ฝันว่าอุ้มเด็ก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ann_swu, 12 ตุลาคม 2011.

1. ann_swu

ann_swu เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนทำนายฝันด้วยค่ะ
    ในฝันเด็กเป็นลูกของชาวญี่ปุ่น อ้วนจ่ำม่ำ น่ารักมากเราก็เข้าไปเล่น ตอนอุ้มขึ้นมา พ่อแม่เด็กมองหน้ากันแต่ไม่ว่าอะไร เพราะกำลังดูเด็กอีกคน พอได้อุ้มก็พาเดินไปดูวิวท่าน้ำ ฝนดันตกแต่ตกปรอยๆ เลยอุ้มวิ่งหาหลบฝน ยืนดูฝนตกสักพักก็ตื่นค่ะ

;41
    ล่วงหน้าjaah

2. sinfadza

sinfadza Active Member

16 พฤษภาคม 2011
    ผมเองก็ฝันแบบเดียวคล้ายๆกับคุณ ผมฝันว่า ผมเดินๆมาแล้วก็เจอเด็กคนนึงน่ารักน่าชัง แต่ไม่มีพ่อกับแม่เขาในฝันนั้นเขาโดนพ่อกับแม่ทิ้ง ผมจึงนำเค้ามาอุ้มและก็นำไปเลี้ยงดูครับ ท่านผู้รู้ช่วยทำนายความฝันให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ของคุณ sinfadza แปลว่าจะได้ลาภ
    ของเจ้าของกระทู้ ไม่แน่ใจ สงสัยจะงานเข้า

4. JibBieable

JibBieable Active Member

15 กุมภาพันธ์ 2011
    เคยฝันเหมือนกันค่ะ ฝันบ่อยๆ เรย มะลืนล่ะสุดก็ฝันว่าอุ้มเด็กค่ะ แต่ในฝันเด็กคนที่เราอุ้มคือลูกของเรา แต่ปัจจุบันความจริงยังไม่มีลูกค่ะ

5. ann_swu

ann_swu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณคะ ว่าแต่งานเข้า อย่าให้เป็นน้ำท่วมบ้านเลย ฝนตกทุกวัน (กลัวอยู่นะเนี้ยะ)

6. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไม่ทราบครับ
    กรรมมันบัง