พระกลีบบัวเนื้อว่าน สายเขาอ้อ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย มันตรัย, 18 มกราคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อปีที่แล้ว ได้พบกับท่านอาจารย์ประจวบ คงเหลือ ศิษย์ผู้น้องของท่านขุนพันธ์ สายสำนักเขาอ้อผู้เกรียงไกร ได้พบท่านที่งานปลุกเสกจตุคาม และได้รับมอบพระผงกลีบบัวเนื้อว่าน มา 5องค์ ว่านนี้เท่าที่ทราบมา พุทธคุณสุงสุดทุกทาง ไม่ว่าจะอยู่ยง คงกระพันธ์ และเมตตามหานิยม หากเกิดเหตุการณ์ต้องต่อสู้หรือมีคนจะทำร้าย ก็สามารถใช้กินเข้าไปเพื่อให้เกิดความเหนียวคงทนต่อศาสตราวุธได้ ปลุกเสกที่ในถ้ำฉัตรธันบรรพต เป็นถ้าที่ปลุกเสกพระในสายเขาอ้ออันเกรียงไกร
    แบ่งให้5องค์เท่านั้นครับ หมดแล้วหมดเลยครับ
    องค์ละ 150 บาท รวมค่าส่งEMS แล้วครับ สนใจ โอนเงินเข้าบัญชีธนาคาร
    กสิกรไทย สาขาสี่แยกบางนา วชิรา วัชราเกียรติ 056-261239-4 ออมทรัพย์

ไฟล์ที่แนบมา:

2. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

ชานหมากหลวงปุ่ทิมชุดสุดท้าย แต่ชุดนี้ไม่มีไหมคอนะครับ แต่มีรูปเล็กและใหญ่อย่างละใบครับ ชุดละ200บาท รวมค่าส่ง EMS แล้วนะครับ แถมพระสมเด็จพุฒธาจารย์โต เหมือนเดิมครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้