ฝันดี หรือฝันร้าย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Ddream, 11 ธันวาคม 2012.

1. Ddream

Ddream Active Member

29 พฤษภาคม 2008
    ฝันว่าโดนแมว และหมากัดที่มือ และแมวตัวที่กัดพอเค้าปล่อยเค้าหันมาจ้องเป็นเป็นแมวตาบอกข้างหนึ่งอีกข้างก็ส่องประกายแสงสีขาววาวเหมือนเพชรตาแมว รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

2. njetsada

njetsada เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2012
    ฝันว่าถูกหมากัด จะต้องคดี (กัดที่ข้อมือถือว่าเรื่องใหญ่พอควร) หากทำบุญสะเดาะเคราะห์เสียจะชนะความ หรือมิฉะนั้นให้ระวังการถูกหลอกทำร้าย หรือมีศรัตรูคิดปองร้าย (ไม่รู้ฝันวันไหนครับ) อย่างไรก็ดี ไม่เกินเจ้ดวันหรือสิบห้าวัน น่าจะเห็นผล ให้รีบไปทำตามที่ว่ามา...