เบิกบานทั้งหลายช่วยดูให้หน่อยครับ
    ว่าผมทำถูกต้องไหม
    ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย
    ลองทำดูครั้งแรกครับ และขออนุญาติเจ้าของคลิปเดิม
    เพื่อเป็นธรรมทานแก่คนใหม่ๆ ครับ
    ขอบคุณครับ