ขอความกรุณาท่านผู้รู้ ตรวจเลขท่ีบ้านครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย leryote, 1 มิถุนายน 2013.

1. leryote

leryote สมาชิก

12 กรกฎาคม 2007
    ท่านผู้รู้โปรดกรุณาเช็คเลขท่ีบ้านครับ

พอดีไปขอเลขท่ีบ้าน เค้าให้เลือกระหว่าง 22 กับ 22/5 ครับ

ไม่ทราบว่าเลขไหนดีครับ เจ้าของบ้าน เกิด 24 พค. 2522 ตอน 5:12 น ครับ

ขอขอบพระคุณ และโมทนากับทุกๆท่านท่ีช่วยเหลือครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    22/5

ผมชอบเลขนี้ครับ ... ได้เลข ๙

3. รังสี

รังสี สมาชิก

เฮียปอแล้วเลขบ้าน 18 ดีไหมเพราะบวกก็ได้ 9เหมือนกัน

4. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    แนะนำไปดูชะตาราศรีบ้าน 22 คือดาวพุธ 22/5 คือดาวเกตุ ตัิดสินเองว่าต้องการแบบไหน

5. Pubeth

Pubeth เป็นที่รู้จักกันดี

22/5 เหมาะสมกับคุณครับ ชอบเงียบสงบแนะนำอันนี้ครับแต่หากจะทำอะไรก่อสร้างหรือต่อเติมอะไรให้บอกเจ้าที่ก่อนทุกครั้งมิเช่นนั้นจะกลายเป็นบ้านร้างและเฮี้ยนไปได้เลยครับ เจ้าที่ตรงนี้ค่อนข้างใจดีชอบเงียบสงบไม่ชอบเสียงดังแต่บริวารท่านค่อนข้างแรงนิดนึงครับ ไม่น่ากังวลอะไรมากหากทำให้ถูกต้องแล้วโจรไม่กล้าปีนรับรองเจอดีทุกรายบ้านหลังนี้เหมาะสำหรับคนดีมีศีลธรรม คนไม่ดีอยู่ไม่ได้ครับ(ไม่ได้บอกว่าคุณเป็นคนไม่ดีนะครับ)
    ข้อเสียคนในบ้านนี้มักมีปัญหาเกี่ยวกับหลัง

ปล.
    ไม่รับ pm ไม่รับดูดวงนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2013