ห้าๆๆ หยุดตอนธันวา ไม่ได้ไปเที่ยวเลยค่ะ อยุ่แต่กรุงเทพ ^^ พูดงี้ พี่คงมีแพลนไปเที่ยวอีกแน่ๆเลยวันลอยกระทง ใช่ป่ะคะ
[IMG] น้ำตาลเรียกพี่เลยนะ..กัวจะขายให้คุณปลาได้แค่เล่มเดียวอ่ะจิ.. คนอื่นเค้าคงไม่ยอมลงทุนเสียตังค์ซื้อหรอก..
ยังเลยจ้า..ปล่อยไว้ก่อน กระตุ้นต่อมอยากรู้เพิ่มของเพื่อนให้ทำงานเยอะ ๆ วางยาไว้ก่อน เด้วค่อยไปเขียนต่ออ่ะ..อิ..อิ..
ยู้ฮู .. ได้รับของแล้วนะคะ .. แหนะๆ .. แอบมีของให้ด้วย .. ละรู้ไซส์ได้ไงเนี๊ย 55++ ขอบคุณนะคะปลาทูไร้ก้าง อ่ะเปล่านะ.. กิกิ .. เธอ ชั้นอิ่มม๊ากกกกเลย กินเยอะเกินอ่ะ กว่าจะรู้ตัวก็หายใจไม่ออกแล้วหงิ๊ .. วันนี้จะเป็นวันแรกที่ชั้นจะไม่กินหนมๆๆ .. คอยดู ..