นอนเร็วจังนะคะคุณปลา ฝันดีค่ะ ช่วงนี้งานยุ่งมากค่ะ กลับบ้านก็แย่งคอมไม่ค่อยทันเลยไม่ค่อยได้คุยกันเนาะ อิอิอิ [IMG]
สวัสดียามใกล้ตีหนึ่งจ้า วันนี้ทำงานสนุกมากเพราะมีงานกาล่าไนท์ .. เลยกลับบ้านดึกเยย วันนี้แวะมาแบ่งบุญนะ ทำบุญดอก Poppy ใ้ห้ทหารแคนาดา ทำทาน ช่วยโครงการเด็กในประเทศกันดาร ขาดน้ำสะอาดดื่ม และวันนี้ไม่ได้ทานสัตว์บกเลยจ้ะ ทานแต่อาหารทะเล [IMG]
อิอิ....กะลังเตรียมงานสร้างพระ 9 นิ้ว จำนวน 999 องค์ บรรจุเจดีย์ครับ...เดี๋ยวพอข้อมูลเริ่มชัดเจนซักหน่อย จะมาประชาสัมพันธ์นะครับ...^_^ (ไม่ใช่ของนินเองนะครับ ไปช่วย ๆ เขาอ่ะครับ)
สาธุธรรมนะ วันพระขอให้สุขกายสุขใจนะ ทำงานเหนื่อยป่าวล่ะ วันนี้งานยุ่งเหมือนกันล่ะพอดีอธิบดีมาตรวจงานด้วยล่ะ หุหุหุ [IMG]