ขอรับวัตถุมงคลครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย กัณฐรส, 27 พฤษภาคม 2010.

1. กัณฐรส

กัณฐรส Active Member

ผมเครียดมากและกลุ้มใจมาก เพราะถูกเลิกจ้างเหตุเพราะความไม่สงบของบ้านเมืองเลยมีผลกระทบต่องานที่ทำอยู่ จึงอยากได้สิ่งศักสิทธิ์หรือวัตถุมงคลอะไรก็ได้มาบูชาไว้เป็นเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจในยามท้อแท้เช่นนี้ครับ ขอบพระคุณผู้ที่มีเมตตาให้กับนักดนตรีผู้โชคร้ายอย่างผมไว้ล่วงหน้าด้วยครับ ที่อยู่: กัณฐรส แสงไพบูลย์ 69/333 หมู่บ้านเจ้าฟ้าการ์เดนโฮม ถ.เจ้าฟ้าตะวันออก ต.ฉลอง อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

2. กร2531

กร2531 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2009
    ใจเย็นๆ ครับ ทุกปัญหามีทางออก ค่อยๆ แก้ครับ ไม่ต้องกลุ้ม
    ขอมาจัดไปครับ รอรับที่บ่านได้เลยครับ ไม่นนเกินรอครับ
    อนุโมทนานะครับ

3. evlarmy

evlarmy เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าคุณไม่หนี ก็ย่อมไม่แพ้ครับ
    สู่ต่อไป ครับ
    อนุโมทนากับคุณกร ด้วยนะครับ ใจดีจัง

4. กัณฐรส

กัณฐรส Active Member

ขอบพระคุณ คุณกรมากๆครับที่เมตตา ขอให้ท่านจงเจริญรุ่งเรือง มั่งมี ศรีสุข ตลอดไปครับ

5. กร2531

กร2531 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2009
    ครับผม ไม่เป็นไรครับ แบ่งปันตครับ
    อนุโมทนาครับ
    ขอให้ผ่านไปได้เร็วๆ นะครับ