ฝันเห็นหญิงชรา นุ่งขาวห่มขาว

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย oriental_beauty, 18 กรกฎาคม 2011.

1. oriental_beauty

oriental_beauty เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีค่ะ
    รบกวนผู้ีูรู้ช่วยตีความฝันให้ทีค่ะว่าความฝันนี้หมายความว่าอย่างไร

1. เมื่อคืนดิฉันฝันเห็น ยายแก่ผมสีขาวทั้งหัว นุ่งขาวห่มขาว ท่าทางใจดี
    เรียกให้วิ่งไปหา เพื่อถามอะไรสักอย่างแต่ในฝันจำไม่ได้
    ในฝันรู้สึกว่า ผู้หญิงคนนั้นเป็น ยายของดิฉันค่ะ แต่ไม่ใช่

2.หลังจากวิ่งไปหา หญิงชราคนนั้น ดิฉันก็วิ่้งกลับ มาที่เดิม
    ระหว่างทาง ที่วิ่งไปหา มันจะเป็น สนามหญ้าที่ เปียกชื้น
    มีงู สีดำ 1-2 ตัวเลื้่อยผ่าน สวนกับดิฉัน แต่ไม่ได้ กัด หรือ ฉก
    เป็นงู สีดำ ยาว เลื้อยเป็นตัว S line สวยมาก

อยากทราบว่า ฝันนี้เกี่ยวกับเจ้าที่เจ้าทางหรือป่าวคะ
    แล้วฝันเห็นงูต้องเป็นเรื่องรักเสมอด้วยหรืิอไร?

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    1. เมื่อคืนดิฉันฝันเห็น ยายแก่ผมสีขาวทั้งหัว นุ่งขาวห่มขาว ท่าทางใจดี
    เรียกให้วิ่งไปหา เพื่อถามอะไรสักอย่างแต่ในฝันจำไม่ได้
    ในฝันรู้สึกว่า ผู้หญิงคนนั้นเป็น ยายของดิฉันค่ะ แต่ไม่ใช่

ยายน่ะแหละ แต่ไม่รู้ยายชาติไหน จะให้เร่งสะสมบุญ จะได้ไปอยู่ด้วยกัน

2.หลังจากวิ่งไปหา หญิงชราคนนั้น ดิฉันก็วิ่้งกลับ มาที่เดิม
    ระหว่างทาง ที่วิ่งไปหา มันจะเป็น สนามหญ้าที่ เปียกชื้น
    มีงู สีดำ 1-2 ตัวเลื้่อยผ่าน สวนกับดิฉัน แต่ไม่ได้ กัด หรือ ฉก
    เป็นงู สีดำ ยาว เลื้อยเป็นตัว S line สวยมาก

นาคน่ะ เพื่อนเก่า ถ้าไม่เร่งสะสมบุญก็มีโอกาสไปเป็นนาคกับเขาสูง

อยากทราบว่า ฝันนี้เกี่ยวกับเจ้าที่เจ้าทางหรือป่าวคะ

ไม่เกี่ยว

แล้วฝันเห็นงูต้องเป็นเรื่องรักเสมอด้วยหรืิอไร?

ถ้าแน่ใจว่าเป็นฝันก็โอกาสเป็นเรื่องรัก 90%

<!-- google_ad_section_end -->

3. oriental_beauty

oriental_beauty เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2010
    ขอบพระคุณมากค่ะ ^^

4. mordoo_ok

mordoo_ok Active Member

16 ธันวาคม 2010
    .. โบราณว่าไว้ ฝันเห็นหญิงชรา และเห็นงู อีกด้วย ..
    .. ค่อนข้างมั่นใจว่า คุณกำลังจะโชคดี ในเรื่องความรักครับ ..