ช่วยหน่อยนะคะ อยากทราบเกี่ยวกับวัด

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย ขอบคุณมาก, 14 กรกฎาคม 2009.

1. ขอบคุณมาก

ขอบคุณมาก สมาชิกใหม่

ก่อนอื่นขอบอกคิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ พอดีไม่ได้ ลอคอิน นานมาก
    ลืมรหัสน่ะคะ แล้วทำยังงัยก้อเข้าไม่ได้ วันนี้กดขอรหัสใหม่แล้วได้ ก้อเลยได้เข้ามาใหม่ (ทุกครั้งกดขอรหัสแล้วไม่มาน่ะคะ)

เข้ามาครั้งนี้มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆ ชาวพลังจิตด้วยกัน หน่อยนะค่ะ
    พอดีว่าอยากทราบว่ามีวัด ชื่อ

วัด อดิทิตยา หรือ อะไร คล้ายๆชื่อนี่้มั้ยค่ะ
    พอดีได้ยินมาน่ะค่ะ อยากจะไป แต่ตอนที่ได้ยินจำคล้ายๆว่าชื่อแบบนี้น่ะค่ะ

หรืออาจจะเป็น วัด อทิตยา อดิยา คือไม่มั่นใจเลยค่ะ

ยังงัยรบกวนหน่อยนะคะ ถ้าเคยได้ยิน ชื่อวัดคล้ายๆนี้ หรือชื่อนี้ ช่วยบอกหน่อยนะคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ