ทางเลือกสำหรับคนอยากดูดวงแม่นๆจ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ปล้องไฉน, 2 เมษายน 2012.

1. ปล้องไฉน

ปล้องไฉน สมาชิกใหม่

:cool:ก่อนหน้านี้ไม่นานหนูกำลังว้าวุ่นใจเกี่ยวกับการเลือกคณะสอบโควต้าเข้ามหาวิทยาลัย เพื่อนก็แนะนำให้ไปหาหมอหน่อย เค้าไม่ได้ดูเป็นอาชีพนะคะแต่เค้าศึกษาศาสตร์ทางนี้มามากพอสมควร เป็นผู้หญิงอายุประมาณ50ปีใจดี ดูละเอียด เค้าให้คำแนะนำเกี่ยวกับการศึกษาดีมากเลยเพราะปกติหมอดูมักไม่เข้าใจระบบการสอบแบบใหม่ ทั้งปัญหาอื่นๆเค้าก็ตอบให้แนวทางที่ดีนะคะ เค้าสะดวกที่จะดูดวงทางโทรฯนะคะเพราะเค้าเป็นแม่บ้าน ทำร้านค้าด้วย เค้าคิดค่าดู200บาทค่ะ จะอยากทราบเฉพาะวัน เดือน ปีและเวลาเกิด ชื่อไม่ต้องบอกชื่อจริงก็ได้ เคยแนะนำเพื่อนให้ดูโดยการโทรฯแล้วถามวิธีการจ่ายเงิน ก็ว่าหมอหน่อยเค้าจะบอกเบอร์บัญชีให้เราโอนไปให้หลังการทำนาย พอเราโอนเงินแล้วเราก็โทรฯไปบอกเค้า ถ้าอยากหาหมอดูลักษณะนี้โทรฯไปได้ค่ะ087-4745225 ส่วนผลคำทำนายสำหรับหนู หนูว่าโอมากๆเลยค่ะ:cool::cool::cool::cool: