555+ อ้าวจะฝึกการพิมพ์ไง อิอิ ไปเห้งกาทู้นึงเค้ามีเบี้ยตัวครูให้บูชาอะของหลวงปุ่บุญ 2300 เยยสงสัยว่าเป้งยังไงแต่ถ้าแบบธรรมดาแต่เป้งเบี้ยเปลือย 800 มั้ง
ก้พระนารายณ์ยืนอยู่บนครุฑอะ http://palungjit.org/threads/ร่วมทำบุญอาหารถวายพระสงฆ์และโรงทานอาหารแจกผู้ถือศีลงานบวชธุดงค์ที่วัดท่าซุง.212063/
ปลาบ้า ก้บอกแย้วว่ามะใช่ของปุ๊กก้า เค้าไปแฮบรูปจากกาทู้อื่นมาให้ดูเฟ้ย ของคุณ พัฒนาอะ แต่พระขรรค์โสฬส เล่มนี้สวยดีอะ เราไปจองมาแย้ว ชอบอะ