มาแว้ว...ที่นี่ไม่หนาวเลยอ่ะเพื่อนปลา... ร้อนมากกกกกกกก แถวบ้านเป็นไงป่านนี้คงได้ใส่เสื้อกันหนาวแล้วใช่ไหมเล่า น่าอิจฉามั่กๆ -_-" เออนี่ไม่สบายนี่นา อย่าลืมกินยาด้วยนะ นอนมากๆ จะได้หายไวๆ สงสัยเที่ยวมากจนป่วยแหงเลยใช่ไหมๆ
น้องขอเรื่องความรัก ก็ช่วยอยู่นะพี่ หรือว่ามันฟลุคก็ม่ายรู้ ก็เลี้ยงตามธรรมดาอ่ะค่ะ แต่เพื่อนๆก็บอกนะว่าบางทีก็แอบได้ยินเสียงน้องๆเหมือนกัน แต่แก้มอ่ะ ไม่ได้ยินหรอก
สวัสดีตอนตีสามค่ะ คุณปู่ทวดปลา เ่ด่วขอตัวไปนอนก่อนน้า .. พรุ่งนี้เค้าจะแต่่งตัวเป็น มิสะ ในเรื่อง Death Note ไปฉลองฮาโลวีนหร่ะ ระวังดีๆ นะ เด่วจดชื่อปู่ทวดลงสมุด หุหุ ไปละน้าฝันดีค่ะคุณทวดปลาาาา อา อา อาาาา (เอ๊กโค่) กิกิ ๆๆ [IMG]
ตอนนี้กำลังเตรียมงานบุญกฐิน กะตั้งโรงทานอยู่ที่โรงงาน บ่ายนี้ไม่ว่างแล้วแหละ จะไปเตรียมงานต่อแล้วนะ..สาธุจ้า
ไม่รู้มีฤทธิ์ได้ไงอ่ะพี่ปลาวาฬ น้องไม่ได้สนใจเล้ย ตั้งแต่เค้าดื้อ ขออะไรไม่ให้อ่ะ พอน้องไม่สนใจก็มีฤทธิ์ขึ้นมา แต่ส่วนมากน้องไม่เจอหรอก เป็นคนรอบข้างน้องอ่ะเจอ ไอ้เพื่อนสนิทน้องอ่ะ โดนสกิดเลย หุหุ
อ่ะนะของฝากมาเอาเองนี่ เปลี่ยนเป็นส่งทางไปรษณีย์ได้ป่ะ แหะๆๆๆ วันศุกร์นอนเร็วจัง ฝันดีเช่นกันนะ [IMG]