มะเห็งอะ วันนี้มะได้คุยกะใครเยย มะรู้ไม่อยู่กัน หรือว่าไง ส่ง vm ไปตั้งกะบ่ายมะมีใครตอบเยย พี่แอ๊บยังมะออนป่าว
[IMG] สวัสดีค่ะ คุณพอร์ช แวะมาทักทายค่ะ มาได้แป๊บนึงค่ะ ^^" งานเยอะมาก ๆ เลยค่ะ T_T คิดถึงมาก ๆ เลยนะคะ
หวัดดีตอนบ่ายจ้า วันนี้มาช้าเพราะมัวแต่ไปเที่ยวเล่นมา อิอิ วันหลังไปเล่น แฮงไกเดอร์ กะปุ๊กก้าป่าว [IMG] http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=3&gblog=35 รักคุณเท่าฟ้า หากฉันบิน....บินไป....ได้ดังนก ฉันจะบิน....บินไปในนภา หากฉันลอยล่องลมเนื้อฟากฟ้า ฉันจะมองลงมายังพื้นดิน โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ พื้นแผ่นดินแลดูเป็นสีเขียว พื้นแผ่นน้ำแลดูเป็นสีคราม หากจะเคยมีใครตั้งคำถาม ความงดงามของโลกอยู่หนใด โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ ความงามความรักมีมาตามธรรมชาติ เติมวาดแต่งแต้มแสงสีตามในใจคน มีฟ้ามีน้ำมีดินหินทรายและผู้คน ร่วมสุขทุกข์ทนสร้างแผ่นพื้นดินไทย หากคุณบิน...บินไปได้ดั่งนก เมื่อคุณบิน...บินไปในนภา ยามเมื่อคุณล่องลอยบนฟากฟ้า มองลงมาเบื้องล่างยังพื้นดิน โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ กระแสเสียงเพลงนี้จากฟากฟ้าแสนใกล ฝากความในใจให้มวลหมู่ชนทุกคน อันความเป็นจริงที่มองเห็นมาจากฟ้งเบื้องบน ฟ้าอยู่ค้ำคน คนไม่อยู่ค้ำฟ้า.............